Trả lời bạn A'rtagnan và bạn chaunguyen về chất lượng cốt vợt của STIGA

archer

Đại Tá
Ủa lạ nhỉ, ko hiểu do em tài giỏi trong khâu chọn người giao dịch và thẩm định cốt vợt, hay do e chỉ là thằng gặp may, mà tất cả cốt Stiga e từng thử chất lượng đều tuyệt vời, ko có tước mặt hay sần sùi chi cả. Còn cán của Stiga vẫn luôn thô ráp hơn các hãng khác vì style của họ thế, thô ráp cho bám tay. Nếu thuần gỗ e oánh giá Nittaku cao nhất, rồi đến Stiga và DHS.

archer

Đại Tá
BÁN ĐỒ thằng nào chả QUẢNG CÁO, còn tin hay không là NGƯỜI MUA :p:p:p:p:p
đúng là nvay nhưng công nhận nhìn cái cốt bề ngoài nó đẹp hơn cốt em thấy cuarvng khác
Cốt e lấy từ tay HA phobongban, 2 cây tuyển trọng lượng nhập theo lô hàng từ Nhật về, dĩ nhiên chất lượng ko phải bàn cãi. Gì chứ giờ cốt mút e chỉ dám đến 2 chỗ tin cậy và thân quen: phobongban và docmaorg, đều hàng Nhật chuẩn, kể cả H3 hay cốt DHS hay bất kì hãng gì, chứ bên ngoài kia ảo lắm e chả dại. Về quảng cáo thì e chỉ chém thêm về tính năng và đặc biệt là cảm nhận cá nhân thôi, chứ tình trạng, hình ảnh vợt và nguồn gốc là phải có trung thực chứ một vài đồng rồi ae tâm tư e mất uy tín thì chả bõ.

Diem_ND

Đại Uý
Cốt e lấy từ tay HA phobongban, 2 cây tuyển trọng lượng nhập theo lô hàng từ Nhật về, dĩ nhiên chất lượng ko phải bàn cãi. Gì chứ giờ cốt mút e chỉ dám đến 2 chỗ tin cậy và thân quen: phobongban và docmaorg, đều hàng Nhật chuẩn, kể cả H3 hay cốt DHS hay bất kì hãng gì, chứ bên ngoài kia ảo lắm e chả dại. Về quảng cáo thì e chỉ chém thêm về tính năng và đặc biệt là cảm nhận cá nhân thôi, chứ tình trạng, hình ảnh vợt và nguồn gốc là phải có trung thực chứ một vài đồng rồi ae tâm tư e mất uy tín thì chả bõ.
long5 mà. xuống 3 tr em xúc liền

Nam_HaiDuong

Đại Tá
D'Artagnan post: 541460 said:
Hàng của Nhật như Butterfly, Nittaku, Darker... hình như không có sự phân biệt này. Hàng phân phối của Take mình luôn thấy ổn!
Bac noi the em ko dong y. Truoc em mua 1 cay NA Carbon co tem take nhung chữ in trên cốt bị nhòe và hoàn thiện rất lởm. Các dòng chữ in trên cốt còn không thẳng hàng với nhau

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Long 5 co ban tra gop ko bac Phuc? Chua choi cot DHS bao gio nen cung muon thu. Bac cho em xin gia dep vao inbox long 5. Neu on em xuc choi thu

Bình luận từ Facebook