Topic bóng bàn Hà Nam

malong_dung

Đại Tá
Phải nói về độ ở Hà Nam bác Dũng kiếm hơn là mất đề nghị bác nâng bóng và nâng chấp thêm cho anh em có cửa.

Đùa vậy thôi chứ kiếm 1 lít cũng nhả 0,9 lít mà, hôm thì ăn hết, hôm thì bị Ae đánh cho nát hết cả hàng, bóng ra thế là chuẩn rồi đấy, chú cứ tham khảo AE thì biết

malong_dung

Đại Tá
Ngày hôm qua Vua kiếm bia Mã long Dũng sau khi kiếm được bia của Linh béo đã phải chịu khuất phục trước Rồng đất phủ +4 và Nhượng Hải Hậu +5 trong hai trận cầu kịch tính hehe

Khá khen cho tinh thần thi đấu kiên cường của Nhuonghaihau, malong_dung đã gục ngã một cách đau đớn trước lưỡi kiếm vô tình của A khi séc 5 đã dẫn trước 11-10,

malong_dung

Đại Tá
Chú dũng chiều bố trí trận đôi dũng,nguyên gap hiếu,long(rồngđấtphủ).với tinh thần giao lưu học hỏi(nói nhỏ kèm mấy nút nhé).chú cứ giao kèo nhé.

Đã khớp lệnh, đôi Dũng, Nguyên vs đôi Hiếu, Long (+ 2), là rất vừa miếng, chiều 5 rưỡi có mặt tại lôi đài TP nhé

kientuong-bat

Trung Tá
Mấy bác hôm nay thi đấu thế nào em dự đoán Dũng Nguyên 3-0 Long Hiếu Bia:zingme14:

Nhượng tay to hôm trước gọi không nghe máy! Chạy làng à? bảo qua nhà uống bia mãi 21h mới gọi. Chúc mừng đã kiếm được bia của Dung-ML cố gắng kiếm nhiều bia nhé! Mà ông tay to khỏe như thế đánh cốt nặng vào và mặt 729 cho đầm tay. kaka!

nhuonghaihau

Trung Tá
Nhượng tay to hôm trước gọi không nghe máy! Chạy làng à? bảo qua nhà uống bia mãi 21h mới gọi. Chúc mừng đã kiếm được bia của Dung-ML cố gắng kiếm nhiều bia nhé! Mà ông tay to khỏe như thế đánh cốt nặng vào và mặt 729 cho đầm tay. kaka!
he he dán mặt 729 vào thì tay lại to thêm mất

Last edited:

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Mấy bác hôm nay thi đấu thế nào em dự đoán Dũng Nguyên 3-0 Long Hiếu Bia:zingme14:

Rất cảm ơn chú.a cũng ko hiểu lịch là vậy nhưng cuối cùng có vậy dau.ket qua đôi dũng,nguyên&được,Minh (+3,2,3)=2-3.đôi Minh ,được thắng hoàn toàn xứng dáng.

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Anh nguyên ơi.Hôm nay được giao lưu e học hỏi q rất nnhiều.Hôm nay a cho e thắng vậy e cứ nghĩ mãi.hẹn gặp a chiều mai a đánh hết mình nhé.sắp tới e đánh giải org ở Nam đinh.gặp toàn nngười đánh gai thôi.e rất mong a chỉ giáo cho e mấy đg cơ bản a nhé.

malong_dung

Đại Tá

Thaks chú Nhượng đã tin tưởng đôi của A, báo cáo chú là do vắng mặt chú nên A cũng tranh thủ cá kiếm chút bia để còn chiêu đãi các AE, kết quả 1 số trận như sau:

Dũng, Nguyên 2 - 3 Được, Minh (+ 3 2 3)
Dũng 3 - 0 Được (+ 3)
Dũng, Thành 3 - 2 Hiếu, Long (+ 3 2 3)
Minh, Hiếu 0 - 3 Được, Cường
..........

Sau ae đi làm vài chai suông, 4 AE gồm Dũng, Thành, Hiếu, Long đi tiếp tăng 2 thịt chó, kekeke

nhuonghaihau

Trung Tá
Thaks chú Nhượng đã tin tưởng đôi của A, báo cáo chú là do vắng mặt chú nên A cũng tranh thủ cá kiếm chút bia để còn chiêu đãi các AE, kết quả 1 số trận như sau:
Dũng, Nguyên 2 - 3 Được, Minh (+ 3 2 3)
Dũng 3 - 0 Được (+ 3)
Dũng, Thành 3 - 2 Hiếu, Long (+ 3 2 3)
Minh, Hiếu 0 - 3 Được, Cường
..........
Sau ae đi làm vài chai suông, 4 AE gồm Dũng, Thành, Hiếu, Long đi tiếp tăng 2 thịt chó, kekeke
Anh Dũng xem tổ chức lôi đài thành phố Phủ Lý giống lôi đài stiga của anh tài đi hehe

Bình luận từ Facebook