TOPIC Câu Lạc Bộ GIỜ THỨ 9 PHÚ NHUẬN - ĐẠT ĐỨC

HuynhGT9

Binh Nhì
Anh em đã đươợc thưởng nong r anh ơi ,sẽ cố gắng thắng trận sau nữa nhé Đoàn kết là sức mạnh để chiến thắng .

KongLingHui

Binh Nhì
Anh em đã đươợc thưởng nong r anh ơi ,sẽ cố gắng thắng trận sau nữa nhé Đoàn kết là sức mạnh để chiến thắng .

Đội Đạt Đức cố lên ! Thừa thắng xông lên luôn đi Đạt Đức ơi ! thèm Biathèm Biathèm Bia

trung_beo88

Binh Nhì
hj cám ơn mọi người nhiều. đội G9 có được trận thắng đầu tiên là nhờ 1 phần có sự may măn, phần còn lại là nhờ vào sự cổ vũ và sự quyết tâm của ae cộng thêm sự khát khao tìm kiếm chiến thắng sau 2 lựơt trận thất bại.

trung_beo88

Binh Nhì
Noi cach khac la nhom 1 tron xuong cau 3 het phai ko chu Son :).
Chuc mung doi Dat Duc, minh van danh gia doi Dat Duc la 1 doi thu manh, ko dam lo la.
Diem manh chung giua FT1,2 va Dat Duc la su doan ket.

cám ơn T.Anh nha. mong rằng tất cả các đội dù thắng hay thua vẫn luôn luôn la 1 tập thể đoàn kết và frienplay. như đội mình sau 2 trận thất bại tinh thần đi xuống nhưng nhờ sự nhiệt tình, động viên của đội trưởng Huỳnh...nên ae vẫn cố gắng tập luyện với mục đích để giải được thành công tốt đẹp đến trận cuối cùng. hj chúc tất cả các đội luôn cố gắng đến trận cuối cùng nha.

huybmt

Trung Sỹ
ngày mai cố gắng nha mấy anh....karaoke bình dương thẳng tiến nha đội trưỡng huỳnh, đội phó trung....hlv sơn....ha ha

huybmt

Trung Sỹ
chặn đường nào cũng dẫn đến một con đường duy nhất....thắng thua ko quan trọng. chỉ cần khẳng định bản thân, vượt qua chính bản thân mình đã là thành công....anh em Đạt Đức cùng nhau cố gắng nhé...giử vững tinh thần đoàn kết, điều mà chỉ một vài đội tham gia pre có được, cố lên!!!!!

FUJISANCO

Trung Sỹ
Anh Trung và Huy ngày càng lên tay, có vẻ đã bắt được nhịp không khí giải rồi. Lượt về gặp lại sẽ khó khăn đây.
Chúc mừng đội G9.

votgo

Administrator
Chúc mừng đội Đạt Đức-G9, thắng được đối thủ được đánh giá mạnh là ứng cử viên VĐ. Cà Rốt là đội khó xơi, hy vọng Cà Rốt không xếp sai đội hình thêm 1 lần nữa. Chúc đội có chiến thắng tiếp theo.

huybmt

Trung Sỹ
đường đi mới sáng sủa giờ lại càng khó khăn.....anh em đạt đức cố gắng cùng nhau vượt qua giai đoạn này nhé....cố lên...thắng thua ko quan trọng

Nexysahara

Trung Sỹ
đường đi mới sáng sủa giờ lại càng khó khăn.....anh em đạt đức cố gắng cùng nhau vượt qua giai đoạn này nhé....cố lên...thắng thua ko quan trọng

Có bao nhiêu quất hết đi sung lên kaka! thắng trận nào la đi shanghai trận đó

Bình luận từ Facebook