Toàn quốc Đã giải quyết xong ==> Close toppic!

QuangHung

Đại Tá
3. Khánh duy thì e k bít, nhưng TT bóng bàn tỉnh với địa chỉ nhà ở 21 HBT e bít rõ cả hai nơi đều gần cquan e làm. Thông tin bác cung cấp ở trên là cxác, lãnh đạo TT BB đó e cũng đều bít cả.
Trc khi mọi việc chưa rõ ràng, theo e bác đừng nên làm gì cả. Chẳng may làm mất uy tín của bạn ấy với mọi ng, với lđ cơ quan rồi chả ai bít đầu đuôi ra sao, ng ta bàn tán thì khổ bạn í lắm.
4. Nếu thực sự có lừa đảo ở đây bác cứ mạnh tay xử lý e sẽ giúp hết mình, e cực kỳ ghét dối trá trong thể thao.
Kết qủa mở thưởng từ thứ 6 tuần trước và gần như cả tháng nay rồi Bác ơi..Lừa đảo cmn ngay từ đầu rồi..Trong thời gian đó E nhận tiền từ ngân hàng và cũng gửi và nhận xong vài cái VỢT rồi..phải k Bác @tuyetvu79. ;)

hoang tung

Thượng Tá
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_IMG_20150505_172527.jpg
3. Khánh duy thì e k bít, nhưng TT bóng bàn tỉnh với địa chỉ nhà ở 21 HBT e bít rõ cả hai nơi đều gần cquan e làm. Thông tin bác cung cấp ở trên là cxác, lãnh đạo TT BB đó e cũng đều bít cả.
Trc khi mọi việc chưa rõ ràng, theo e bác đừng nên làm gì cả. Chẳng may làm mất uy tín của bạn ấy với mọi ng, với lđ cơ quan rồi chả ai bít đầu đuôi ra sao, ng ta bàn tán thì khổ bạn í lắm.
4. Nếu thực sự có lừa đảo ở đây bác cứ mạnh tay xử lý e sẽ giúp hết mình, e cực kỳ ghét dối trá trong thể thao.
theo ý ô bạn này thì hình như bạn @loiphong lại phải chờ đây thì phải. sự việc đã quá rõ ràng rồi vđe bây h là làm cách nào lấy lại dc tiền nhanh nhất thôi phải ko các bác.

Last edited:

tuyetvu79

Đại Tá
Kết qủa mở thưởng từ thứ 6 tuần trước và gần như cả tháng nay rồi Bác ơi..Lừa đảo cmn ngay từ đầu rồi..Trong thời gian đó E nhận tiền từ ngân hàng và cũng gửi và nhận xong vài cái VỢT rồi..phải k Bác @tuyetvu79. ;)
ẹc....còn nhậu thêm 2 đợt nữa chứ lị..:D:D

AndroCS7

Đại Tá
View attachment 47817
theo ý ô bạn này thì hình như bạn @loiphong lại phải chờ đây thì phải. sự việc đã quá rõ ràng rồi vđe bây h là làm cách nào lấy lại dc tiền nhanh nhất thôi phải ko các bác.
thứ 6 tuần nào vậy bác? nếu là thứ 6 tuần này thì thôi bác chủ thớt chịu khó chờ thêm 2 hôm nữa nếu ko có động tĩnh gì thì dứt khoát viết đơn gửi lãnh đạo @khanhduy79 đc rồi

loiphong

Đại Tá
"anh định để đến bao giờ đó? thứ 6 tuần nào vậy" =]]]]]]]]
Sáng này gọi điện rùi, gặp em tổng đài có giọng nói dễ thương.
Em ý nói sếp đi công tác mai mới về, ko xin dc số mobile phone, chỉ xin dc địa chỉ mail. Thôi thì gửi mail trước mai gọi điện lại sau vậy!

Last edited:

lumia520

Thiếu Uý
5,6 t cũng không nhỏ, khi cần đến nó đôi khi xoay mãi không ra ! ngân hàng chính sách cho vay chỉ 1-2 T / hộ để kiếm sống là đủ biết.
Bây giờ mở miệng vay bạn bè 5t khó lắm ... ngay cả người thân còn lắc đầu.

hoang tung

Thượng Tá
Đề nghị @khanhduy79 lên tiếng!
Sự việc đã đi quá xa so với qui định. Hãy gánh chịu những gì mình đã làm và hãy trân trọng nhưng gì người ta quan tâm chia sẻ.
ko biet @khanhduy79 có đọc dc những lời này cua ae trên 4R ko nhưng cũng là chừa ra cho ngta cơ hội chót đề nghị bác @loiphong nói chuyện voi @khanhduy79 lần cuối trc khi sử lý vào ngày mai ( vì bác @loiphong nói vẫn liên lạc dc voi @khanhduy79 mà )

Bình luận từ Facebook