closed

Shikagm

Trung Uý
Còn em thì thấy bên Tàu nó có bán ....cán vợt Butterfly......giá sĩ nữa :v
Nên bác nào muốn nhập về thì.......đừng kiếm em....
Em chỉ vào ngó xem co tro gì lố ko thôi *xách dép đi tiếp*

thaiduc_phar

Thượng Sỹ
tốt nhất là bạn nên bấm nút biến, bố thằng nào dám đưa "em út" cho bạn. lỡ ko có các cao nhân vạch cái trò đê tiện của bạn ra thì chắc giờ vài em đang lên diễn đàn than khóc rồi đấy

Timobollvn

Trung Uý
Mình vừa thấy cái comment vu khống cốt Vis của bạn bên topic bán Vis của bạn H_PL7:
http://bongban.org/threads/tq-ban-viscaria-tenergy-acuda-rasant.26753/page-2
"Cây vis là hàng giả đấy, các bác phóng to hình lên mà xem, chữ arylate thành arylaie"
Trong khi chưa cần phóng to, nhìn ảnh của chủ thớt:
View attachment 14975
Đã thấy rành rành nó là chữ Arylate.

Trở về hàng của bạn, tôi xin tặng bạn cái hình cây cốt Butterfly Petr Korbel chính hãng, hình do Mod Vũ khí @boll_boll chụp cốt của bạn ấy, có thể liên lạc bạn ấy để xác nhận.
View attachment 14974
Nhìn qua cũng thấy ngay cán cây xịn ở phần gần với seri nó có đoạn lượn cong vào rất đẹp, còn cây của bạn thẳng đuột. Mình xin lỗi nhưng nói cho vuông rằng cây bạn rao lên bán cho anh em là cây FAKE, nếu bạn nói rõ nó fake ngay từ đầu thì ko nói làm gì, nhưng đằng này thì ko, bạn lại nhảy sang topic của người ngay để gắp lửa bỏ tay người, giương đông kích tây chăng?
Thế cái cây korbel a bán cho chú đấy có xịn không,,,có long lanh như vây của bollboll không, hehe

chaunguyen

Đại Tá
Loai tru hang gia. Cac ban da mua lam. Thi nên dung ban. Neu ban pai noi ro nhe. Minh da tung mua tren dien dan hang fake. Cot janglike rong xanh. Cua 1 ban mua lam. Roi lai ban cho minh. Minh ko can noi ro. Nhung bac nao hay nho dung choi tro do voi nguoi khac nhe.

Timobollvn

Trung Uý
Loai tru hang gia. Cac ban da mua lam. Thi nên dung ban. Neu ban pai noi ro nhe. Minh da tung mua tren dien dan hang fake. Cot janglike rong xanh. Cua 1 ban mua lam. Roi lai ban cho minh. Minh ko can noi ro. Nhung bac nao hay nho dung choi tro do voi nguoi khac nhe.
Theo mình bạn cứ nói rõ ra bạn mua cây rồng xanh đó của ai, nếu không người ta lại tiếp tục bán hàng fake giá cao cho các ae khác thì khổ

Bình luận từ Facebook