closed

Timobollvn

Trung Uý
Tóm lại ngắn gọn là Ông bạn phải khai ra nguồn gốc nếu không thì nguồn gốc sẽ chính là bạn, còn hàng fake thì nên nói rõ ràng từ đầu , fake cũng có thể bán với đúng giá trị fake, quần áo giầy dép chúng ta dùng hàng ngày cũng đầy fake nhưng đương nhiên giá phải rẻ thì người ta mới mua

xukaka

Đại Tá
mình cũng khẳng định là FAKE luôn =))) nhìn cái tem bạc ở đuôi thôi cũng đủ biết, chữ Butterfly ko đc sắc nét, và chữ J.T.T.A.A của liên đoàn bb Nhật Bản cũng vậy, ko cần nhìn chi tiết khác. Chủ thớt kiếm đâu hàng..ngon thế nhỉ? Chắc 300k/chiếc, mua về tập cũng đc mà
------------
Mua về để trưng cho nó hoành tráng thôi bác ah.

langngoi

Đại Tá
Cây này là 1 cây bên china giá 800k,họ nói là chính hãng , em chỉ hỏi cho biết fake hay real thôi, mong các bác đừng hiểu nhầm
Hi cốt butter bên china mà là hàng chính hãng giá rất đắt so với giá ở VN, ví dụ cây VIS giá bên đó quy đổi ra mình thì phải hơn 4 củ bác ợ, ko có vụ rẻ hơn VN mình đâu

tuyetvu79

Đại Tá
Bạn càng nói thì lại càng thấy khó xuôi. Nếu thật như thế bạn nên sửa lại đầu đề và có lời sao cho ae thấy xuôi. Đừng nên giải thích như thế này nữa. Chỉ mình bạn nghĩ như bạn nói thôi còn mọi người nghĩ khác đấy. Ae trên diễn đàn này nhiều người có kiến thức, kinh nghiệm, trí nhớ... bạn không tưởng tượng được như thế nào đâu. Họ rất giỏi vì thế nên trung thực ngay từ đầu bạn ạ.
còn em thì ...thù dai lắm nhoa
:D

victor.ngobn

Đại Tá
Hàng fake thì giá fake. Anh em vui vẻ. Đâu phải mình rao hàng fake thì mọi ng kì thị đaau. Quan trọng là trung thực, fake thì bảo là fake, vậy thì ok. Cũng có phai ko co người có nhu cầu mua hàng fake đaau

Tien Sy

Thượng Sỹ
Cây này là 1 cây của người anh họ du học bên china, anh ấy muốn để lại cho mình nhưng mình ko biết fake hay real nên đăng lên xem thôi, cảm ơn các bác đã thông cảm cho em

Tien Sy

Thượng Sỹ
Cây này mua mới bên kia là 1500k, ít đánh nên để lại cho mình 800k đó, mà bây h biết fake rồi thì thôi vậy, ko lấy nữa đâu T-T

Last edited:

Tien Sy

Thượng Sỹ
Cảm ơn các bác ạ, nếu vài năm nữa ra trường, em nhập hàng mặt và cốt chính hãng yinhe galaxy đủ thể loại về bán thì các bác có ủng hộ em k ạ?

Last edited:

vuduyhieu

Trung Uý
Cảm ơn bạn, thật sự là vậy bạn ak, cho hỏi thêm, cây này là fake hay real ạ? Cứ phán cho mình

cây này là hàng thật chứ ,nhìn tuổi của gỗ,

[/QUO

Last edited:

Tien Sy

Thượng Sỹ
Bên tàu nghe nói toàn dùng cây đó , đánh k có vấn đề mà sao về đây lại bị phán ngay hàng giả, thế mới đau. Khi nào có cốt thanh lí em pm

tuandaklak

Trung Uý
Bên tàu nghe nói toàn dùng cây đó , đánh k có vấn đề mà sao về đây lại bị phán ngay hàng giả, thế mới đau. Khi nào có cốt thanh lí em pm
Đừg nc bên tàu dùg j. Manh nha lừa đảo tốt nhất là chim cút. Dđ này cũg có mấy thằg bây h phải trốn chui trốn lủi rồi đấy.

Tien Sy

Thượng Sỹ
Thì em chỉ nghe nói thế thôi, sao tự nhiên anh ở đâu lại chui ra bảo người ta trốn là sao, rút kinh nghiệm rồi cơ mà

Bình luận từ Facebook