Câu lạc bộ những người chơi Innerforce ZLC

Trainee

Đại Tá
Bọn này đo máy, nên chắc thế, chứ về thực chất, trên trời dưới vực đó.

Để có tiền sắm thêm em Inner AL và ZLF nữa là đủ bộ, dòng này đánh khá thích, dạo này cứ quan hệ suốt.

Thêm một cái ngộ nữa, mình đánh ST hợp hơn FL, thế mới đau. Mãi mới nhận ra là mình cầm cuối cán đánh FH và BH đều chuẩn và đều hơn, chả hiểu tại sao (tay đòn dài thì phải lệch nhiều hơn chứ nhỉ), nhưng thôi, kệ, vì chỉ có mỗi em Innerforce ST, còn toàn FL, may mà chưa chuyển nó thành FL, cám ơn lời khuyên của bác Hùng Ca nhiều nhiều.

ĐỊNH KIẾN là thằng ĐỊNH @langngoi bé bằng con KIẾN :D
Vậy lấy cây này đi anh: http://bongban.org/threads/innerfoce-al-doi-2015-tim-chong.43000/#post-561049
Em thì nhìn cán ST nó cứ xấu xấu bẩn bẩn thế nào ấy, nhìn cán FL nó có sự hài hòa cân đối hơn nên thích mắt. Chứ còn chính ra em cầm cán AN đánh hợp!

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Gì phải lằng nhằng thế, kẹt tiền thì lấy của người nọ người kia đập sang. Thà rằng cho đi phứt không cần nhìn lại chứ, vợt đi rồi mua lại khó!
Vay mượn phiền hà lắm, nhỡ đâu, thôi, cứ gạ đổi chác là hơn, coi như mình cắm vợ hai của mình ở đó, tháng tới chuộc về, còn không cho em đó phục vụ đại gia, già già mình rước về lập bàn thờ, vợt anh mày biết rồi, vớ vỉn không chơi được, mà có chơi được cũng cảm thấy thế nào ấy, không có hứng

langngoi

Đại Tá

Để có tiền sắm thêm em Inner AL và ZLF nữa là đủ bộ, dòng này đánh khá thích, dạo này cứ quan hệ suốt.

Thêm một cái ngộ nữa, mình đánh ST hợp hơn FL, thế mới đau. Mãi mới nhận ra là mình cầm cuối cán đánh FH và BH đều chuẩn và đều hơn, chả hiểu tại sao (tay đòn dài thì phải lệch nhiều hơn chứ nhỉ), nhưng thôi, kệ, vì chỉ có mỗi em Innerforce ST, còn toàn FL, may mà chưa chuyển nó thành FL, cám ơn lời khuyên của bác Hùng Ca nhiều nhiều.

ợ ST lại còn cầm về cuối vợt :D đội mũ bảo hiểm mà đánh với bố này thôi.

Trainee

Đại Tá
chac chan la nhu the
Vâng, đội kia cảm giác không khác làm em lăn tăn :)
Cũng Target Pro em dán một cặp đánh tâng tâng, nhưng dán một Pro, một Sound thì cảm giác cũng mặt Pro đó đánh rất mềm mại dễ kiểm soát hơn hẳn!

lamtq

Đại Tá
Vâng, đội kia cảm giác không khác làm em lăn tăn :)
Cũng Target Pro em dán một cặp đánh tâng tâng, nhưng dán một Pro, một Sound thì cảm giác cũng mặt Pro đó đánh rất mềm mại dễ kiểm soát hơn hẳn!
dung roi e. dieu do la duong nhien.

tosiosHD

Đại Tá
Cùng mặt vợt đó, cùng cốt đó, có ai thấy dán 2 mặt cứng, cảm giác đánh cứng hơn khi mình dán 1 mặt cứng một mặt mềm không nhỉ?
+ Nói thật, Em cũng có cảm giác đó đấy. Khi dán 2 mút cứng vào 1 cốt thì đánh thấy nó cứng hơn khi dán 1 mút cứng và 1 mút mềm vào cốt đó. Thế mới lạ. Chắc dọ độ đàn hồi hay gì đó chăng????

loiphong

Đại Tá

Ơ ....ơ....
@tuyetvu79 ơi, lại sắp có người tranh hàng ST này anh!
Hic, có khi sau này bác @Trạng .... CÁ lại thích luôn 84g nữa thì......:confused:
:confused::confused:

lion

Đại Tá
Chả biết nói thế nào vì đó là ngôn từ mới mà hãng sử dụng thay cho cụm từ ae
vẫn dùng là tốc độ, kiểm soát.

Nếu ghép độ nảy = tốc độ thì cũng có vẻ hợp lý, ở trên đầu thấy 3 cây ALC khá
tương đồng nhau. Tuy nhiên, nếu coi độ rung = kiểm soát thì nhìn cây ALC cuối
thấy hơi bất hợp lý chút là nảy kém nhất nhưng kiểm soát cũng kém nhất.

club7337

Đại Tá
Vay mượn phiền hà lắm, nhỡ đâu, thôi, cứ gạ đổi chác là hơn, coi như mình cắm vợ hai của mình ở đó, tháng tới chuộc về, còn không cho em đó phục vụ đại gia, già già mình rước về lập bàn thờ, vợt anh mày biết rồi, vớ vỉn không chơi được, mà có chơi được cũng cảm thấy thế nào ấy, không có hứng
Cái gì cũng phải biết các bác ạ, chân dài của em vẫn đẹp và mê li ạ

Trainee

Đại Tá
Chả biết nói thế nào vì đó là ngôn từ mới mà hãng sử dụng thay cho cụm từ ae
vẫn dùng là tốc độ, kiểm soát.

Nếu ghép độ nảy = tốc độ thì cũng có vẻ hợp lý, ở trên đầu thấy 3 cây ALC khá
tương đồng nhau. Tuy nhiên, nếu coi độ rung = kiểm soát thì nhìn cây ALC cuối
thấy hơi bất hợp lý chút là nảy kém nhất nhưng kiểm soát cũng kém nhất.
Độ rung, có vẻ họ dùng từ không chuẩn vì đúng là khó tìm được một từ ngắn ngọn tiếng Việt, trên tabletennisdb nó dùng Stiffness, Flexible, Dwell khi mô tả đặc tính này ý nói về độ vẩy đàn hồi và độ lưu bóng của vợt. Thông số này cũng khác với điều khiển (control).

kubin

Đại Tá
các bác đánh giá dùm em bề mặt gỗ của em này đc ko ạk.

Bình luận từ Facebook