Topic bóng bàn Hà Nam

nhuonghaihau

Trung Tá
Chú nhượng gép ảnh của vận động viên Trung Quốc vào chỉ thay mỗi cái đầu chú nhượng vào thôi nhìn là biết ngay đầu to hơn người kìa.......hehe
Các bác thông cảm ảnh avata hơi mờ với lại đầu em cũng to thật
[url=http://upanh.com/view/?id=fva25obnfkw][img]http://i5.upanh.com/2013/0929/02//57644780.img8796.jpg[/url][/IMG]

Last edited:

Thanh_con

Trung Sỹ
Thanh_con gửi lời cám ơn chân thành tới tất cả các bác, các chú,các cô và các anh các chị bóng bàn của thành phố và huyện Lý Nhân,huyện Thanh Liêm.đã đến chung vui cùng Thanh_con và gia đinh.trong ngày cưới củaThanh_con.niềm vui của Thanh_con không có lời nào có thể nói hết được.khi thấy mọi người đã giành tình cảm quá nhiều với Thanh_con như thế. Một lần nữa thanh_con xin cám ơn tất cả mọi người.và chúc mọi người luôn luôn mạnh khỏe.Thanh_con xin hứa sẽ chân trọng và giữ mãi mãi tình cảm đó của mọi người trong tận đáy lòng của mình.

nhuonghaihau

Trung Tá
Thanh_con gửi lời cám ơn chân thành tới tất cả các bác, các chú,các cô và các anh các chị bóng bàn của thành phố và huyện Lý Nhân,huyện Thanh Liêm.đã đến chung vui cùng Thanh_con và gia đinh.trong ngày cưới củaThanh_con.niềm vui của Thanh_con không có lời nào có thể nói hết được.khi thấy mọi người đã giành tình cảm quá nhiều với Thanh_con như thế. Một lần nữa thanh_con xin cám ơn tất cả mọi người.và chúc mọi người luôn luôn mạnh khỏe.Thanh_con xin hứa sẽ chân trọng và giữ mãi mãi tình cảm đó của mọi người trong tận đáy lòng của mình.
Cảm ơn chú, Chúc vợ chồng chú mạnh khỏe, hạnh phúc và trình bóng lên số 1 hà nam hehe

Last edited:

gaibongban

Binh Nhất
Chúc mừng đám cưới của Thành Con nhé - Chúc "trăm năm Hạnh phúc"

nhuonghaihau

Trung Tá
Chú nhượng chiều mai qua clb bắc sơn giao lưu nhé.chiều mai bên đấy đông vui lắm.ae mình cặp đôi kiếm tý bia.5h chú nhé.
Chiều mấy giờ chiến thế anh sáng nay xác nhận Chủ nhật tuần này CLB Trần Hưng Đạo mời CLB Quang Trung giao lưu tại thánh địa Trần Hưng Đạo

kientuong-bat

Trung Tá
Giao hữu Quang Trung - Trần Hưng Đạo

Chiều mấy giờ chiến thế anh sáng nay xác nhận Chủ nhật tuần này CLB Trần Hưng Đạo mời CLB Quang Trung giao lưu tại thánh địa Trần Hưng Đạo

Cho anh hỏi CLB Quang Trung là đơn vị nào thế Nhượng? Có cao thủ nào không?

Hieu67_PhuLy

Trung Uý

Chiều 5g qua đấy nhé.Hôm qua a cũng nghe nói giao lưu 2 clb với nhau.sao lại vào chủ nhật a.vậy tiếc quá a ko tham gia đc rồi.Hôm đấy mấy ae lai đi đánh giải ở Nam định rồi.

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Thôi cụ ơi, xin cụ đi, e ra bóng cụ chấp a Hiếu 2 nháy, chiều 5 chai khớp luôn

Chiều chú dũng có bận ko.qua bắc sơn giao lưu nhé chú gọi cả a nguyên nữa.làm trận đôi dũng,nguyên&long,hiếu.trận này để long,hiếu đc cọ sát học hỏi chuẩn bị cho giải Nam định chủ nhật tới

Bình luận từ Facebook