TOPIC Câu Lạc Bộ GIỜ THỨ 9 PHÚ NHUẬN - ĐẠT ĐỨC

huybmt

Trung Sỹ
kết quả thi đấu vòng 2 lượt về giữa family2 và GT9
1. nhân - trung 3-0
2. xuân - đức thành 0-3
3. đôi 1: mỹ+hoàng - trung+huy 2-3
4. hoàng - huy 0-3
5. nhân - đức thành 2-3
6. đôi 2: nhân+ xuân - đức thành+huy 0-3
7. xuân - trung 1-3
kết quả chung cuộc GT9 thắng với tỷ số 6-1

huybmt

Trung Sỹ
hôm nay anh em GT9 đã vượt qua family2 với tỷ số khi nhìn vào thì ai cũng thấy dể dàng. đến tập thể đội cũng không thể nghỉ tới tỷ số ấy...ban đầu chỉ có thể nghỉ tới một trận đấu 50-50. nhưng thực sự mà nói các em nhỏ đã thi đấu quá hay. chỉ thiếu một chút gì đó gọi là bản lỉnh...chính sự thi đấu hồn nhiên không nghỉ tới chuyện thắng thua của các em. đã làm nên sự khó chịu với toàn thể các đội còn lại trong đó có cả GT9. chúc các em ngày một trưởng thành và thi đấu thành công trong 2 giải toàn quốc sắp tới. cảm ơn chân thành đến tập thể family đã tiếp đón GT9 chu đáo trong ngày hôm nay....tks ^^

huybmt

Trung Sỹ
sau những trận đấu vòng 2 lượt về hạng C...cú xảy chân của family1 như là một cú hit cho tất cả các đội đang đeo bám sát sao có cơ hội để vuơn lên....tình hình hạng C đã có vẻ khó đoán hơn, family1. xiom. paloma...ai cũng có thể có cơ hội vô địch năm nay...thật là hấp dẩn và kịch tính...^^

huybmt

Trung Sỹ
anh em GT9 cố lên.....cũng cố lực lượng quyết tâm giành thành tích tốt hơn ở những trận tiếp theo của giai đoạn lượt về nhé...^^

Phuong_sardius

Đại Uý
sau những trận đấu vòng 2 lượt về hạng C...cú xảy chân của family1 như là một cú hit cho tất cả các đội đang đeo bám sát sao có cơ hội để vuơn lên....tình hình hạng C đã có vẻ khó đoán hơn, family1. xiom. paloma...ai cũng có thể có cơ hội vô địch năm nay...thật là hấp dẩn và kịch tính...^^

GT9 cũng tràn trề cơ hội vậy em trai,sao không kể đến :D .Đội GT9 này ghê lắm à nha kaka..

huybmt

Trung Sỹ
anh phương cứ nói quá. anh phuong lấy lại phong độ thì đội em làm gì có cữa...hihi. đội em toàn may mắn thôi. ai biết được mấy vòng sau không có may mắn thì làm sao đây anh

trung_beo88

Binh Nhì
đội G9 hôm nay nhờ sự cố gắng và may mắn đã vượt qua được đội FL2 mở đầu cho 1 lượt về tốt đẹp hơn so với 2 trận đầu của lượt đi. cám ơn các em đội FL2 đã đón tiếp đội anh chu đáo, dù sáng nay là đối thủ nhưng bây giờ thì là những người bạn nha...chúc các em đạt thành tích tốt tại giải toàn quốc sắp tới...thân.

thuanlacsg

Đại Tá
thay mặt toàn đội FT Thuận xin chúc mừng đội GT9 với chiến thắng ấn tượng ngày hôm nay. Thuận ko ở hoalu nên ko biết các e đón tiếp GT9 như thế nào. nhưng thật sự khi vào topic của GT9 nghe mọi người nói như vậy Thuận rất vui. trận FT1 vs GT9 sẽ rất căng thẳng vì 2 đội đang xếp 2 hạng cao nhất. hy vọng sẽ là 1 trận cầu hay và fair play.
thân.

