Cốt vợt Leoviz - Giới thiệu, thông tin, thử nghiệm và đánh giá

HoaDB

Trung Sỹ
Cho hỏi muốn mua trực tiếp tại công ty 1 cây RuBy không biết công ty có hàng sẵn không, và địa chỉ mua tại đâu?

tuannn

Đại Uý
Đ/c Tuấn "nờ nờ" này máu quá nha ! Làm NTBB cũng ... muốn "lên máu" rồi đây.
Đang "ngâm cứu" để xem cây nào hợp hơn để ..."búp" đây! He he !!!

Làm cây chơi thử đi A Út. Bên Nhật xa thế mà mình còn mua đc huống gì ngay tại VN. Bộ sưu tập của A thì khủng quá rồi nhưng cũng nên có thêm 1 em VN nữa A ah. hehe.

Last edited:

tuannn

Đại Uý
A vừa chuyển tiền rồi Thắng nhé TK BIDV. 1.6tr (cái số 1.589.000đ kia là NH họ cắt lộn nhưng A đã điều chỉnh rồi E vẫn nhận đủ 1.6tr nhé)

Gửi cốt về cho A theo địa chỉ:

Nguyễn Ngọc Tuấn - CTCP Chứng khoán Kim Long, Lầu 2 Tòa nhà Centec, 72-74 Nguyễn Thị Minh Khai, P6, Q3, TP. HCM.
ĐT: 0986.79.2368 or 0163.22222.99

Note: Nhớ thay đổi chữ Nguyễn Ngọc Tuấn thành màu trắng giống bên dưới dùm A nhé.

Thanks

Last edited:

ducanhhp2012

Binh Nhì
Bác Thắng ơi cho cháu hỏi trong 3 cốt vợt thì cốt nào có độ kiểm soát cao, phù hợp cho người giật xung và gò chắc, chìm với ạ ???

Leoviz

Binh Nhì
Bên em xin xác nhận lại chính xác là đã nhận được tiền chuyển khoản của anh ducphubb và anh vanuc ạ.
Cảm ơn hai anh.

docmaorg

Đại Tá
Oái vụ này Hỏa Châu được đó lưu danh chủ nhân vào cốt làm thêm dòng chữ điện thoại sắc nhỏ chiều cao chữ 2mm nữa thì cứ gọi là hoàn hảo đới.

ducphubb

Thượng Sỹ
Thuần Việt

Hi vọng thời gian tới các anh Hỏa châu sẽ có cốt hợp với mặt tàu , diễn đàn cũng nhiều bác chơi mặt tàu lắm,

Mách cho các bạn một cách Thuần Việt là cốt vợt Leoviz made in Viet Nam + Mặt vợt Hà Nội tách từ cây vợt Hà Nội nếu khó tìm Mặt vợt này bán riêng lẻ hoặc chơi nguyên cây vợt Hà Nội cũng rất hay là HÀ NỘI TRÁI TIM HỒNG
Ảnh minh họa, click vào nhé!

Attachments

• CV 4.jpg
    CV 4.jpg
    17.1 KB · Đọc: 33
  • CV 7a.jpg
    CV 7a.jpg
    68.5 KB · Đọc: 32

Leoviz

Binh Nhì
Cho hỏi muốn mua trực tiếp tại công ty 1 cây RuBy không biết công ty có hàng sẵn không, và địa chỉ mua tại đâu?

Cám ơn anh đã quan tâm.
Nếu anh ở HN, anh có thể qua những địa chỉ sau:

1. Vitas shop 57 - Nguyễn Tuân.
2. Vitas shop - Trịnh Hoài Đức.
3. Hỏa Châu - 101 Đại Cồ Việt.

Cần gì thêm anh cứ alo trực tiếp theo số: 0973.999.680 (Thắng).

Cám ơn anh nhiều.

tuannn

Đại Uý
Nóng lòng chờ E Ruby về để ..........................bóc tem quá. hehe. ko biết E nó có xinh tươi như mình từng tưởng tượng ko.

Leoviz

Binh Nhì
Nóng lòng chờ E Ruby về để ..........................bóc tem quá. hehe. ko biết E nó có xinh tươi như mình từng tưởng tượng ko.

Em nhận được tiền của anh Tuấn rồi nhé.
Em sẽ cố làm nhanh nhất để anh đỡ sốt ruột.Bia

Hi vọng thời gian tới các anh Hỏa châu sẽ có cốt hợp với mặt tàu , diễn đàn cũng nhiều bác chơi mặt tàu lắm,

Cây Amber bên mình hợp với mặt Tàu đó bạn. Tuy không phải cốt đặc chế cho mặt Tàu cổ điển nhưng đánh có nhiều điểm hay như cắm xoáy và khắc phục được điểm yếu bạt kém hay chặn đẩy bị tụt lưới của mặt Tàu + cốt gỗ.

