CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

mika9967

Trung Sỹ
đúng rồi a, a đã khỏe chưa? tuần sau họ qua nữa với vđv khác, nếu rãnh a đến giao lưu nhé

hiện tại cũng khỏe rồi, nhưng chắc chưa vào đánh đối kháng được, chỉ tập nhẹ nhẹ thôi, khi nào đánh được, tôi sẽ lại lên an h V vào cuối tuần nữa. cảm ơn a V đã quan tâm.

trời anh em gặp nhau vui là 9, chứ hơn thua gì trình độ hả a? dĩ nhiên khi đánh thì làm sao tỉ lệ bóng cân bằng để thi đấu cho hấp dẫn rồi ra uống gải khát cho vui vẻ cả nhà mà.

đây là chồng và con của nữ tuyển thủ từng đoạt huy chương vàng sea games có bằng khen của thủ tướng, xuất giá tòng phu ngưỡng mộ những gia đình vợ chồng con cái đều mê bb:

antihoian

Trung Sỹ
một cơ ngơi thât lý tưởng phố cổ hội an của mình có mơ cũng không đươc như vậy.bởi vì mấyông lãnh đạo không thích bb chỉ thích kinh doanh du lịch thôi.Và cũng chẵng có được mạnh thường quân nòa đứng ra giúp đỡ cả.

mika9967

Trung Sỹ
một cơ ngơi thât lý tưởng phố cổ hội an của mình có mơ cũng không đươc như vậy.bởi vì mấyông lãnh đạo không thích bb chỉ thích kinh doanh du lịch thôi.Và cũng chẵng có được mạnh thường quân nòa đứng ra giúp đỡ cả.

bạn ở phố cổ Hội An à, vậy quê mình cũng gần nơ bạn ở đấy, lúc nào ra đó, gặp nhau nhe..... mình ở chợ Vĩnh Điện.

antihoian

Trung Sỹ
Ơ vĩnh Điện đã thành lập clb bb rồi ace ở đó chơi đông lắm bạn có biết Thông tócdê không, mình và Thông thường hây giao lưu với nhau lắm khi nào về QN gặp nhau nhé. Điện thoai của mình đây 0905311929

mika9967

Trung Sỹ
Ơ vĩnh Điện đã thành lập clb bb rồi ace ở đó chơi đông lắm bạn có biết Thông tócdê không, mình và Thông thường hây giao lưu với nhau lắm khi nào về QN gặp nhau nhé. Điện thoai của mình đây 0905311929

bạn tên gì, mình tên thật là Dung, 48 tuổi rồi.

cám ơn bạn antihoian quan tâm, bóng bàn hiện nay đem lại lợi nhuận thì ít và chơi lại khó mà hiện nay là thời buổi xã hội hóa nên môn nào đem lại nhiều kinh tế là lãnh đạo ok thôi, vì quá yêu bóng bàn và muốn từng bước giành lại vị thế của bb nên làm vì cái tâm mà kg nghỉ đến lợi nhuận nên may mắn có được địa điểm trung tâm tp thôi, vì hiện nay ở sài gòn đất trung tâm là đất vàng, mà nhà thi đấu đa năng chỉ để 1 môn bóng bàn là phải hi sinh nhiều thứ lắm, kg đơn giản như bạn nghỉ đâu

mika9967

Trung Sỹ
cám ơn bạn antihoian quan tâm, bóng bàn hiện nay đem lại lợi nhuận thì ít và chơi lại khó mà hiện nay là thời buổi xã hội hóa nên môn nào đem lại nhiều kinh tế là lãnh đạo ok thôi, vì quá yêu bóng bàn và muốn từng bước giành lại vị thế của bb nên làm vì cái tâm mà kg nghỉ đến lợi nhuận nên may mắn có được địa điểm trung tâm tp thôi, vì hiện nay ở sài gòn đất trung tâm là đất vàng, mà nhà thi đấu đa năng chỉ để 1 môn bóng bàn là phải hi sinh nhiều thứ lắm, kg đơn giản như bạn nghỉ đâu

đúng là như vậy rồi, chỉ hy vọng khi nào có mấy sếp thích bộ môn này sẽ đầu tư cho quê nhà, chứ mika nghĩ sân bãi thì ở tỉnh không khó như thành phố, chỉ có lập ra duy trì được mới là chuyện khó.

môn bb khó thu hút khán giả đến sân xem đông nên lôi kéo tài trợ khó, nên dẫn đến chơi bb khó mà cải thiện được đời sống, nên bây giờ toàn là duy trì, dù rằng môn bb là môn có truyền thống và thích hợp với tố chất con người vn hơn bóng đá

Thanh Tùng

Trung Sỹ
môn bb khó thu hút khán giả đến sân xem đông nên lôi kéo tài trợ khó, nên dẫn đến chơi bb khó mà cải thiện được đời sống, nên bây giờ toàn là duy trì, dù rằng môn bb là môn có truyền thống và thích hợp với tố chất con người vn hơn bóng đá

Anh Vinh ơi, thứ 7 CLB không mở như mọi hôm hả anh ? tính vào CLB anh tập bb rồi tìm luôn 1 em nữ sinh chứ ! kekeke

Bình luận từ Facebook