Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Hà yên tâm đi , anh cho vào bộ nhớ rồi .ngày 22/4 chứ k phải 24/4 em, ( tiền Anh nhận rồi ). À em Đã gặp tân chưa ?
Uh hè.may mất thêm 2 ngày nữa.keke.lúc nãy em mới tập với anh Tân đó,có cầm kiếm của anh ấy rồi,tóm lại trong 3 chữ "quá tuyệt vời"

anzippo

Đại Tá
Hic Anh lại chọc quê em rồi, điện thoại em là điện thoại Nokia1100 thì làm gì xem được Anh huhu!!! Đùa tý cho vui, chứ làm xong hãy post Anh ạ, để Anh em diễn đàn còn được Chiêm ngưỡng hênh!!!

gởi Nam cho anh xin địa chỉ để tuần tới anh giao bảo kiếm cho Nam đi tung hoành , cán vợt sẽ là 2 màu , ở trên có màu huyết ok ?????

gởi Nam cho anh xin địa chỉ để tuần tới anh giao bảo kiếm cho Nam đi tung hoành , cán vợt sẽ là 2 màu , ở trên có màu huyết ok ?????

Dạ vâng Anh, đẹp thế thì còn gì bằng hihi! Địa chỉ của em là 92 Nguyễn Hữu Cảnh, tòa Sapphire2, phòng 0405, số điện thoại 0918108899. Quả này em cầm bảo kiếm đi giao lưu thì oách phải biết, nếu Anh em mà thích thì em cứ cho số điện thoại của Anh nhé?
Cho em hỏi vợt nặng bao nhểu gam để em chuẩn bị mặt vợt ạ???

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Vậy là chúc mừng NAM Hoathuongthichbongban , mấy kỳ này hắn toàn phải xài cây vợt cùi bắp của mình ,tội nghiệp hắn quá đi

Vậy là chúc mừng NAM Hoathuongthichbongban , mấy kỳ này hắn toàn phải xài cây vợt cùi bắp của mình ,tội nghiệp hắn quá đi
[/U]

Vợt của Anh may mắn và ngon quá trời luôn, em cầm oánh tỷ lệ thắng là 80% hihi!!!
Hihihihi Anh Sơn xem ai có ĐT đẹp thanh lý cho Nam luôn hihihi

Anh ơi, cho em xin số tài khoản của Anh với ạ! Với lại cho em hỏi là mấy ngày nữa thì xong để em mua mặt vợt, tự nhiên thấy hôi hộp qua Anh ạ!!!

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Một người lính ra trận mượn súng là tự sát.
hehe có thằng cu mượn súng của e đang đánh giải tập đoàn sắt thép tại HN sáng nay đang đánh trận bán kết , tay nghề nó kém nhưng vào sâu đc như thế kg biết có phải do súng của e tốt kg . Có thể bác nói chưa đúng lắm , ai có thông tin về giải này kg ? bắt đầu khai mac 10 / 4

ducphubb

Thượng Sỹ
hehe có thằng cu mượn súng của e đang đánh giải tập đoàn sắt thép tại HN sáng nay đang đánh trận bán kết , tay nghề nó kém nhưng vào sâu đc như thế kg biết có phải do súng của e tốt kg . Có thể bác nói chưa đúng lắm , ai có thông tin về giải này kg ? bắt đầu khai mac 10 / 4
Ý mình là anh lính sử dụng súng AK bỏ quên ở nhà, mượn súng B40 nhưng không biết bắn thì lãnh đạn là chắc...hihihi

son_canloc

Đại Tá
Hic em mượn súng nhưng tỷ lệ thắng lại cao Anh ạ. Em được cái là dùng súng nào cũng được miễn là vợt đừng có mút chết hoặc gai hihi!
bạn chỉ đc cái nói đúng ,đồ mượn đỡ nóng ruột cứu bóng thoải mái mọi góc độ , nếu vợt ướt mồ hôi chỉ cần xoa xoa sau đít là vào chiến tiếp , đối phương ức chế tự thua rùi

phungducthang

Đại Tá
bạn chỉ đc cái nói đúng ,đồ mượn đỡ nóng ruột cứu bóng thoải mái mọi góc độ , nếu vợt ướt mồ hôi chỉ cần xoa xoa sau đít là vào chiến tiếp , đối phương ức chế tự thua rùi
-----------------
Chỉ được cái nói đúng, tớ cũng thế xài đồ mượn tớ phang kinh lắm....

anzippo

Đại Tá
Ok bác
Em chờ tin bác nhé
Hy vọng sớm có vợt của riêng mình, mà lại là vũ khí hủy diệt

Hẹn tri ngày 10/3 AL tại Đà Nẵng AE mình giao lưu và thử ACT tri thích cây nào thì lấy cây đó đồng thời an còi tặng Tri 1 VCD bóng bàn

tap_choi

Trung Sỹ
bác An ơi. Tình hình là chuyến du lịch của em chuyển hướng về phía nam rồi ( Theo lời phu nhân, vì vừa hè năm ngoái ở đà nẵng rồi)
Hôm đó không đến được đà nẵng nữa. Bác xem xếp lịch làm cho em vợt. lúc nào xong tặng kèm cho em VCD bóng bàn thì tốt quá
Cảm ơn bác nhiều

ducphubb

Thượng Sỹ
bác An ơi. Tình hình là chuyến du lịch của em chuyển hướng về phía nam rồi ( Theo lời phu nhân, vì vừa hè năm ngoái ở đà nẵng rồi)
Hôm đó không đến được đà nẵng nữa. Bác xem xếp lịch làm cho em vợt. lúc nào xong tặng kèm cho em VCD bóng bàn thì tốt quá
Cảm ơn bác nhiều

Avatar của bạn tap_choi kinh nhỉ? Có kiếm chiến rồi thì đầu rơi máu chảy, lấy được hàng nghìn thủ cấp như Quan Vân Trường đánh trận

Bình luận từ Facebook