CLB bóng bàn La Khê

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
chú Thắng " zủn " này chỉ đc cái lắm lời ko đc cái tích sự j cả! vào la khê lần nào thì nát hàng lần đấy, sợ ko dám vào thì thôi cứ ở ngoài "Gáy" hoài.
có bản lĩnh thì cứ nhào vô các a tiếp đón chú nhiệt tình... hì

Bác nhớ còn vụ tiết canh, nếu bác thấy tiết canh ít quá chưa đủ cho ae chú cháu luyện công thì đưa e đồ e ra e làm cho thêm 1 chậu về tha hồ bà con oánh chén!

VÀo La khê đất phong thủy thế, sợ oánh trận nữa các chú các anh kêu như mìn thì mất thiêng đi thôi.Hê hê

thangRau

Đại Uý
ok anh Thắng anti...........................Thứ 7 này Tuấn7 vs Tuấn HC mà khớp lệnh Bác vào nhé!Ông Hoan mới về Đình Bảng chở lên mấy can rượu ngon đấy anh ah!!!!!!!!!!1

Ok, thứ 7 này tớ cũng muốn làm mấy chén rượu Đình Bảng đây...... hihi. Tks

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Bác nhớ còn vụ tiết canh, nếu bác thấy tiết canh ít quá chưa đủ cho ae chú cháu luyện công thì đưa e đồ e ra e làm cho thêm 1 chậu về tha hồ bà con oánh chén!

VÀo La khê đất phong thủy thế, sợ oánh trận nữa các chú các anh kêu như mìn thì mất thiêng đi thôi.Hê hê

Ok! vụ tiết canh thì mình vẫn nhớ mà. hôm nào ae đội GPMB '' nhào zô '' là có tiết canh ngay thôi..!

Seu

Trung Sỹ
bongbanHD hôm nào vào La khê anh em cọ sát tí tì ti nhé !
Ko biết ở Hải Dương chú có quen ,,,,, chú em anh là HUY lò mổ ko vậy ??????
Đây là bóng bàn Hà Đông anh Tuấn ah, không phải bóng bàn Hải Dương đâu anh. Ku em là ngôi sao nở muộn hay gọi là thần đồng không nổi của Hà Cầu đấy

phthtu25

Trung Sỹ
Đây là bóng bàn Hà Đông anh Tuấn ah, không phải bóng bàn Hải Dương đâu anh. Ku em là ngôi sao nở muộn hay gọi là thần đồng không nổi của Hà Cầu đấy

Thế à ,,,, Thế thì hôm tới phải gặp bongbanHD một trận , ít nhất thì cũng phải cho nếm QUẠT CHẢ mới được !!!!!!!!!!!!

xosothudo

Thượng Sỹ
Thế à ,,,, Thế thì hôm tới phải gặp bongbanHD một trận , ít nhất thì cũng phải cho nếm QUẠT CHẢ mới được !!!!!!!!!!!!

Bác Tuấn HC xem có khớp lệnh được với Bác Tuấn7 thì thứ 7 này làm trận cho vui đi,em đứng cửa Bác Tuân HC

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Kèo Tuấn HC +2 vs Tuấn 7 thì mới cân. Anh T7 đánh gai, chuội, trơ tốt lắm. Chấp 2 thì đứng cửa ai cũng được. Tỷ số có thể là 3-2 chưa biết nghiêng về ai.

xosothudo

Thượng Sỹ
Kèo Tuấn HC +2 vs Tuấn 7 thì mới cân. Anh T7 đánh gai, chuội, trơ tốt lắm. Chấp 2 thì đứng cửa ai cũng được. Tỷ số có thể là 3-2 chưa biết nghiêng về ai.

Đuơng nhiên là 2 phát mà chú Nghi....à này<hôm nào đi đấy?trước khi đi vào lakhe ae làm vài trận đưa chân Chú nhé!!!!!!

xosothudo

Thượng Sỹ
mệt quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!đánh bb dạo này toàn win..chẳng thấy các Pác GPMB thiếu TTGT đâu cả!!!!!!!!!!!!!!!11 hixxxxxxxxxxxxxxxxxx

Seu

Trung Sỹ
Anh Tồ khi nào gửi được taxi qua Cầu Đen trà đá nhé, đang có hội Cờ gà rất xôm. Gà như Minh DC còn có trà đá miễn phí uống huống chi là Chọi như anh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xosothudo

Thượng Sỹ
Anh Tồ khi nào gửi được taxi qua Cầu Đen trà đá nhé, đang có hội Cờ gà rất xôm. Gà như Minh DC còn có trà đá miễn phí uống huống chi là Chọi như anh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Bình luận từ Facebook