HN.Cốt vợt

bongbannhaque

Trung Sỹ
Thế cu em bác cũng phải trình A2 như Thắng đen, Việt HY nhỉ? Vì mình nghe nói cậu Long này trình A3 mà.

Chả hiêur ai nói với bac là A3 thằng ku em của em là C non nhưng đã ăn cậu Long hoàng cầu rồi, bác cứ hỏi Long hoàng cầu mà xem. Đã là A3 thì kiểu j mọi người chả biết đằng này...cậu Long này chỉ khua môi múa mép thôi...A gì mà A
PS: thằng ku em của em cũng tên là Long và đánh với Long hoàng cầu ở clb Bế Văn Đàn và bây giờ thì ku em của em rủ Long hoàng cầu thì không đánh, bác có thể hỏi lại Long hoàng cầu là sẽ rõ thôi

Last edited:

ndtmagic

Thượng Sỹ
Chả hiêur ai nói với bac là A3 thằng ku em của em là C non nhưng đã ăn cậu Long hoàng cầu rồi, bác cứ hỏi Long hoàng cầu mà xem. Đã là A3 thì kiểu j mọi người chả biết đằng này...cậu Long này chỉ khua môi múa mép thôi...A gì mà A
PS: thằng ku em của em cũng tên là Long và đánh với Long hoàng cầu ở clb Bế Văn Đàn và bây giờ thì ku em của em rủ Long hoàng cầu thì không đánh, bác có thể hỏi lại Long hoàng cầu là sẽ rõ thôi
Cao thủ nào mà "chém gió" kinh thế. chắc hay ra Bế Văn Đàn đây mà. khai tên đi xem nào? hì

bongbannhaque

Trung Sỹ
Cao thủ thì cũng không phải cao thủ đâu, thằng ku Long em mình chỉ tầm C non thôi nhưng đã thịt Long Hoàng Cầu A3 rồi còn mình có giấu tên tuổi của chú em mình đâu..

ndtmagic

Thượng Sỹ
Cao thủ thì cũng không phải cao thủ đâu, thằng ku Long em mình chỉ tầm C non thôi nhưng đã thịt Long Hoàng Cầu A3 rồi còn mình có giấu tên tuổi của chú em mình đâu..
ek ek. em đang hỏi tên bác là gì? chơi ở Bế Văn Đàn mà em ko biết?

ndtmagic

Thượng Sỹ
À mình thì kô chơi ở Bế Văn Đàn chỉ là hôm đó đi cùng anh em đến đó chơi 1 buổi thôi :) trình của mình chỉ chơi được ở clb làng thôi
khiêm tốn rùi. thấy Blade: Dát Giường thì chắc phải oánh kinh lắm đây. phang tới phang tấp.

Loạn Đao

Binh Nhất
đây là mẫu mốt số hàng nhái của TQ các bạc ợ. hàng này để cho anh em phân biệt với hàng thật thôi không bán.

nhimpitt

Trung Sỹ

Em nghe Thắng ủn ( laplaitrattu) , viết ro ràng trên diễn đàn mà ( cách đây đúng 1 năm). Hôm mà bác hangruoi uong ruou phê rồi húng lìu qua Hoàng Cầu bị cậu Long này lột mất con gergely Alpha mà. Hóa ra la trình A3 giả cầy hả bác? Ngày xưa đã biết cậu này vô văn hóa rồi nhưng vẫn còn nể chút vì tưởng trình A3 xịn. Bây giờ thì đúng là bó tay.

Loạn Đao

Binh Nhất
bài 1. sadius là số 1 hãy mua S của thầy
bài 2. nghỉ giải lao, chém gió tẹt ga
bài 3. nếu không có S học lại bài 1

bongbannhaque

Trung Sỹ
bài 1. sadius là số 1 hãy mua S của thầy
bài 2. nghỉ giải lao, chém gió tẹt ga
bài 3. nếu không có S học lại bài 1

Bài 4. Thầy có nguồn mua sadius xịn
Bài 5. Mua ngay ten mới 100% thầy mới cắt từ Quý trước dùng để ổn định tay

bongbannhaque

Trung Sỹ
2 bài này mới có hả bác. lâu rồi không qua hoàng cầu không biết ở đó thế nào
2 bài này mới được đưa vào giáo án của sở giáo dục và đào tạo đấy bác ơi, cụ thể topic này là 1 ví dụ mặt mới 100% ....ko đỡ được

meoluoitmb

Đại Tá
2 bài này mới được đưa vào giáo án của sở giáo dục và đào tạo đấy bác ơi, cụ thể topic này là 1 ví dụ mặt mới 100% ....ko đỡ được

Ông chủ topic này cuối năm vừa rồi mua của mình cây sar tem đồng, kỳ kèo các kiểu, đến lúc mình khó chịu ko muốn bán thì mới chịu đồng ý 1750K. mãi mới chịu chuyển tiền, giục như gọi đò mà cứ hỏi chuyển cốt chưa, kỳ lạ.
Thế mà đến khi đi chuyển tiền cho mình chỉ chuyển có 1728K,rồi đến khi mình hỏi thì trả lời rằng rồi còn lần này lần sau, điên hết cả người, chẳng nhẽ trả lại tiền ko chuyển vợt, nhưng tự hứa ko bao giờ giao dịch với cao thủ này nữa.
Giờ mới biết là thầy giáo dạy bóng bàn lại là cỡ cao thủ A3.
Đây là lần giao dịch từ trước đến giờ làm mèo khó chịu nhất.......
Tính mình hơi thẳng nên nếu bạn có tự ái thì cũng thông cảm.

Ông chủ topic này cuối năm vừa rồi mua của mình cây sar tem đồng, kỳ kèo các kiểu, đến lúc mình khó chịu ko muốn bán thì mới chịu đồng ý 1750K. mãi mới chịu chuyển tiền, giục như gọi đò mà cứ hỏi chuyển cốt chưa, kỳ lạ.
Thế mà đến khi đi chuyển tiền cho mình chỉ chuyển có 1728K,rồi đến khi mình hỏi thì trả lời rằng rồi còn lần này lần sau, điên hết cả người, chẳng nhẽ trả lại tiền ko chuyển vợt, nhưng tự hứa ko bao giờ giao dịch với cao thủ này nữa.
Giờ mới biết là thầy giáo dạy bóng bàn lại là cỡ cao thủ A3.
Đây là lần giao dịch từ trước đến giờ làm mèo khó chịu nhất.......
Tính mình hơi thẳng nên nếu bạn có tự ái thì cũng thông cảm.

A Hưng ơi e hỏi giờ Topic này còn cái j ko vậy , chủ topic cũng nổi tiếng ở HN mà a

Bình luận từ Facebook