CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

theo quy định là vậy mà, tại lúc trước vào chơi được là do hè, hết hè là chỉ vào chơi được từ 17g, còn chủ nhật thì từ 10g sáng, chủ nhật này a bận quá nên đi kg được rồi.E đi chơi vui nhé.

Thanh Tùng

Trung Sỹ
theo quy định là vậy mà, tại lúc trước vào chơi được là do hè, hết hè là chỉ vào chơi được từ 17g, còn chủ nhật thì từ 10g sáng, chủ nhật này a bận quá nên đi kg được rồi.E đi chơi vui nhé.

hehe ! em đùa đó, chứ có vào chơi cũng lo tập trung chơi bb chứ, mà con trai quê như em sao tán được mấy em TP chứ. Dạ T7 và CN em cùng anh Nghĩa ở Đông Nai rồi anh, hình như có cô Loan ở CLB anh tham gia giải đó anh

hehe ! em đùa đó, chứ có vào chơi cũng lo tập trung chơi bb chứ, mà con trai quê như em sao tán được mấy em TP chứ. Dạ T7 và CN em cùng anh Nghĩa ở Đông Nai rồi anh, hình như có cô Loan ở CLB anh tham gia giải đó anh
trời ơi tự tin lên thời buổi này đâu còn vụ nhà quê với tp nữa vì nói chữ " QUÊ" thường người ta liên tưởng đến miệt vườn ruộng đồng, mà nói đến ruộng đồng là nói đến " LÚA" mà "LÚA" thì rất quan trọng không có "LÚA" lấy gì dân tp ăn, nên xóa ranh giới giới QUÊ và TP đi hihiii, chị loan có đi dưới đó.

Last edited:

Thanh Tùng

Trung Sỹ
trời ơi tự tin lên thời buổi này đâu còn vụ nhà quê với tp nữa vì nói chữ " QUÊ" thường người ta liên tưởng đến miệt vườn ruộng đồng, mà nói đến ruộng đồng là nói đến " LÚA" mà "LÚA" thì rất quan trọng không có "LÚA" lấy gì dân tp ăn, nên xóa ranh giới giới QUÊ và TP đi hihiii, chị loan có đi dưới đó.

dạ ! em sẽ tự tin lên ! hôm đó em sẽ cổ vũ cho đội cô Loan luôn !

Là món gì anh ? cá sông chứ ? hôm đó anh rãnh thì qua Đồng Nai đi, tối anh em mình nhậu tý ! hihi
quán tên là TÂN MAI rất nổi tiếng gần bờ sông, vì năm học mới vào nên thời điểm này a bận lắm, tạm thời trên núi ẩn dật 1 thời gian rồi sẽ tái xuất giang hồ lang thang với mọi người, gieo mầm vất vả lắm e.

mika9967

Trung Sỹ
quán tên là TÂN MAI rất nổi tiếng gần bờ sông, vì năm học mới vào nên thời điểm này a bận lắm, tạm thời trên núi ẩn dật 1 thời gian rồi sẽ tái xuất giang hồ lang thang với mọi người, gieo mầm vất vả lắm e.

ấy chà.... a V rành mấy cái dụ này dữ ta, ở Sì phố mà biết tên quán ở ĐN luôn,chắc là có gì nữa đây..... bái phục........

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Nay bắt đầu dạy BB rồi hả anh ? hôm nào em lên làm trợ giảng mới được ! hii. vậy là danh chính ngôn thuận để tìm 1 em TP rồi !

mika9967

Trung Sỹ
Nay bắt đầu dạy BB rồi hả anh ? hôm nào em lên làm trợ giảng mới được ! hii. vậy là danh chính ngôn thuận để tìm 1 em TP rồi !

vậy cháu TTung làm trợ giảng cho a V hả? thôi chú mở hàng nhe, dạy lại chú vài chiêu của thầy nghia bum đi, nào giờ chưa bái ai làm sư cả.

chưa dạy bb e ah, nhưng a phải ổn định hs, và đợi lịch dạy, và sắp xếp đội ngủ HLV vì đến 20 người và ra giáo án nữa, có e trợ giảng là ok rùi

Thanh Tùng

Trung Sỹ
chưa dạy bb e ah, nhưng a phải ổn định hs, và đợi lịch dạy, và sắp xếp đội ngủ HLV vì đến 20 người và ra giáo án nữa, có e trợ giảng là ok rùi

Dạ Thanks anh ! nếu cần em trợ giảng thì chiều t6 em có thể, vì em cũng muốn theo anh Nghĩa để nâng cao trình độ em mà ! hihi

mika9967

Trung Sỹ
cái này chỉ cần chủ tọa bóng bàn quốc gia truyền thụ hấp tinh đại pháp cho anh em bóng bàn là lên ngay thôi mà...................

Sân vận động nào vậy thầy? thầy mặc áo đen ngồi hàng thứ 1 phải kg? kế bên toàn mỹ nhân, ở trên là danh hài Tấn Beo nữa
Sân thống nhất đó chị, hôm đó a Tấn Beo và anh Ngọc Sơn rủ đi ủng hộ đội SG XT,còn mấy bạn nữ ngồi kế bên là bạn gái của Lương Gia Huy (áo vàng)

Bình luận từ Facebook