TOPIC Câu Lạc Bộ GIỜ THỨ 9 PHÚ NHUẬN - ĐẠT ĐỨC

Drhongson

Đại Tá
Kết quả trận đấu giữa Carot Bình Dương vs Giờ thứ 9 Phú Nhuận Đạt Đức
Thịnh - Huỳnh : 3-0
Hồng - Trung : 1-3
Vững + Hòa - Huy + Huỳnh : 1-3
Hòa - Huy : 1-3
Thịnh - Trung : 3-2
Vững + Hồng - Huy + Trung : 1-3
Hồng - Huỳnh : 2-3
Chung cuộc Carot Bình Dương thua GT9 2-5.

Last edited by a moderator:

a Tủn

Binh Nhì
chúc mừng đội GT9 đã thắng thuyết phục đội CRBD!
chúc anh em Đạt Đức tiếp tục chiến thắng ở vòng tiếp theo!

huybmt

Trung Sỹ
dù thiếu vắng đi cây vợt chủ lực, nhưng anh em đã biết cách vượt qua khó khăn, chiến thắng ngày hôm qua là nhờ tinh thần đoàn kết và một chút may mắn. tất cả vì tập thể...cảm ơn sự động viên của mọi người ...anh em đạt đức cố gắng lên nhé. đoàn kết-tự tin-chiến thắng...^^

lamtq

Đại Tá
chúc mừng AE Đạt Đức có chiến thắng vẻ vang ngay trên sân khách
cố gắng giành chiến thắng các trận còn lại và hy vọng những bất ngờ từ những kết quả có lợi khác là lại vào Top thôi
xô lê............................

trung_beo88

Binh Nhì
anh cũng chúc mừng em đã vượt qua được chính mình ngay tại thời điểm rất khó khăn của em mà chỉ riêng ae mới hiểu được...hôm qua em là người hay nhất trong đội và đội trưởng Huỳnh cũng tuyệt vời không kém khi đã thi đấu hết sức mình...chắc đêm qua về khổ với bà xã của anh lắm hả đội trưởng, có bao nhiêu sức vắt hết vô trận đấu hôm qua rồi. mà quên nữa công lao của HLV chú Sơn đã rất nhiệt tình theo đội từ đầu giải đến giờ, chỉ đạo sát sao từng người, từng trận đấu...cám ơn tất cả ae luôn quan tâm và cổ vũ động viên cho đội G9...còn mình rất vui vì tập thể đội G9 vẫn luôn là đội đoàn kết vui vẻ...

HuynhGT9

Binh Nhì
Cam on moi nguoi da ung hoi doi GT9.phai noi a em trong doi danh tran vua qua rất hay,La nho su dam me bban cua a em va co su doan ket nua.Ngoai su no luc cua a em con co su chi dao sau sat ,nhiệt tinh cua HLV le thanh son da chi dao tung tran dau ,cho tung nguoi va tập huan cho a em truoc tung tran dau

lamtq

Đại Tá
Cam on moi nguoi da ung hoi doi GT9.phai noi a em trong doi danh tran vua qua rất hay,La nho su dam me bban cua a em va co su doan ket nua.Ngoai su no luc cua a em con co su chi dao sau sat ,nhiệt tinh cua HLV le thanh son da chi dao tung tran dau ,cho tung nguoi va tập huan cho a em truoc tung tran dau

chiều nay làm trận kiểm tra trình độ đêBiaBiaBiaBiaBiaBia

huybmt

Trung Sỹ
lần đầu tiên vào topic dự đoán giải thấy có rất nhiều người dự đoán GT9 thắng...hihi...thôi được rồi tuần này anh em đạt đức sẽ có gắng giúp mọi người được miếng caliba...haha. cảm ơn mọi người đã đặt niềm tin vào đội...^^

kiencuibap

Binh Nhì
lần đầu tiên vào topic dự đoán giải thấy có rất nhiều người dự đoán GT9 thắng...hihi...thôi được rồi tuần này anh em đạt đức sẽ có gắng giúp mọi người được miếng caliba...haha. cảm ơn mọi người đã đặt niềm tin vào đội...^^
dạo này thằng bạn làm ăn có vẻ khấm khá, anh theo dõi mấy trận đầu chú đi củi nhiều quá... dạo này lấy lại được phong độ rồi... cố lên nha ^^ 1/7 t có mặt ở sg đó

Drhongson

Đại Tá
HHT & STIGA -PHU NHUAN DAT DUC
1.TIEN C1 3-0 TRUNG C2
2. LUONG C2 1-3 HUY C2
3. HIEU +LUONG 3-1 THANH TRUNG
4.TUAN C2 3-2 THANH C2
5. TIEN C1 2-3 HUY C2
6.TUAN + HIEU 1-3 THANH + HUY
7. LUONG C2 2-3 TRUNG C2
Chung cuộc HHT STIGA thua GT9 DAT DUC PHU NHUAN 3-4
Trận này căng quá , kỳ phùng địch thủ , HHT lên 3 trước mà không sao dứt điểm nổi .

Chúc mừng GT9 PHÚ NHUẬN - ĐẠT ĐỨC .
Dũng mãnh tiến lên .

Last edited by a moderator:

lamtq

Đại Tá
HHT & STIGA -PHU NHUAN DAT DUC
1.TIEN C1 3-0 TRUNG C2o
2. LUONG C2 1-3 HUY C2
3. HIEU +LUONG 3-1 THANH TRUNG
4.TUAN C2 3-1THANH C2
5. TIEN C1 2-3 HUY C2
6.TUAN + HIEU 1-3 THANH + HUY
7. LUONG C2 2-3 TRUNG C2
Chung cuộc HHT STIGA thua GT9 DAT DUC PHU NHUAN 3-4
Trận này căng quá , kỳ phùng địch thủ , HHT lên 3 trước mà không sao dứt điểm nổi .

Chúc mừng GT9 PHÚ NHUẬN - ĐẠT ĐỨC .
Dũng mãnh tiến lên .

Chuc mung ae Dat Duc.chu H g vao form ngon day

Bình luận từ Facebook