CLB bóng bàn La Khê

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Xin trân thành cảm ơn CLB BB xa la đã tiếp đón ae CLB BB la khê thật nhiệt tình và nồng hậu trong buổi giao lưu ngày hôm qua..!!
Cảm ơn a Tuấn hải châu, Cảm ơn e Nghị, Cảm ơn e Hiệp ''CNCLB' đã hết sức nhiệt tình đón tiếp ae la khê..!!

minhdc

Trung Sỹ
Xin trân thành cảm ơn CLB BB xa la đã tiếp đón ae CLB BB la khê thật nhiệt tình và nồng hậu trong buổi giao lưu ngày hôm qua..!!
Cảm ơn a Tuấn hải châu, Cảm ơn e Nghị, Cảm ơn e Hiệp ''CNCLB' đã hết sức nhiệt tình đón tiếp ae la khê..!!

Kinh nhỉ ? Hôm qua mấy giờ tan đấy mà sao không thấy ô Tuấn HC lên họp báo đưa tin nhẩy ?????

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Vẫn chưa uýnh được với chú Nghị, hôm nào phải thịt chú này mới được ???
Chú Nghị xếp hôm nào nhé ???

Chiều thứ 4 (14/11) thì thế nào nhỉ? Em định sang bên đó kiếm mấy chén rượu không đau đầu đây. Các loại rượu khác uống toàn đau đầu.

phthtu25

Trung Sỹ
GIAO LƯU HAI CÂU LẠC BỘ QUẬN HÀ ĐÔNG

CLB HỮU NGHỊ XA lA và CLB LA KHÊ
Tại Khu đô thị mới Xa la , ngày 07/11/2012.

+ Buổi giao lưu bóng bàn và liên hoan giữa ACE Hai Câu lạc bộ với không khí thân thiện và vui vẻ .
+ phthtu25 cám ơn sự nhiệt tình của AE La khê : Bác Hạnh , Bác Hoan , Chú Tuấn ồ , Tuấn con , Hiển tàu , Cường búa máy , Minh DC , Vệ sĩ ,,, cùng một số AE thân hữu như Bác LONG QT , Dũng photino , Nam bầu , Hùng CA .....

Bình luận từ Facebook