HN.Cốt vợt

bongbannhaque

Trung Sỹ
Kèo thơm vãi........ Long bồn cầu đâu, cơ hội chú rửa nhục, anh xin phép anh em trên diễn đàn đăng cai vụ an ninh cho chú... Cố lên, đừng nấp 1 góc như thế... có gì cũng nói 1 câu, đánh hay không đánh, đừng để anh cất công moi móc chú ra, anh biết là CLB đó nằm gần ủy ban rồi.... đối diện hồ HC đúng ko?

Tôi xin 1 chân phó ban an ninh cùng bạn bảo đảm an ninh cho vụ cá độ này...hân hạnh hân hạnh :)

sangtaoadv

Binh Nhất
Đệt. Các bác kéo nhau cả vào đây. Vụ này căng nhé. Mà theo em 2 ông này nên giao hữu 1 trận. Còn các bác khán giả tự mở sới mà độ với nhau. Có khi lại hay.

Last edited:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thằng này là thằng nào mà nó điên vậy Tiến ? nếu thích hôm nào xuống tận CLB táng cho nó một trận , chỗ anh em mình xuống HC cũng gần mà :

Ông Hùng này không được manh động nhé!
Nguồn gốc của chiến tranh thế giới là những đồng chí manh động như ông đấy!!!!
BiaBiaBiaBiaBia

Last edited:

trung2409

Trung Uý
Vụ này lại chìm rồi, nhanh quá, anh em xem còn vụ nào bơm thổi lên đi, Long bồn cầu đi cấp cứu sặc bể phốt rồi

bongbannhaque

Trung Sỹ
Em gia cát dự là trận này chắc chắn sẽ diễn ra.......trong mơ các bác ạ,
Thấp thoáng thấy bóng con rùa rụt cổ (em xin lỗi em không có í nói bác Rùa hồ Gươm đâu nhé)

nhimpitt

Trung Sỹ
Đệt. Các bác kéo nhau cả vào đây. Vụ này căng nhé. Mà theo em 2 ông này nên giao hữu 1 trận. Còn các bác khán giả tự mở sới mà độ với nhau. Có khi lại hay.

Long ơi, cái thể loại hèn mạt như may thì tao chán lắm rồi. Thà như 20 củ tao để cho mày vào viện còn hơn,chứ tư cách mày thế này thì tao cũng chán lắm rồi. Đến tầm này rồi mà mày vẫn còn chơi nick clone với anh em diễn đàn thì tao cung chiu đấy. Đúng là tao cũng chả hiểu mày là thể loại nào nữa???

XeLu3b@nh

Đại Tá
thấy nó lập cái nick vô địch võ lâm đã thấy đầu bị bệnh rồi. thôi thằng này next...không quan tâm nữa

Loạn Đao

Binh Nhất
chán ngán, tôi cũng như A E diễn đàn chỉ nói những điều hiển nhiên đúng đẻ mà sửa rút kinh nghiệm, thế mà nó chẳng coi a e ra cái gì cả. văn hoá thấp quá.

bongbannhaque

Trung Sỹ
lũ chúng mày thất nghiệp nhiều thời gian vào conman gây xự lung tung, chúng mày bị điên hết rồi

Mẹ cái thằng Long nhà vệ sinh này...cụ mày đến đốt con mẹ mày sới của mày bh..nói để cho loại đầu đất như mày hiểu, đéo cám ơn được câu nào lại an nói hỗn hào, mày có muốn cái tay lành lặn để dậy mấy thằng học trò không...

Bình luận từ Facebook