Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

tap_choi

Trung Sỹ
oạch
bác đề cao em quá
em mới tập chơi thôi mà
chưa giám đi chiến ở đâu cả
Avatar của bạn tap_choi kinh nhỉ? Có kiếm chiến rồi thì đầu rơi máu chảy, lấy được hàng nghìn thủ cấp như Quan Vân Trường đánh trận

anzippo

Đại Tá
oạch
bác đề cao em quá
em mới tập chơi thôi mà
chưa giám đi chiến ở đâu cả

Ơ hay có ai chơi hay ngay được đâu , Anh cũng trình gà thế mà năm 2011 đội tuyển BB Việt Nam tập huấn ở ĐN , Anh giao lưu hết . Vui là chính em ạ

anzippo

Đại Tá
bác An ơi. Tình hình là chuyến du lịch của em chuyển hướng về phía nam rồi ( Theo lời phu nhân, vì vừa hè năm ngoái ở đà nẵng rồi)
Hôm đó không đến được đà nẵng nữa. Bác xem xếp lịch làm cho em vợt. lúc nào xong tặng kèm cho em VCD bóng bàn thì tốt quá
Cảm ơn bác nhiều

Vậy cũng được , chúc gia đình em có một chuyến đi vui vẻ , Anh sẽ tin sau

anzippo

Đại Tá
Bác An ơi bác nhớ em không ạ?
Hôm trước em đã nhờ bác làm vợt cho đó
Bác đã nhận lời và còn hẹn khi nào có gỗ đẹp sẽ làm cho em.
Em không quá vội, nhưng cũng hơi nóng ruột vì thấy anh em trên diễn đàn ai cũng đặt bác 1 cây vợt riêng. và bàn tán rôm rả lắm!
Nếu được dịp 10/3 AL em có dịp vào đã nẵng du lịch mà được gặp bác và nhận được cốt của mình thì tốt qua!
Mong bác chiếu cố
Ngày Mai bắt đầu làm vũ khí cho tri ( tap- choi ) , mặt như người mẫu chân thì giống cầu thủ bóng đá hihi Anh tri này lắm trò quá hehhe

tap_choi

Trung Sỹ
Ngày Mai bắt đầu làm vũ khí cho tri ( tap- choi ) , mặt như người mẫu chân thì giống cầu thủ bóng đá hihi Anh tri này lắm trò quá hehhe

em rất vui vì nhận được tin bác bắt đầu bắt tay vào làm cốt cho em
rơ của em là giật tấn công 2 càng. đánh tầm trung
Em đánh quen Sardius và giờ là Timobol ZLC
em thấy đánh 2 cây đó đều ổn
Em muốn bác làm cho em 1 cây giống Sardius nhưng nhẹ hơn, nhỏ hơn và mỏng hơn
em thích cán cầm của nó, rất vừa tay, lại 1 chút rung của ZLC ( có lẽ giống G.A bác nhỉ, vì em chưa chơi cây này)
Trên cán 1 bên có logo của bác. 1 bên có tên em, cũng gồm 3 ký tự: Tri hoặc NNT
Em chỉ cần 1 màu không cần nhiều màu sắc đâu ạ

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Gửi anh An : có mấy anh em trong CLB đang đợi cốt của em về chơi thử nghiệm xem sao,vì họ cũng đang có ý định nhờ em đặt hộ đó,nếu cốt của em chơi tốt thì em tiếp tục đặt anh làm thêm nữa...

anzippo

Đại Tá
Hôm nay hoàn Thành 3 cây , như chỉ có 2 cây đạt yêu cầu chiều Mai Anh gởi cho hà và tri ( tap- choi ) . Cám ơn nhiều

anzippo

Đại Tá
Anh an ới ời ơi! Vợt em xong chưa Anh, đang háo hức quá hihi! Nếu xong Anh post lên cho bà con Chiêm ngưỡng với nhé !!!!!!!!!

