Câu lạc bộ những người chơi Innerforce ZLC

viscariaaaa

Trung Sỹ
thật chất cây này cán ko nhỏ như bạn nghĩ đâu. Nếu bạn cảm thấy cán nhỏ thì chắc bạn cầm gần mang cá quá.Cách khắc phục là cầm xa mang cá chút (kiểu cầm nhiều ng cầm nhất).Theo mình nghĩ thì cán nay có lẽ bằng timi boll alc thui ko nhỏ đâu bạn . mình thử rồi.

tosiosHD

Đại Tá
View attachment 57789 View attachment 57790 @Nhoveem, @attack01,
@tosiosHD,
@drsan,
@o3ma loanh
quanh chán Ten 64 2.1, 1.9, TG3-60, Ten
80, Pulse Rider, Palio, Target Sound, Pro
47, ... -> Chốt em ưng nhất:
Innerforce ZLC + FH: Target Pro M43 +
BH: Target Pro S39. Combo lý tưởng cho
bóng 40+ của người ưa xoáy, kiểm soát,
mà vẫn không thiếu lực.
Đây là điều em mong đợi nhất từ cái mặt của bác! Haha! Đùa tí xíu, mặt vợt của bác! Haha!

thichtrainghiem

Đại Tá
Ừ, cái này thì ko biết được.

Trước tớ chơi Innerforce zlc 1 tg, thấy khá tốt, tuy nhiên hơi nặng đầu (chắc tại bản mặt cốt to) và thấy hơi khó phát lực (chắc tại trình). Cũng thấy lạ vì đã đánh mấy cây lớp ngoài limba đều thấy phát lực dễ.

Innerlayer thì cỡ mặt nhỏ hơn và thiết kế lại cán chắc là ổn hơn! AE nào đã dùng cho xin ít cảm nhận nhé!
Về cơ bản 2 đời như nhau, chỉ khác về thiết kế bản vot thôi

Viêt.NT

Binh Nhì
Như tiêu đề, em lập ra topic này để anh em chơi Innerforce ZLC trao đổi, tư vấn về lối đánh, sự phối hợp cốt với các loại mút...

Mọi người vào báo danh đi ạ!

Em xin kê khai trước:
1. Tiachop: Ten 05 1.9mm - Innerforce ZLC - Ten 80 1.9mm
2. @Khanh_YL_INF ZLC: Rasant Gip
- Innerforce ZLC - Tenergy 05fx
3. @thodanvn : Sigma II Euro - Innerforce ZLC - Sigma II Pro
4. @trinhruoi :Ten 64 - Innerforce ZLC - Ten 05
5. @lion :
Rakza 7 - Customized Innerforce ZLC - Coppa X1
6. @vanuc : X -
Innerforce ZLC ST - Y
7. @ngoduc :
X - Innerforce ZLC - Y
8. @tuankhoai : Acuda S1 -
Innerforce ZLC - Joola maxxx 400
9. @Lemarc :
Nittaku Hurricane 3 NEO + Innerforce ZLC + Yasaka Rakza X
10. @tosiosHD : Hexer HD - Innerforce ZLC - Blitz2010
11. Việt.NT InnerForce - Polif

BUTTERFLY JAPAN

Thượng Sỹ
innerfore zlc seri O mà tem mới em run quá fake hả các bác?
Em ko có ý khoe đâu ạ xin mấy bác hiểu ợ h. Mấy bác làm ơn cho nhận xét về em này giùm em đi ạ : về gỗ, hàng fake hay real ạ. Theo nguồn tin của chồng em này là 94g ship từ đức(vì vậy sợ fake).Và theo mấy bác trên đây gỗ như vậy đánh có ngon ko ạ?Xin chân thành cảm ơn đã share.
Last edited: Hôm na

BUTTERFLY JAPAN

Thượng Sỹ
số seri hơi lạ 2 số cuối cùng, chứ ko phải chữ của mấy cây khác. Vậy cho biết mình biết nước nào sản xuất vậy các bác?Mình ship từ đức.

Chào các bác. Cho em hỏi ngu tí, có bác nào dùng Inner ZLC chơi với mặt Tàu không ạ? Hiệu quả thế nào ạ? Hiện tại em đang chơi một cây Janus ALC dán Fh là H3 neo, Bh là Plaxon 450, cảm giác rất tốt, nhưng muốn dùng thử dòng ZLC để có thêm lực. Xin chỉ giáo của các bác.

tosiosHD

Đại Tá
Chào các bác. Cho em hỏi ngu tí, có bác nào dùng Inner ZLC chơi với mặt Tàu không ạ? Hiệu quả thế nào ạ? Hiện tại em đang chơi một cây Janus ALC
dán Fh là H3 neo, Bh là Plaxon 450, cảm
giác rất tốt, nhưng muốn dùng thử dòng
ZLC để có thêm lực. Xin chỉ giáo của các
bác.
Bác phải vào topic hội chơi mút Tàu hỏi sẽ chính xác hơn!

Trainee

Đại Tá
Chào các bác. Cho em hỏi ngu tí, có bác nào dùng Inner ZLC chơi với mặt Tàu không ạ? Hiệu quả thế nào ạ? Hiện tại em đang chơi một cây Janus ALC dán Fh là H3 neo, Bh là Plaxon 450, cảm giác rất tốt, nhưng muốn dùng thử dòng ZLC để có thêm lực. Xin chỉ giáo của các bác.
Có anh Lâm teo cu chơi.
ZLC em nghĩ chơi Tàu được tốt, vì dòng này giật êm bám thì ngon, còn vỗ vào bóng (như em đang chơi) thì kém. Hiện em đang tập sửa giật nhẹ nhàng, êm miết theo lời lão @lamtq chỉ đây. Chứ giật kiểu sỗ sàng, phi kỹ thuật như em giờ thì em đánh cây Soft Carcbon 1.2tr thích hơn Innerforce ZLC ! :(

lamtq

Đại Tá
Có anh Lâm teo cu chơi.
ZLC em nghĩ chơi Tàu được tốt, vì dòng này giật êm bám thì ngon, còn vỗ vào bóng (như em đang chơi) thì kém. Hiện em đang tập sửa giật nhẹ nhàng, êm miết theo lời lão @lamtq chỉ đây. Chứ giật kiểu sỗ sàng, phi kỹ thuật như em giờ thì em đánh cây Soft Carcbon 1.2tr thích hơn Innerforce ZLC ! :(
Inner ZLC đánh Tàu truyền thống ngon như thường. nhất là nếu sử dụng với 40+

Inner ZLC đánh Tàu truyền thống ngon như thường. nhất là nếu sử dụng với 40+
Cảm ơn bác nhiều. Em sẽ dán thử H3 xem có thuần phục được không. BH chơi Rakza7 chắc là ổn phải không bác? Bác có kinh nghiệm gì không bật mí cho em chút.

lamtq

Đại Tá
Cảm ơn bác nhiều. Em sẽ dán thử H3 xem có thuần phục được không. BH chơi Rakza7 chắc là ổn phải không bác? Bác có kinh nghiệm gì không bật mí cho em chút.
R7 đánh bh nếu rơ giật và tăng trái thì ok. còn nếu gò, kê chặn nhiều nên dùng R7 soft

Trainee

Đại Tá
Hiện tại mình đang chơi cây 89gr, nguồn từ @attack01 xách về, dạo này tay yếu mà lại muốn dán 2 mặt cứng chút cho nên tìm cây nhẹ lại, dưới 85gr, càng nhẹ càng tốt, ai biết chỉ giúp nhé!
Thanks.

Bình luận từ Facebook