Cốt vợt Leoviz - Giới thiệu, thông tin, thử nghiệm và đánh giá

humem

Binh Nhì
của anh tuấn đẹp, của mình vừa đẹp vừa ý nghĩa nữa chứ. hihi. quất thui. mai gửi tiền cái. đang tính mua thêm cái mặt nữa chơi bơi hết cỡ lun.
thanks các anh bảo châu nhé

tuannn

Đại Uý
Nhờ anh Tuann và Humem kiểm tra lại mẫu xem cần thay đổi gì nữa không nhé. Bia bia bia

Yêu cầu cuối cùng cho A chữ Ruby và Nguyễn Ngọc Tuấn cùng màu đỏ nhé E. Mai A sẽ chuyển tiền. hehe

Nhờ anh Tuann và Humem kiểm tra lại mẫu xem cần thay đổi gì nữa không nhé. Bia bia bia

Yêu cầu cuối cùng cho A chữ Ruby và Nguyễn Ngọc Tuấn cùng màu đỏ nhé E. Mai A sẽ chuyển tiền. hehe

Anh cứ thay đổi thoải mái cho thật vừa ý ạ. Anh xem mẫu sau có cần chỉnh lại gì nữa không nhé.

Tình hình thế nào nhỉ? Đã nhận được tiền chưa em?

Tiền của anh bên em chưa nhận được ạ. Bên em mới nhận được tiền của anh ducphubb và humem thì phải.
Ngày mai giờ làm việc bên em sẽ xác nhận chính xác ạ.

Cập nhật:
Cốt vợt Leoviz Ruby: Hết hàng
Cốt vợt Leoviz Opal: Hết hàng

Dự kiến ngày có hàng của Opal: 20/7/2012
Dự kiến ngày có hàng của Ruby: 21/7/2012

Rất cảm ơn quý khách đã quan tâm, tin tưởng và ủng hộ.

hohjho

Binh Nhì
em đã gửi đâu mà có bác. cẩn thận không lại nhầm nhò a hỏa châu ah/ xem kỹ lại anh ah/ ko nta lại thắc mắc.(humem bảo em nhắn dùm bạn ấy)

em đã gửi đâu mà có bác. cẩn thận không lại nhầm nhò a hỏa châu ah/ xem kỹ lại anh ah/ ko nta lại thắc mắc.(humem bảo em nhắn dùm bạn ấy)

Bên mình nhận được 2 khoản đặt hàng. Bởi vì ngoài giờ làm việc nên mình chưa xác nhận được chính xác, vì vậy mình mới nói là "Bên em mới nhận được tiền của anh ducphubb và humem thì phải". Nếu bạn chưa gửi thì chắc khoản tiền kia của một người khác rồi. Rất xin lỗi đã làm phiền bạn vì sai sót này.

Đến giờ làm việc ngày mai bên mình sẽ xác nhận chính xác.

vanuc

Đại Tá
Bên mình nhận được 2 khoản đặt hàng. Bởi vì ngoài giờ làm việc nên mình chưa xác nhận được chính xác, vì vậy mình mới nói là "Bên em mới nhận được tiền của anh ducphubb và humem thì phải". Nếu bạn chưa gửi thì chắc khoản tiền kia của một người khác rồi. Rất xin lỗi đã làm phiền bạn vì sai sót này.

Đến giờ làm việc ngày mai bên mình sẽ xác nhận chính xác.
Có cần anh post ảnh biên lai chuyển tiền lên topic này không? Anh chuyển phải được hơn một ngày rồi chứ? Chính ra nên đặt chế độ mobile banking thì có tiền nó sẽ báo ngay.......... không thì em vào trang mạng của agribank kiểm tra trực tiếp cũng được.......

Last edited:
Có cần anh post ảnh biên lai chuyển tiền lên topic này không? Anh chuyển phải được hơn một ngày rồi chứ? Chính ra nên đặt chế độ mobile banking thì có tiền nó sẽ báo ngay.......... không thì em vào trang mạng của agribank kiểm tra trực tiếp cũng được.......

Bên em có dùng dịch vụ Mobile Banking anh ạ. Tiền chuyển đến là báo ngay. Vấn đề là bên em mấy anh em chia giờ làm việc khác nhau. Thắng đa phần làm giờ hành chính và chịu trách nhiệm tài khoản nên muốn biết chính xác thì giờ hành chính ngày mai Thắng sẽ xác nhận lại anh ạ. Em hay thức đêm làm việc với đối tác nước ngoài và không trực tiếp quản lý tài khoản nên ngay lúc này không thể trả lời chính xác được. Mong anh thông cảm.

Nói chung chuyển tiền qua ngân hàng thì đảm bảo rồi, em nghĩ không có trục trặc gì đâu.

vanuc

Đại Tá
Tiền của anh bên em chưa nhận được ạ. Bên em mới nhận được tiền của anh ducphubb và humem thì phải.
Ngày mai giờ làm việc bên em sẽ xác nhận chính xác ạ.

Cập nhật:
Cốt vợt Leoviz Ruby: Hết hàng
Cốt vợt Leoviz Opal: Hết hàng

Dự kiến ngày có hàng của Opal: 20/7/2012
Dự kiến ngày có hàng của Ruby: 21/7/2012

Rất cảm ơn quý khách đã quan tâm, tin tưởng và ủng hộ.

Leoviz

Binh Nhì
em đã gửi đâu mà có bác. cẩn thận không lại nhầm nhò a hỏa châu ah/ xem kỹ lại anh ah/ ko nta lại thắc mắc.

không có gi bác ah, mà gửi tiền vào tài khoản của công ty sẽ báo lại là đã nhận dc tiền r chứ.hihihi

Bên mình có đăng kí dịch vụ mobile banking của tất cả các ngân hàng nên mọi giao dịch sẽ rất thuận tiện và chính xác.
Bạn chuyển tiền để bên mình sớm hoàn thiện cốt cho bạn nhé.

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Hi vọng thời gian tới các anh Hỏa châu sẽ có cốt hợp với mặt tàu , diễn đàn cũng nhiều bác chơi mặt tàu lắm,

Bình luận từ Facebook