Toàn quốc Đã giải quyết xong ==> Close toppic!

tuyetvu79

Đại Tá
@loiphong, chú điện cho Lãnh đạo của nó đi, đến giờ phút này thì mọi phương án chú nói với anh đều phải triển khai. Chơi thôi.
A..lô...
..ờ..tui là lãnh đạo của nó đây!
Tui cũng tìm nó cả nữa tháng nay...:confused:..nó gom tiền qũy công ty đi mất tiêu rầu..:confused:
Ai pit chỗ nó...nhớ gọi Tui với nha..Thank..!!

loiphong

Đại Tá
Theo em bác @loiphong nhờ anh em Hải dương nào quen biết @khanhduy79 thì gặp trực tiếp hỏi hộ 1 câu cho rõ ràng xem nào. Không a,e nào Hải dương quen biết @khanhduy79 ah.
Nó trả lời khi nào lấy đc tiền ngân hàng thì gửi trả lại ah. Cũng gần tháng nay rồi mà ngân hàng nó vẫn chưa trả tiền lại, mẹ caí bọn làm ăn bố láo quá!

SONCAD

Thượng Sỹ
Nó trả lời khi nào lấy đc tiền ngân hàng thì gửi trả lại ah. Cũng gần tháng nay rồi mà ngân hàng nó vẫn chưa trả tiền lại, mẹ caí bọn làm ăn bố láo quá!
Cái lý do đó đếch ngửi được @loiphong ơi!
Đã có đủ cơ sở rồi thì đập nó luôn chứ chờ nó cho leo cây biết đến bao giờ mới nhận được $$$

chaunguyen

Đại Tá
Mua tan tay con bi lua...chu mua tren dien dan cung hen xui. Cha ai bao dam. Nhung mua pai co hang. Beo lam cung cay kiem suc me. Cai nay cha co cay vot nao. Ma ban tien vao tai khoan nguoi khac. Hy vong bac se nhan lai duoc tien.

SONCAD

Thượng Sỹ
Nhìn CMND mặt mũi cũng "vừa đẹp vừa chai" phết mà vì mấy triệu đồng đi lừa đảo anh em chắc muôn kiếp không ngóc đầu lên nổi.....

cuongpn

Đại Tá
3. Khánh duy thì e k bít, nhưng TT bóng bàn tỉnh với địa chỉ nhà ở 21 HBT e bít rõ cả hai nơi đều gần cquan e làm. Thông tin bác cung cấp ở trên là cxác, lãnh đạo TT BB đó e cũng đều bít cả.
Trc khi mọi việc chưa rõ ràng, theo e bác đừng nên làm gì cả. Chẳng may làm mất uy tín của bạn ấy với mọi ng, với lđ cơ quan rồi chả ai bít đầu đuôi ra sao, ng ta bàn tán thì khổ bạn í lắm.
4. Nếu thực sự có lừa đảo ở đây bác cứ mạnh tay xử lý e sẽ giúp hết mình, e cực kỳ ghét dối trá trong thể thao.

Last edited:

o3ma

Đại Tá
3. Khánh duy thì e k bít, nhưng TT bóng bàn tỉnh với địa chỉ nhà ở 21 HBT e bít rõ cả hai nơi đều gần cquan e làm. Thông tin bác cung cấp ở trên là cxác, lãnh đạo TT BB đó e cũng đều bít cả.
Trc khi mọi việc chưa rõ ràng, theo e bác đừng nên làm gì cả. Chẳng may làm mất uy tín của bạn ấy với mọi ng, với lđ cơ quan rồi chả ai bít đầu đuôi ra sao, ng ta bàn tán thì khổ bạn í lắm.
4. Nếu thực sự có lừa đảo ở đây bác cứ mạnh tay xử lý e sẽ giúp hết mình, e cực kỳ ghét dối trá trong thể thao.
Khi người ta đã quyết định lập topic này sau khi đã cảnh báo cho tên kia nhiều lần thì @loiphong phải có những chứng cớ rõ ràng mà thực tế qua nhiều topic khổ chủ đã đưa ra những bằng chứng tiền đã đến nơi cần đến và tên kia không dám thò mặt vào giải thích thì sao mọi việc lại chưa rõ ràng. 2 bên đã nhắn tin cho nhau, gọi điện xác nhận...tất cả đã rõ như ban ngày rồi, bạn không đọc hết mà đã vội viết những nhận định theo cảm tính đi ngược với thực tế rồi.
Một thanh niên có học thức chả nhẽ đánh đổi danh dự của mình với giá 5,6tr sao @khanhduy79? Quá rẻ.

Bình luận từ Facebook