CLB bóng bàn La Khê

Seu

Trung Sỹ
Thèm thịt a Nghị quá mà em lại bận việc không vào được. Em đề cử anh Gà nhà em vào tiếp a nhé. 2 quả vào xoong.OK e đứng cửa gà chọi nhà em ??

minhdc

Trung Sỹ
Đề nghị anh Tuấn Hải Châu phọt ảnh đừng có lia cả băng như thế nhé.. . Nặng kinh khủng "Củ Lâu" quá anh ui. Anh cứ bắn tỉa hay '" Kẹp Díp "' giống Tuấn ồ là Ok....

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Hôm qua giao lưu đến 12h đêm mới về. May mà vợ ngủ rồi không thì khó mà thoát .....
Anh Minh dc dạo này lên tay gớm. Đánh rủ ngủ theo kiểu của Seu. giật thì hều hều chả có tý lực nào cả làm em chẳng đỡ được quả nào.
Chán

Seu

Trung Sỹ
Hôm qua giao lưu đến 12h đêm mới về. May mà vợ ngủ rồi không thì khó mà thoát .....
Anh Minh dc dạo này lên tay gớm. Đánh rủ ngủ theo kiểu của Seu. giật thì hều hều chả có tý lực nào cả làm em chẳng đỡ được quả nào.
Chán
Thế hôm qua a Nghị ra đi à?? Gà nhà e nuôi mà, hay ăn chóng lớn lắm, pha trà đá nhiều nên tay đó a.

xosothudo

Thượng Sỹ
Đề nghị anh Tuấn Hải Châu phọt ảnh đừng có lia cả băng như thế nhé.. . Nặng kinh khủng "Củ Lâu" quá anh ui. Anh cứ bắn tỉa hay '" Kẹp Díp "' giống Tuấn ồ là Ok....
Core i9-ram ddr3 8gb.vega asus 1g.5gb mà treo cứng computer.sợ thật

Last edited:

Nghi_Xala

Trung Sỹ
em chưa bao giờ up ảnh lên diễn đàn. Hôm nay up lần đầu phát. Đây là mấy em bưng lễ hôm ăn hỏi của em, các bác xem tạm. Tuy hơi xấu nhưng được cái kết cấu rất đẹp.

Last edited:

minhdc

Trung Sỹ
Chán
Hôm qua chú thua cũng là vì dám đua đôi công với a. Liều lĩnh thật thế này thì đi Sài Gòn chú sẽ nhớ anh lắm đấy ... hi hi

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Hôm qua chú thua cũng là vì dám đua đôi công với a. Liều lĩnh thật thế này thì đi Sài Gòn chú sẽ nhớ anh lắm đấy ... hi hi

Thế trận sau anh em mình chỉ đánh đôi công thôi nhé. Kèo vẫn như vậy. Không có giao bóng xoáy xiếc gì hết. Lùa đôi công tất cả các quả. Bác cứ thịt em rồi em sẽ không bao giờ quên bác. he he.

minhdc

Trung Sỹ
Thế trận sau anh em mình chỉ đánh đôi công thôi nhé. Kèo vẫn như vậy. Không có giao bóng xoáy xiếc gì hết. Lùa đôi công tất cả các quả. Bác cứ thịt em rồi em sẽ không bao giờ quên bác. he he.
Ít sợ lắm chú ợ, kể cả chú chuyên cắt anh chuyên đánh hay ngược lại cũng được hết. Kiểu gì anh chiều chú hết. ha ha

minhdc

Trung Sỹ
Cái gì thế ,,,,,,,,,,, Chú NGHị tha cho Minh DC được à . Để hôm tới anh rảnh sẽ vào THỊT một loạt luôn .
À hà, lâu lâu mới thấy chém thế ông anh. Nhưng đừng nói là tha mà bị phạt vạ giờ đấy. Máu thì T4 or T5 tuần sau lên cùng chú Nghị làm trận chia tay chu âyss đi.

Bình luận từ Facebook