closed

archer

Đại Tá
Tên đã rời cung thì hiếm khi trượt đích. Tài bắn cung của chú thì cỡ Robin hood cũng ngả mũ kính phục.
Tại dạo này gặp và tiếp xúc nhiều hơn vs anh em diễn đàn, càng ngày càng thấy nhiều anh em sao mà tốt đẹp thế, bên cạnh đó cũng nhớ lại 1 vài loài ruồi bọ mặt người mà em đã từng va chạm, tự nhiên lại thấy muốn làm gì đó để loại bớt những thứ rác rưởi, giữ gìn một nơi thanh sạch cho anh em thoải mái và thân ái nhau hơn bác ạ, lẩm cẩm nhỉ... :)

archer

Đại Tá
mình cũng khẳng định là FAKE luôn =))) nhìn cái tem bạc ở đuôi thôi cũng đủ biết, chữ Butterfly ko đc sắc nét, và chữ J.T.T.A.A của liên đoàn bb Nhật Bản cũng vậy, ko cần nhìn chi tiết khác. Chủ thớt kiếm đâu hàng..ngon thế nhỉ? Chắc 300k/chiếc, mua về tập cũng đc mà
300k mua 729 hoặc DHS lại còn chính hãng :D

o3ma

Đại Tá
Tại dạo này gặp và tiếp xúc nhiều hơn vs anh em diễn đàn, càng ngày càng thấy nhiều anh em sao mà tốt đẹp thế, bên cạnh đó cũng nhớ lại 1 vài loài ruồi bọ mặt người mà em đã từng va chạm, tự nhiên lại thấy muốn làm gì đó để loại bớt những thứ rác rưởi, giữ gìn một nơi thanh sạch cho anh em thoải mái và thân ái nhau hơn bác ạ, lẩm cẩm nhỉ... :)
Vậy chú cứ kéo căng dây cung và thả 1 mũi tên ra, ai bị dính tên ae sẽ biết để mà tránh "voi"

archer

Đại Tá
Vậy chú cứ kéo căng dây cung và thả 1 mũi tên ra, ai bị dính tên ae sẽ biết để mà tránh "voi"
haiz, có vài thằng tởm lợm cực, hôm nào gặp e kể cho, cũng ra vẻ "danh môn chính phái", tiên phong đạo cốt lắm...

tieuho_8x

Đại Tá
Cán dại,chữ ngu,mang cá bắt chước Stiga...mấy điểm nữa. Gặp mấy thằng lởm này chán k buồn nói các bác ạ,nói thì nó đổi nick rồi lại post,cũng vậy thôi.
Tốt nhất là a e bảo nhau và cạch mặt hàng lởm + người lởm

Tien Sy

Thượng Sỹ
Cây này là 1 cây bên china giá 800k,họ nói là chính hãng , em chỉ hỏi cho biết fake hay real thôi, mong các bác đừng hiểu nhầm

o3ma

Đại Tá
Em cũng có muốn bán đâu, có phải của em đâu
Bạn càng nói thì lại càng thấy khó xuôi. Nếu thật như thế bạn nên sửa lại đầu đề và có lời sao cho ae thấy xuôi. Đừng nên giải thích như thế này nữa. Chỉ mình bạn nghĩ như bạn nói thôi còn mọi người nghĩ khác đấy. Ae trên diễn đàn này nhiều người có kiến thức, kinh nghiệm, trí nhớ... bạn không tưởng tượng được như thế nào đâu. Họ rất giỏi vì thế nên trung thực ngay từ đầu bạn ạ.

o3ma

Đại Tá
Anh Ba à, còn có đồng chí giết người xong bảo "Em chỉ thử xem nó có chết thật hay ko thôi" kia mà, bỏ vụ này đi anh ;)
A chỉ góp ý cho bạn ấy thôi vì thấy bạn ấy giải thích nhiều quá, lần sau đừng thử ae như thế nữa. Nên trung thực ngay từ đầu

Bình luận từ Facebook