Gởi Nam Anh đã làm cho em rồi nhưng nó nặng vì em đòi hỏi nhẹ 86 g hoặc hơn 1 tý , Anh làm cán gỗ nhẹ thì bị rung nhiều , thay gỗ khác thì lại nặng , yên tâm Anh Tim cách hihihi để em có súng vào sài Thành bắn tỉa hihi

tap_choi

Trung Sỹ
Hic vui quá em sắp được sở hữu cây vợt riêng của mình rồi
À bác An ơi em được biết gỗ hinoki được sử dụng làm vợt bóng bàn cũng là 1 họ nhà Thông đúng không ạ?
Vậy chắc bác biết gỗ Thủy Tùng chứ ạ? Cây này cũng là họ nhà Thông đấy ạ
Cây này giờ cực hiếm rồi ạ. Vân gỗ thì tuyệt đẹp luôn
Không biết làm cốt vợt thì sao nhỉ bác?
Em có 1 ít gỗ Thủy Tùng đủ làm thoải mái cốt nếu có thể làm được
Hôm nay hoàn Thành 3 cây , như chỉ có 2 cây đạt yêu cầu chiều Mai Anh gởi cho hà và tri ( tap- choi ) . Cám ơn nhiều

tap_choi

Trung Sỹ
Híc: các bác giữ kín giùm em vụ gỗ này nhé.
Kẻo công an hỏi đến thì toi em luôn
Gỗ này là hàng quốc cấm, mà có khi thế giới cấm rồi
Ở Việt Nam còn mấy cây thôi ạ
sau đây là 1 số ảnh đại diện để các bác ai quan tâm thì biết thêm về vân gỗ của nó

Chủ yếu nó hiếm và vân đẹp thôi, chứ còn họ gỗ nhà thông nên chất lượng không được cao ạ

son_canloc

Đại Tá
Híc: các bác giữ kín giùm em vụ gỗ này nhé.
Kẻo công an hỏi đến thì toi em luôn
Gỗ này là hàng quốc cấm, mà có khi thế giới cấm rồi
Ở Việt Nam còn mấy cây thôi ạ
sau đây là 1 số ảnh đại diện để các bác ai quan tâm thì biết thêm về vân gỗ của nó

Chủ yếu nó hiếm và vân đẹp thôi, chứ còn họ gỗ nhà thông nên chất lượng không được cao ạ
Nếu gđ có điều kiện thì bạn nên đặt An còi làm hai mặt theo yêu cầu còn phần cán bạn chọn gổ tôt ( gổ độc ) sau đó chạm khắc biểu tượng con vật ... năm sinh của mình cũng như người thân trong gđ tạo thành một quần thể . Khi giao đấu sức mạnh của người thân truyền từ cán vợt vào thì sức mạnh của bạn tăng gấp bội (cốt không sợ nặng vì những phần gổ không cần thiết đã được khoét rỗng và bỏ đi , đừng chọn loại độc quá mà những phần khoét vứt đi sẻ phí của )
Mình đang thử nghiệm cho cốt của mình chỉ tiếc mình kg có đk để dùng gổ độc
Lưu ý nếu tuổi các thành viên trong gđ xung nhau thì đừng có dại mà khắc lên cốt vì vừa đánh bb vừa lo phân giải thì hỏng hết hehe

tap_choi

Trung Sỹ
hehe cảm ơn bác
em sẽ nghe theo bác
về em đánh thử trước rồi nếu ngon làm thêm 1 cây nữa, gửi gỗ vào nhờ bác An làm cán
gần chỗ em có làng nghè đục gỗ nên mấy cái kiểu đó với em đơn giản thôi
chỉ sợ đục đi rồi em sợ mất cân đối thôi
Nhà em cũng không có điều kiện lắm đâu. chỉ là đợt trước vào làm ơn trong đắk lăk vô tình mua được 1 số gỗ thủy tùng thôi
Nếu gđ có điều kiện thì bạn nên đặt An còi làm hai mặt theo yêu cầu còn phần cán bạn chọn gổ tôt ( gổ độc ) sau đó chạm khắc biểu tượng con vật ... năm sinh của mình cũng như người thân trong gđ tạo thành một quần thể . Khi giao đấu sức mạnh của người thân truyền từ cán vợt vào thì sức mạnh của bạn tăng gấp bội (cốt không sợ nặng vì những phần gổ không cần thiết đã được khoét rỗng và bỏ đi , đừng chọn loại độc quá mà những phần khoét vứt đi sẻ phí của )
Mình đang thử nghiệm cho cốt của mình chỉ tiếc mình kg có đk để dùng gổ độc
Lưu ý nếu tuổi các thành viên trong gđ xung nhau thì đừng có dại mà khắc lên cốt vì vừa đánh bb vừa lo phân giải thì hỏng hết hehe

Bình luận từ Facebook