Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

Bia Bia Bia

Anh An ơi! Anh làm cho em cái cán vợt như thế này được không anh!!! Nhìn cái cán vợt này mà em nằm mơ cũng thấy, đẹp quá anh ơi!!!!!!!!!!!!!!!!

tap_choi

Trung Sỹ
ok bác
bác ơi làm cho em nhỏ hơn chút nhé
em muốn tốc độ nhanh nhưng nhẹ nên em muốn cho nhỏ đi chút có được không?
em đang đánh Sardius nên muốn nó được giống như thế nhưng phải nhẹ hơn. có thể nhỏ đi chút cũng được

thelanqb

Moderator
Em thấy anh An rất đam mê cốt vợt. ngoài những cây vợt carbon đẹp ra thì còn gia công nhiều thứ nữa.
Em nghỉ anh an nên làm thêm 1 cái nữa là gia công cán theo yêu cầu của khách hàng.
Như cán làm bằng gỗ gì: gỗ mun, Lu nghiến hay đại loại gì đấy, mà khi người nhìn vào một cái là bị cuốn hút ngay.
Ý kiến riêng của em :)

anzippo

Đại Tá
ok bác
bác ơi làm cho em nhỏ hơn chút nhé
em muốn tốc độ nhanh nhưng nhẹ nên em muốn cho nhỏ đi chút có được không?
em đang đánh Sardius nên muốn nó được giống như thế nhưng phải nhẹ hơn. có thể nhỏ đi chút cũng được

Gởi Tri như theo yêu cầu của Tri thì không khó , cám ơn

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Em thấy anh An rất đam mê cốt vợt. ngoài những cây vợt carbon đẹp ra thì còn gia công nhiều thứ nữa.
Em nghỉ anh an nên làm thêm 1 cái nữa là gia công cán theo yêu cầu của khách hàng.
Như cán làm bằng gỗ gì: gỗ mun, Lu nghiến hay đại loại gì đấy, mà khi người nhìn vào một cái là bị cuốn hút ngay.
Ý kiến riêng của em :)

Hiện tại Anh đã làm như vậy rồi , khách hàng có thể đặt làm nếu an còi không có gỗ quí thì họ có thể đem đến cho an còi gia công. Như Tân quảng bình đó . Cám ơn bạn Đã góp ý chân tình

anzippo

Đại Tá
Anh An ơi! Anh làm cho em cái cán vợt như thế này được không anh!!! Nhìn cái cán vợt này mà em nằm mơ cũng thấy, đẹp quá anh ơi!!!!!!!!!!!!!!!!

Gởi Nam nếu em có gỗ đó thì không khó nhưng Anh nghĩ cán đó là loại gỗ cứng , thì nó sẽ nặng đó , Anh Đã có gỗ làm cán có vân đẹp mê hồn hihi , chiều nay mua được một ít gỗ này đây

Attachments

92.2 KB · Đọc: 23
Gởi Nam nếu em có gỗ đó thì không khó nhưng Anh nghĩ cán đó là loại gỗ cứng , thì nó sẽ nặng đó , Anh Đã có gỗ làm cán có vân đẹp mê hồn hihi , chiều nay mua được một ít gỗ này đây

Dạ vâng Anh! Em thấy đẹp nên khen thôi chứ em có biết gì về mấy vụ nặng hay nhẹ đâu Anh hihi, Anh làm sao mà cán vợt nhìn bóng đẹp là OK Anh ơi! Em không sợ vợt bị trơn đâu nên Anh làm cho bóng, bắt mắt càng tốt Anh ạ!!!!!

trung2409

Trung Uý
Bác cho em 1 con giống hệt Almutar, cán FL, kích thước và độ nặng (càng nhẹ thì em càng mừng) he he, bác cho em cái chuôi màu đậm đậm bác nhé, đừng cho nhợt nhạt quá, còn lại kích thước i sì cho em.
Tốc độ thì bác cho em vừa phải thôi ạ, em đánh thuần gỗ quen rồi, có rung bác ạ. em đang đánh con daiwe energy, cực kì rung luôn, rất thích..... nhưng không phải rung bần bật khó điều khiển như cốt Hùng ca... he he.. sorry bác hùng nhé.

anzippo

Đại Tá
Bác cho em 1 con giống hệt Almutar, cán FL, kích thước và độ nặng (càng nhẹ thì em càng mừng) he he, bác cho em cái chuôi màu đậm đậm bác nhé, đừng cho nhợt nhạt quá, còn lại kích thước i sì cho em.
Tốc độ thì bác cho em vừa phải thôi ạ, em đánh thuần gỗ quen rồi, có rung bác ạ. em đang đánh con daiwe energy, cực kì rung luôn, rất thích..... nhưng không phải rung bần bật khó điều khiển như cốt Hùng ca... he he.. sorry bác hùng nhé.

Cám ơn Trung Đã tin tưởng và Đã đặt , khoảng Đầu tháng 5 Anh sẽ bàn cụ thể

trung2409

Trung Uý
Cám ơn Trung Đã tin tưởng và Đã đặt , khoảng Đầu tháng 5 Anh sẽ bàn cụ thể

Vâng.... em cũng đang đau đầu tìm cái dáng cốt vợt phù hợp với mình.
Về tay cầm em ưng Almutar.
Về cái mang cá (đoạn chạm vào hổ khẩu) thì em lại ưng dòng stiga hay là dòng daiwe, hoặc mang cá to tựa tựa mazunop.... vì nó to nên mặt vợt chạm vào hổ khẩu khá chắc chắn và cân bằng. (em trình gà)
Về tốc độ thì em thích tốc độ tầm OFF- hoặc ALL+
Về cảm giác thì em thích rung, nhưng không phải rung bần bật bác ạ,....
Về trọng lượng thì càng nhẹ càng tốt ạ
Bác có tư vấn gì cho em không ạ
Nếu được thì bác cứ triển khai giúp em bác nhé, đa tạ bác nhiều!!!

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator

Anh An có gỗ nào tương tự như đá mã não kiểu như vầy không, màu khác 1 tí cũng dc? nếu có em đặt 1 cây. Anh nt sdt chữ ký em dùm nhé vì internet nhà em dạo này cứ chập chờn lúc có lúc không. Thanks anh! ^^

P/s: hoặc cán có thể anh làm bằng nhựa cho em cũng được, loại mà người ta hay dùng để làm còng đeo tay giả ấy. Loại nhựa ấy cũng cho ra màu rau câu cà phê sữa tựa tựa đá mã não như vầy nè. :)

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Vâng.... em cũng đang đau đầu tìm cái dáng cốt vợt phù hợp với mình.
Về tay cầm em ưng Almutar.
Về cái mang cá (đoạn chạm vào hổ khẩu) thì em lại ưng dòng stiga hay là dòng daiwe, hoặc mang cá to tựa tựa mazunop.... vì nó to nên mặt vợt chạm vào hổ khẩu khá chắc chắn và cân bằng. (em trình gà)
Về tốc độ thì em thích tốc độ tầm OFF- hoặc ALL+
Về cảm giác thì em thích rung, nhưng không phải rung bần bật bác ạ,....
Về trọng lượng thì càng nhẹ càng tốt ạ
Bác có tư vấn gì cho em không ạ
Nếu được thì bác cứ triển khai giúp em bác nhé, đa tạ bác nhiều!!!
Gởi Trung 2409 ! Em yên tâm , Anh sẽ trao đổi cụ thể , làm xong Anh gởi cho em , nếu không hợp Anh đổi cây khác . Thanks

Bình luận từ Facebook