Trả lời bạn A'rtagnan và bạn chaunguyen về chất lượng cốt vợt của STIGA

xukaka

Đại Tá
Mình thấy cái vụ này ý kiến như sau: Khi mua vợt nên mua các cửa hàng uy tín và có tem nơi cung cấp dán vào cốt. Nếu trong thời gian sử dụng bị lỗi như thế mang đến cửa hàng đề nghị giải thích hoặc hướng xử lý hợp lý.
- Còn mua hàng không rõ nguồn gốc thì hên xui thôi, hãng nào cũng vậy thôi.
Đôi điều suy nghĩ của mình.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bạn nào chơi bóng bàn mà ko bị loạn đao 1 thời gian thì khó tìm cho mình 1 bảo kiếm lắm!
Nhưng MỘT THỜI GIAN là bao lâu là điều cực kỳ quan trọng, còn QUAN TRỌNG HƠN là một thời gian đó đổi qua BAO NHIÊU CÂY VỢT, và quan trọng hơn nữa chính là BAO NHIÊU CÂY VỢT đó làm tốn BAO NHIÊU TIỀN, ... và cuối cùng thì vẫn QUAN TRỌNG NHẤT là VỢ MÌNH NÓ CÓ BIẾT KHÔNG NHỈ ?:p

tosiosHD

Đại Tá
Nhưng MỘT THỜI GIAN là bao lâu là điều cực kỳ quan trọng, còn QUAN TRỌNG HƠN là một thời gian đó đổi qua BAO NHIÊU CÂY VỢT, và quan trọng hơn nữa chính là BAO NHIÊU CÂY VỢT đó làm tốn BAO NHIÊU TIỀN, ... và cuối cùng thì vẫn QUAN TRỌNG NHẤT là VỢ MÌNH NÓ CÓ BIẾT KHÔNG NHỈ ?:p
+ Haha. Bác lại mở rộng vấn đề rồi. Ý của em chỉ đơn giản bạn nào chơi mà ko trải nghiệm, có vợt nào chơi vợt đấy....thì làm sao biết được cái hay của những vợt khác, biết làm sao được mình hợp với những vợt nào???

tosiosHD

Đại Tá
em chơi bóng bàn 13 năm rồi mà mới biết chơi vợt xịn 1 năm thôi.trước kia toàn 729
+ Vậy thì còn chần chừ gì nữa, 13 năm kia tiết kiệm, kìm nén ham muốn là quá đủ rồi. Dốc hầu bao tậu bảo kiếm đi bạn!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
+ Haha. Bác lại mở rộng vấn đề rồi. Ý của em chỉ đơn giản bạn nào chơi mà ko trải nghiệm, có vợt nào chơi vợt đấy....thì làm sao biết được cái hay của những vợt khác, biết làm sao được mình hợp với những vợt nào???
Hí hí, em thấy là vợt hợp nhất là cây mà em có khi EM HẾT TIỀN :p

Bình luận từ Facebook