CLB bóng bàn La Khê

Sorry ,,,, AE . Hôm thứ 7 vừa rùi đi công tác với SẾP anh , với lại đi chúc mấy cô em 20-10.

Chương trình nhiều quá ABC rùi lại XYZ ,,,,

Say quá trời mãi tối về đến nhà .

A Tuấn HC mất điểm quá. Hẹn hò gì mà chắn thế. A làm như vậy để Vũ Gai mất oan 2000k. Trận tới mà Vũ Gai thua thì a Tuan HC phải xem thế nào đấy ạ...

minhdc

Trung Sỹ
A Tuấn HC mất điểm quá. Hẹn hò gì mà chắn thế. A làm như vậy để Vũ Gai mất oan 2000k. Trận tới mà Vũ Gai thua thì a Tuan HC phải xem thế nào đấy ạ...
Đúng rồi trận Chim sẻ trọc đầu gặp Hiển Tầu thì anh Tuấn HC nên xem chứ... Còn xem thế nào thì đâu cần tính, luật đã đề ra cứ chiểu theo mà thi hành thui ... thèm Biathèm Biathèm Bia

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Sorry ,,,, AE . Hôm thứ 7 vừa rùi đi công tác với SẾP anh , với lại đi chúc mấy cô em 20-10.

Chương trình nhiều quá ABC rùi lại XYZ ,,,,

Say quá trời mãi tối về đến nhà .

Đại Bàng non nghe lệnh!!!!!!!!!!
trân đấu giữa đai bàng non với chim sẻ chọc đầu đã khớp lệnh vào ngày 20-10 đã ko đc diễn ra do đai bàng non bỏ cuộc " ko biết lý do, có khả năng do đại bàng non sợ chim sẻ chọc đầu quá." đã đc Tai_Lakhe ứng cho đại bàng non 50bia để nộp.
thông báo cho đại bàng non đc biết để sớm bố chí thơi jan gặp Tai_Lakhe để dải quyết.!>>>>>>>>>>>>>>>

phthtu25

Trung Sỹ
Đại Bàng non nghe lệnh!!!!!!!!!!
trân đấu giữa đai bàng non với chim sẻ chọc đầu đã khớp lệnh vào ngày 20-10 đã ko đc diễn ra do đai bàng non bỏ cuộc " ko biết lý do, có khả năng do đại bàng non sợ chim sẻ chọc đầu quá." đã đc Tai_Lakhe ứng cho đại bàng non 50bia để nộp.
thông báo cho đại bàng non đc biết để sớm bố chí thơi jan gặp Tai_Lakhe để dải quyết.!>>>>>>>>>>>>>>>

Ờ hay thế nhỉ ! " Gạo chưa ăn _ Thì cơm vẫn còn "
>>>>>>>>>>> Hôm tới anh sẽ thịt CHIM SẺ để đỡ khỏi ti toe nhé chú xem !

phthtu25

Trung Sỹ
Đúng rồi trận Chim sẻ trọc đầu gặp Hiển Tầu thì anh Tuấn HC nên xem chứ... Còn xem thế nào thì đâu cần tính, luật đã đề ra cứ chiểu theo mà thi hành thui ... thèm Biathèm Biathèm Bia

Cứ như Chú MINH này là chuẩn ko cần chỉnh ,,,,,,, " Tuổi trẻ sức càng trẻ .... "

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Topic La khê mất trật tự quá. Lúc nào cũng ồn ào, gáy loạn xạ hết cả thế này phải cho về với trật tự như vốn dĩ ven trung tâm ngay thôi!

minhdc

Trung Sỹ
Topic La khê mất trật tự quá. Lúc nào cũng ồn ào, gáy loạn xạ hết cả thế này phải cho về với trật tự như vốn dĩ ven trung tâm ngay thôi!
Chính xác Thắng à . Toppic này ồn ào mất trật tự tính từ ngày GPMB vào ấy mà. ;););) . Họ toàn chơi theo luật làng trả coi cán bộ thi hành luật pháp ra gì cả . :) Buồn. :cool:

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Chú cháu ae La khê hay đấy,sau vào xử kiểu luật rừng mới được.

chú Thắng " zủn " này chỉ đc cái lắm lời ko đc cái tích sự j cả! vào la khê lần nào thì nát hàng lần đấy, sợ ko dám vào thì thôi cứ ở ngoài "Gáy" hoài.
có bản lĩnh thì cứ nhào vô các a tiếp đón chú nhiệt tình... hì

xosothudo

Thượng Sỹ
Ok ngay, hôm tói gặp a e chiến nhé...... xosothudo non như bún, sao phải xoắn nhỉ, hehehe

ok anh Thắng anti...........................Thứ 7 này Tuấn7 vs Tuấn HC mà khớp lệnh Bác vào nhé!Ông Hoan mới về Đình Bảng chở lên mấy can rượu ngon đấy anh ah!!!!!!!!!!1

phthtu25

Trung Sỹ
Vũ gai bỏ cuộc không dám đánh...chắng biết Bác Sửu giải quyết ntn.có lẽ 200beer đã cốp anh em ta nhậu thôi, kkkkkkkakakakakakakakkakakaa

" CHIM SẺ TRỌC ĐẦU CỤT ĐUÔI " thật quá buồn cười ..................... Đã CỐP rùi mà lại ko đánh sao ???
Gáy to quá như đài phát phường ..... Bản lĩnh anh hùng ở đâu thế !

mask2009

Thiếu Uý
" CHIM SẺ TRỌC ĐẦU CỤT ĐUÔI " thật quá buồn cười ..................... Đã CỐP rùi mà lại ko đánh sao ???
Gáy to quá như đài phát phường ..... Bản lĩnh anh hùng ở đâu thế !
Quá buồn cười anh Tuấn nhỉ, hahhahahhaha....................................

Bình luận từ Facebook