Cốt vợt Leoviz - Giới thiệu, thông tin, thử nghiệm và đánh giá

luuthangctm

Đại Tá
Topic ảm là vì ng mua toàn chạy đến tận nơi bác ạ,cái chữ còn không "viết" đúng thì chả biết bác biết đc cái gì??? Leoviz của ng ta cứ Leovis...Leovis version. Hài!!!!

Đợt vừa rồi bên anh có mấy việc quan trọng bận túi bụi, hơn nữa diễn đàn lại trục trặc nên ko chăm sóc được hết.
Từ hôm nay là OK rồi em ah. Hôm nào ra HN qua chỗ anh nhé.

Tosios

Đại Uý
Chào bạn.
Bên mình đã tiến hành hoàn thiện mẫu và thử nghiệm từ vài tháng trước. Mẫu tiếp theo nhắm vào phân đoạn cao cấp nên có yêu cầu rất cao. Cũng vì yêu cầu quá cao nên vẫn chưa mẫu nào qua được vòng thử nghiệm cả. Thêm nữa nhu cầu dành cho phiên bản Ruby, Amber và Opal không giảm mà càng ngày càng tăng, cộng với hướng đi ra ít sản phẩm nhưng phải có chất lượng để trụ vững lâu dài trên thị trường nên có lẽ sẽ cần một khoảng thời gian dài từ vài tháng đến 1 năm nữa thì phiên bản tiếp theo mới ra mắt được.

Phiên bản tiếp theo bên mình khả năng sẽ có thêm một bước được nội địa hóa đó là cắt thân. Công đoạn cắt được hoàn thiện bởi máy CNC điều khiển bằng máy tính nên có độ tròn đều và ổn định hơn hẳn cách cắt thân bằng khuôn truyền thống trong chế tạo vợt bóng bàn. Cách này sẽ làm chi phí tăng lên một chút nhưng chất lượng tốt lên và chúng ta đã có thể làm thêm một công đoạn nữa.

ok. Luôn mong chờ và ủng hộ Leoviz.

Đợt vừa rồi bên anh có mấy việc quan trọng bận túi bụi, hơn nữa diễn đàn lại trục trặc nên ko chăm sóc được hết.
Đấy hôm cuối tháng e ra Hn mà,hôm đó a đi Nam Định hay đi đâu ý,chính vì kô gặp a hôm ý mà dính ngã xe đấy hĩ,giờ vs khỏi chán đi đc nè hehe

trung2409

Trung Uý

Vừa bán con ANDRO rồi Thắng Ạ, định qua chỗ cậu múc timoboll, nhưng nghĩ lại, múc opal, tiền thừa nộp cho hỏa châu và hiên xinh tập lại cơ bản nhể... cho ý kiến đê thắng!

trung2409

Trung Uý

Vừa bán con ANDRO rồi Thắng Ạ, định qua chỗ cậu múc timoboll, nhưng nghĩ lại, múc opal, tiền thừa nộp cho hỏa châu và hiên xinh tập lại cơ bản nhể... cho ý kiến đê thắng!

trung2409

Trung Uý
Hôm nọ đi WC ở Hỏa Châu thấy 1 bác ngồi trong kho lúi húi lau lau, xếp xếp, mình chào thấy ông bác Gật đầu, không hiểu người Việt hay người nước ngoài... nên không biết cái công đoạn đó là nội địa hay là Nước ngoài nữa. he he... Mai qua xúc con opal về chiến coi!

Đầu tư tập nó vào người, đầu tư vợt nó vào của. Của thì bán là mất, mà cái gì mình học thì nó theo mình mãi anh ạ. Đánh bóng bàn cần cây vợt chơi tốt, ổn định. Khi mình không tiến được nữa thì cũng là lúc biết vợt nào thật sự hợp với mình. Dụng cụ mình cần ở cái hợp và ổn định chứ không phải đắt rẻ. Sau này anh đánh tốt rồi mà thấy cây vợt gỗ vài trăm ngàn hợp với mình thì bán Opal đi cũng là chuyện bình thường anh ạ.

Hôm nọ đi WC ở Hỏa Châu thấy 1 bác ngồi trong kho lúi húi lau lau, xếp xếp, mình chào thấy ông bác Gật đầu, không hiểu người Việt hay người nước ngoài... nên không biết cái công đoạn đó là nội địa hay là Nước ngoài nữa. he he... Mai qua xúc con opal về chiến coi!

Đó là chú Trung, là thợ mộc bậc cao, đã từng là chủ xưởng mộc lớn. Chú ấy trước đây bị người xấu lừa rồi bị phá sản. Sau chú ấy chuyển qua làm đủ thứ nghề mưu sinh. Em có duyên gặp chú nên mời về làm, chú ấy nhớ nghề nên đồng ý. Cốt Leoviz đạt đến độ tinh xảo như vậy phần nhiều nhờ tay chú ấy.

thelanqb

Moderator
Phải công nhận rằng, dòng sp Leoviz có tốc độ và bám xoáy không thua kém gì các dòng sp đang có trên thị trường VN.
Nếu kinh phí hạn hẹp thì dòng sp này sẻ là ưu tiên số một của rất nhiều người.
Bia Bia Bia

Tosios

Đại Uý
Mấy bác mua opal về đánh không hợp thì ới em nhé! Cũng muốn thử opal nhưng giờ điều kiện kinh tế không cho phép mua cây mới. :D

ducphubb

Thượng Sỹ
Phải công nhận rằng, dòng sp Leoviz có tốc độ và bám xoáy không thua kém gì các dòng sp đang có trên thị trường VN.
Nếu kinh phí hạn hẹp thì dòng sp này sẻ là ưu tiên số một của rất nhiều người.
Bia Bia Bia

Thằng bé nhà mình 9 tuổi chiều qua vô địch bóng bàn cấp trường tiểu học đánh cây Amber dán 2 mặt XP 2008 bạt và đôi công thật tốt, mình rất vui và tin tưởng dòng sản phẩm này!

Tosios

Đại Uý
Thằng bé nhà mình 9 tuổi chiều qua vô địch bóng bàn cấp trường tiểu học đánh cây Amber dán 2 mặt XP 2008 bạt và đôi công thật tốt, mình rất vui và tin tưởng dòng sản phẩm này!

Cháu bé được tiếp xúc bb sớm thế sau này chắc phát triển lắm đấy. Chẳng bù cho AE mình già rồi mới bắt đầu tập chơi. :D. Sau này E cũng cho con E tập chơi bb từ bé mới được.

trung2409

Trung Uý
Chiều nay Hiên xinh cho mượn con Daiwei thuần gỗ... giá 550k... mới đánh thử mà thấy " như đã dấu yêu" đúng trình còi... đánh thuần gỗ vài năm đã, chứ mấy dòng carbon nảy tưng tưng...

Bình luận từ Facebook