Phuong_sardius

Đại Uý
kết quả thi đấu vòng 2 lượt về giữa family2 và GT9
1. nhân - trung 3-0
2. xuân - đức thành 0-3
3. đôi 1: mỹ+hoàng - trung+huy 2-3
4. hoàng - huy 0-3
5. nhân - đức thành 2-3
6. đôi 2: nhân+ xuân - đức thành+huy 0-3
7. xuân - trung 1-3
kết quả chung cuộc GT9 thắng với tỷ số 6-1

FL2 đưa đội hình như vầy lại thiếu HLV Thuận chỉ đạo nên thua GT9 6/1 là phải rồi :D

Drhongson

Đại Tá
Các bạn đội GT9 càng chơi càng hay , làm mình cũng vui lây khi tình cờ chấp bút mở ra topic này , hihi .
Kết quả sau cùng dù có thắng thua thế nào đi nữa thì với tinh thần đoàn kết 1 lòng , thể thao trong sáng thế này ,
mình luôn tự hào vì các bạn .

FUJISANCO

Trung Sỹ
Thắng đội 2 như vậy ko sợ đội 1 phục thù hả anh :).
Lượt đi đội Paloma cũng làm đội 2 6/1 kết quả đội em thắng trước 4/1 =))

huybmt

Trung Sỹ
Thắng đội 2 như vậy ko sợ đội 1 phục thù hả anh :).
Lượt đi đội Paloma cũng làm đội 2 6/1 kết quả đội em thắng trước 4/1 =))
lượt đi khác lượt về chứ anh...lượt đi đội em thua 2 trận family. thắng toàn bộ các trận còn lại. lượt về có lẽ đội em thắng cả 2 trận family và thua tất cả các trận còn lại cũng có thể chứ...hihi

huybmt

Trung Sỹ
anh em GT9 không bao giờ dám nghỉ tới việc cạnh tranh ngôi vô địch với các đội xiom, paloma, family nên xin các anh cứ chiến nhau thoải mái, GT9 xin phép được đứng ngoài vòng và xem...hihi. chúc các đội thi đấu thành công trong giai đoạn sắp tới của lựot về. không còn mục tiêu cũng vẩn cố gắng để thể hiện tinh thần của đội.. góp phần tạo nên 1 lượt về hấp dẩn và kịch tính cho tới những vòng đấu cuối cùng...^^

trung_beo88

Binh Nhì
không khí của giải bắt đầu căng thẳng rồi. các đội bắt đầu đấu đá nhau rồi, chưa gì mà anh em đấu võ miệng qua lại nghe choáng quá. hjhj tuần này mình lại là đối thủ rồi hả T.Anh hết mình nha. T.Anh FL1 và Huy G9 là chủ lực chém gió của 2 đội, 2 chủ lực cứ chém gió tiếp đi rồi tuần này sẽ tiếp tục chém trên bàn bóng...Huy nó cũng đang muốn gặp lại em đòi món nợ lượt đi bị em chém đó...thôi kích động vậy thôi nhường lại cho 2 chủ lực chém tiếp đó.

FUJISANCO

Trung Sỹ
không khí của giải bắt đầu căng thẳng rồi. các đội bắt đầu đấu đá nhau rồi, chưa gì mà anh em đấu võ miệng qua lại nghe choáng quá. hjhj tuần này mình lại là đối thủ rồi hả T.Anh hết mình nha. T.Anh FL1 và Huy G9 là chủ lực chém gió của 2 đội, 2 chủ lực cứ chém gió tiếp đi rồi tuần này sẽ tiếp tục chém trên bàn bóng...Huy nó cũng đang muốn gặp lại em đòi món nợ lượt đi bị em chém đó...thôi kích động vậy thôi nhường lại cho 2 chủ lực chém tiếp đó.

Em sẽ hết mình mà, anh yên tâm :)

Bình luận từ Facebook