Câu lạc bộ những người chơi Innerforce ZLC

[/QUOTE="Trainee, post: 647731, member: 11218"]Hiện tại mình đang chơi cây 89gr, nguồn từ @attack01 xách về, dạo này tay yếu mà lại muốn dán 2 mặt cứng chút cho nên tìm cây nhẹ lại, dưới 85gr, càng nhẹ càng tốt, ai biết chỉ giúp nhé!
Thanks.[/QUOTE]
Khối lượng cây Inner ZLC của mình là 82g.

Hiện tại mình đang chơi cây 89gr, nguồn từ @attack01 xách về, dạo này tay yếu mà lại muốn dán 2 mặt cứng chút cho nên tìm cây nhẹ lại, dưới 85gr, càng nhẹ càng tốt, ai biết chỉ giúp nhé!
Thanks.

tosiosHD

Đại Tá
Chú sống ở đầm lầy thì phải, còn anh ở hoang mạc, cốt của anh đánh cả năm không tăng bằng dán thêm cái viền giấy vải. ^/^
Haha. Em thấy cốt của anh em ở ngoài Bắc này dù bảo quản rất tốt nhưng trọng lượng nó vẫn tăng theo năm tháng, thế mới hay.
Bác cứ ở hoang mạc đi, sợ khí hậu ở đó khô, bụi bẩn và mồ hôi của bác cũng ko có trọng lượng ấy chứ?!

Trainee

Đại Tá
Haha. Em thấy cốt của anh em ở ngoài Bắc này dù bảo quản rất tốt nhưng trọng lượng nó vẫn tăng theo năm tháng, thế mới hay.
Bác cứ ở hoang mạc đi, sợ khí hậu ở đó khô, bụi bẩn và mồ hôi của bác cũng ko có trọng lượng ấy chứ?!
Chú cứ ngồi đáy đầm nước đoán việc ở ngoài sa mạc thế! ;)

Trainee

Đại Tá
baracuda đánh trái control tốt và xoáy hơn S2
À, à, tại em tưởng Baracuda có chia 1, 2, 3
Hàng khuyến mãi trên em thấy FastArc gì đó như anh nhắc comment trên, mặt này đánh kém R7 hả anh? nặng nhẹ thê nào mấy mặt anh giới thiệu?

lamtq

Đại Tá
À, à, tại em tưởng Baracuda có chia 1, 2, 3
1.2.3 là ACUDA. Baracuda là riêng chỉ có baracuda thường và Baracuda Big Slam gần tương tự nhau, Bigslam control tốt hơn tý nhưng mềm và chậm hơn tý. lấy baracuda nào cũng ok
trc đòi bán h mua thêm? cây ở post trên pk? gỗ nhìn có vẻ ngon nhưng nhẹ quá nhỉ

Trainee

Đại Tá
1.2.3 là ACUDA. Baracuda là riêng chỉ có baracuda thường và Baracuda Big Slam gần tương tự nhau, Bigslam control tốt hơn tý nhưng mềm và chậm hơn tý. lấy baracuda nào cũng ok
trc đòi bán h mua thêm? cây ở post trên pk? gỗ nhìn có vẻ ngon nhưng nhẹ quá nhỉ
Không, em hỏi đám mặt khuyến mãi của cu Long này cơ.
http://bongban.org/threads/hn-thanh-ly-mat-vot-nhat-gia-tot.48750/

Còn cây kia là cây em lấy rồi, mà hôm qua em có nói, anh Đức anh ấy cẩn thận nên up ảnh cân nặng ở cửa hàng D9 lên cho em yên tâm thôi.
Cái cân đó 5kg không phải 500g, chắc sai kha khá, chắc tầm 84gr cũng vừa vừa, chứ không phải 80gr đâu nhỉ anh, 80gr khéo đại hiếm? :D

bocau

Đại Tá
Hội này vui quá xá! Inner Series ZLC mới 2015 đây

Bản vợt giờ được thiết kế tiêu chuẩn 157mm x 150mm rồi nhé nên các bác không phải dùi mài, đục đẽo như bác @lion nữa nhé :). Lại tốn kém rồi!
Thấy ảnh @D'Artagnan đưa lên em đời mới 2015 đẹp wa.... @bocau tậu luôn một em cán ST ở Take về; Hôm nay đăng ký nhập hội luôn; Sau khi vào keo và viền em nó 89,2gam...hihi.. chiều nay cuối tuần chém... bia...bia...

bocau

Đại Tá
Thấy ảnh @D'Artagnan đưa lên em đời mới 2015 đẹp wa.... @bocau tậu luôn một em cán ST ở Take về; Hôm nay đăng ký nhập hội luôn; Sau khi vào keo và viền em nó 89,2gam...hihi.. chiều nay cuối tuần chém... bia...bia...View attachment 61657
Ngày đầu tiên trải nghiệm em này; fh ten80 ; bh ten05fx-1,9 ; cảm giác như sau ;
bh thấy, gò bóng xoáy nặng, giật trái điểm rơi hay và xoáy, chặn đẩy, fix hơi thiếu lực, nhưng nói chung bh tạm ổn;
fh ten80 đánh bạc thấy hơi thiếu lực, giật bám bóng nhưng qua bàn rất hiền không hiểm, rất dễ chặn đẩy trở lại, nên tấn công phải 4-5 quả mới ghi được điểm, lớn tuổi công kiểu này chắc đứt hơi, đang muốn đổi măt khác của bên FH, để có uy lực hơn, giật bóng chụi chùi hiểm hơn.. nhờ ae tư vấn giúp nên dùng mặt nào bên fh để khắc phục hạn chế của ten80.. xin cám ơn!

Bình luận từ Facebook