LeoVizAmberH3

Thượng Sỹ
Theo mình thấy cốt Amber này đánh có tiếng cộc cộc là sao vậy.hay đó là điểm khác biệt với loại cốt khác.Khi dùng với mặt tàu đôi công và bạt rất xịt.Mọi người trong diễn đàn ai từng chơi cốt Amber với mút tàu cho mình biết về cảm nhận của các bạn được không?

Last edited:
Theo mình thấy cốt Amber này đánh có tiếng cộc cộc là sao vậy.hay đó là điểm khác biệt với loại cốt khác.Khi dùng với mặt tàu đôi công và bạt rất xịt.Mọi người trong diễn đàn ai từng chơi cốt Amber với mút tàu cho mình biết về cảm nhận của các bạn được không?

Cốt Amber có độ đanh cao để bóng bật ra nhanh hơn, vì vậy khi đánh bóng có tiếng kêu to và rõ hơn nhiều cốt khác.
Bên mình và rất nhiều người đã test thử Amber với mút Tàu, đa phần đều đánh giá so với nhiều cốt khác thì tốc độ được cải thiện đáng kể. Bạn cho mình hỏi là trước đây bạn đánh cốt gì với mặt Tàu thì bên mình sẽ trả lời được chính xác hơn.

ducphubb

Thượng Sỹ
Thuần Việt

mút thuần Việt thì có mút Minh Nghĩa ấy! ^^
Chất lượng vô đối, nửa anti nửa tàu @_@

Vợt Hà Nội- Việt Nam truyền thống và Vợt Việt Nam hiện đại theo mình biết được sơ sơ qua các hình ảnh sau:

Attachments

• CV 8.jpg
    CV 8.jpg
    17.7 KB · Đọc: 16
  • CV 4.jpg
    CV 4.jpg
    17.1 KB · Đọc: 19
  • CV 7a.jpg
    CV 7a.jpg
    68.5 KB · Đọc: 16

humem

Binh Nhì
sáng nay e vừa chuyển tiền. 1750k, em lấy 1 cốt ruby viết tên như đã yêu cầu http://i275.photobucket.com/albums/jj282/artechnolove/Leoviz/Giangdungr3.jpg
và 1 mặt Dawei 2008Xp ( mầu đỏ )nhé anh thắng, bao gồm 1500k tiền cốt ruby , 150k tiền mút Dawei, 100k tiền viết tên nhé anh thắng. mong sớm được cầm sản phẩm? điện thoai liên lạc khi nhận được tiền : 0973101020.
có thể gửi oto lên yên bái, e ra lấy.khi nào ship thì trao đổi nhé để tiện cho việc lấy hàng, nếu ship lên yên bái mà gửi oto thi mất khoảng 20-30k thui.
mong công ty lưu tâm và chú ý cẩn thận trường hợp của e nhé.

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Bé Phú đang chơi mặt vợt hãng Dawei loại 2008 XP, ducphubb đặt hàng thêm 1 mặt đỏ và 1 mặt đen, nếu công ty đồng ý sẽ chuyển khoản vào ngày mai bao nhiêu k?

Attachments

• CV 6.jpg
    CV 6.jpg
    17.3 KB · Đọc: 17
sáng nay e vừa chuyển tiền. 1750k, em lấy 1 cốt ruby viết tên như đã yêu cầu http://i275.photobucket.com/albums/jj282/artechnolove/Leoviz/Giangdungr3.jpg
và 1 mặt Dawei 2008Xp ( mầu đỏ )nhé anh thắng, bao gồm 1500k tiền cốt ruby , 150k tiền mút Dawei, 100k tiền viết tên nhé anh thắng. mong sớm được cầm sản phẩm? điện thoai liên lạc khi nhận được tiền : 0973101020.
có thể gửi oto lên yên bái, e ra lấy.khi nào ship thì trao đổi nhé để tiện cho việc lấy hàng, nếu ship lên yên bái mà gửi oto thi mất khoảng 20-30k thui.
mong công ty lưu tâm và chú ý cẩn thận trường hợp của e nhé.

Chào bạn.
Về các đơn hàng bên mình đều làm rất cẩn thận như nhau. Hơn 3 năm từ lúc mới kinh doanh đến giờ chỉ có 2 trường hợp gửi nhầm do lỗi của Tín Thành và Bưu Điện (đưa 2 đơn hàng và gửi nhầm chéo cho nhau), hai lần này đều được bên chuyển phát khắc phục rất nhanh và không phát sinh bất kỳ vấn đề nào. Bạn có thể hoàn toàn yên tâm.

humem

Binh Nhì
anh nhận được tiền của em chưa???? có hàng anh gửi theo địa chỉ này nhé.
đặng đông giang. Phòng PA71- Công an tỉnh Yên Bái.
bao giờ ship hàng nhỉ???

Last edited:

Bình luận từ Facebook