Toàn quốc Đã giải quyết xong ==> Close toppic!

Linh69

Đại Tá
Dự là đến tháng 6 này bác ý hết hợp đồng vs trung tâm gì gì đó và mât hút con mẹ hàng lươn:D
Vậy vẫn còn nửa tháng nữa để sử đẹp!:D
Chẳng lẽ ae HD đâu hết mà chẳng lẽ ae HN phải kéo về HD sử nó nhỉo_O:p

Trắng Đen

Thượng Tá
bác nào hiến kế xử đẹp vụ này cho chủ thớt cái nhỉ:cool:

theo e cứ gọi mấy a dịch vụ chia 50-50 cho nhanh, gọi công an lâu lắm

5 Phút relax trong khi "Mong tiền đó sẽ sớm quay lại thôi, chắc moní sẽ sớm quay về thôi...".

1. D này, giờ anh phải gọi bạn có cái "te tu" 80% cái "bódy" thì toi mẹ 1 nữa. Thôi thì chú cứ giữ 20% đi, xem như chi phí chú là thầy của anh. Ok !!!???
2. D này, giờ chắc chú đã là "Nợ xấu" của anh, nên chú kiếm cây nào cũng được gửi anh gỡ gạc. Đường sắt hay song hỷ cũng tốt.
3. D này a sẽ Bỏ thêm 5 lít mua vé khứ hồi bay vào đấy làm 1 chầu nhậu cùng tri kỷ chú. Chú đãi món gì thì tùy, (xong về lòng thanh thản xem như đã mời tri kỷ hết 5 củ 6 chầu vừa rồi).
..... còn nữa nhưng
5 phút thư giãn đã hết.

Chúc bác may mắn lần này!.

chaunguyen

Đại Tá
5 Phút relax trong khi "Mong tiền đó sẽ sớm quay lại thôi, chắc moní sẽ sớm quay về thôi...".

1. D này, giờ anh phải gọi bạn có cái "te tu" 80% cái "bódy" thì toi mẹ 1 nữa. Thôi thì chú cứ giữ 20% đi, xem như chi phí chú là thầy của anh. Ok !!!???
2. D này, giờ chắc chú đã là "Nợ xấu" của anh, nên chú kiếm cây nào cũng được gửi anh gỡ gạc. Đường sắt hay song hỷ cũng tốt.
3. D này a sẽ Bỏ thêm 5 lít mua vé khứ hồi bay vào đấy làm 1 chầu nhậu cùng tri kỷ chú. Chú đãi món gì thì tùy, (xong về lòng thanh thản xem như đã mời tri kỷ hết 5 củ 6 chầu vừa rồi).
..... còn nữa nhưng
5 phút thư giãn đã hết.

Chúc bác may mắn lần này!.
Me tien la cu mit ha. Lam viec cha co ti nao uy tin. Chet di.

o3ma

Đại Tá
Cái nầy có lẽ là phương án 5!:D:D
Đòi dc anh một cây chú một cây nhỉ!:D
Nhà nó khá có điều kiện, có phòng khám. Bạn thử lần số điện thoại nhà nó rồi alo thẳng cho phụ huynh xem thế nào. Đợi lương hay ngân hàng gì đó chỉ là cái cớ không muốn trả lại tiền thôi. Thằng này khả năng tính cách là thế. Hãy liên lạc với phụ huynh nó thì hay hơn là cơ quan, việc riêng này cơ quan cũng ít quan tâm giải quyết lắm.

loiphong

Đại Tá
Nhà nó khá có điều kiện, có phòng khám. Bạn thử lần số điện thoại nhà nó rồi alo thẳng cho phụ huynh xem thế nào. Đợi lương hay ngân hàng gì đó chỉ là cái cớ không muốn trả lại tiền thôi. Thằng này khả năng tính cách là thế. Hãy liên lạc với phụ huynh nó thì hay hơn là cơ quan, việc riêng này cơ quan cũng ít quan tâm giải quyết lắm.
Em cũng tính gửi bừa cái thư trình bày nội dung đến nhà ku này....
Ko biết có đến dc tay phụ huynh ko nữa...... Cũng cố lần sđt nhưng chưa nghĩ ra cách ji để kiếm bác ah.:(:(:(

tuyetvu79

Đại Tá
Ko biết có đến dc tay phụ huynh ko nữa...... Cũng cố lần sđt nhưng chưa nghĩ ra cách ji để kiếm bác ah.:(:(:(
:eek:...
Nghe đâu nó mới ...lừa ba mẹ nó...cuỗm 500tr... đi du hí với con bồ đó..:confused:
Phu huynh...ăn thua giề... liên can j... nó là trẻ con trên 18 tuổi mừ..

o3ma

Đại Tá
Trên facebook của nó có số điện thoại phòng khám đó, gọi tới đó hỏi sẽ lần ra được ngay. Quăng cả thông tin này lên trang facebook của nó cho các bạn bè nó biết nếu phụ huynh nó không giải quyết. Một số mem ở HD có thể nhờ hỏi tên và số điện thoại nhà nó dễ mà. Không ai ủng hộ nó làm bậy thế này đâu.
:eek:...
Nghe đâu nó mới ...lừa ba mẹ nó...cuỗm 500tr... đi du hí với con bồ đó..:confused:
Phu huynh...ăn thua giề... liên can j... nó là trẻ con trên 18 tuổi mừ..
Nghe hãng thông tấn Duck hả? :):):)

Bình luận từ Facebook