Topic bóng bàn Hà Nam

malong_dung

Đại Tá
Minh lập topic này để các bóng thủ Hà Nam và các anh em trong nghề vào giao lưu, trao đổi thông tin bóng bàn về Hà Nam và các thông tin khác. Mời các bạn vào chém gió, luận anh hùng miễn phí nhé............... Mời các member Hà Nam tích cực chút nhé

Last edited:

Sobat

Trung Uý
Trước ở Hà Nam có bác Hùng, bác Quang ở Sở Tư pháp đánh Bóng Bàn rất hay không biết bây giờ còn chơi không

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Minh lập topic này để các bóng thủ Hà Nam và các anh em trong nghề vào giao lưu, trao đổi thông tin bóng bàn về Hà Nam và các thông tin khác. Mời các bạn vào chém gió, luận anh hùng miễn phí nhé............... Đề nghị các member Hà Nam như: LE VAN QUYET, cuong_nhanh, ngocson6363, QUIET_RAMBO.... tích cực chút nhé

Đã thử bóng mới chưa, chất lượng thể nào? Tôi đang định đặt mua mấy chục quả về cho anh em tập.

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Trước ở Hà Nam có bác Hùng, bác Quang ở Sở Tư pháp đánh Bóng Bàn rất hay không biết bây giờ còn chơi không

Bác Hùng giờ chuyển sang tenis rồi, còn Bác Quang với phong cách đánh nghệ sỹ, đẹp mắt giờ vẫn còn chơi, nhưng từ ngày Bác chuyển lên phó chủ nhiệm UB kiểm tra TW lên ít về hà Nam

malong_dung

Đại Tá

Bác Quang về hưu được hơn 1 năm, bây giờ gia đình sống ở Hà Nội, chắc cũng ít chới bóng bàn, mấy lần CLB Phủ Lý lên HNội giao lưu cũng có mời bác tham gia. Bác có phải là Kiều không nhỉ ?

malong_dung

Đại Tá
Đã thử bóng mới chưa, chất lượng thể nào? Tôi đang định đặt mua mấy chục quả về cho anh em tập.

Thử rồi, nói chung cũng được. Tôi vừa hỏi ông Cường ở Phòng văn hoá TP, mùng 2,3,4 tháng 7 đánh giải Đại hội đấy, ông có về Duy Tiên tham gia không ?

Sobat

Trung Uý
Bác Quang về hưu được hơn 1 năm, bây giờ gia đình sống ở Hà Nội, chắc cũng ít chới bóng bàn, mấy lần CLB Phủ Lý lên HNội giao lưu cũng có mời bác tham gia. Bác có phải là Kiều không nhỉ ?
Đúng rồi em là Kiều ĐH Luật( quê Nem Định) trước đi đánh giải Bộ Tư pháp có gặp bác Quang và bác Hùng, em có ông bạn tên Hậu cùng quê giờ cũng làm Sở Tư pháp cũng biết cọc cạch BB.

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Thử rồi, nói chung cũng được. Tôi vừa hỏi ông Cường ở Phòng văn hoá TP, mùng 2,3,4 tháng 7 đánh giải Đại hội đấy, ông có về Duy Tiên tham gia không ?
Để cuôí tuần này ra CLB Hoà Mạc hỏi thử xem, nếu thành lập đội thì về tham gia tý cho vui, nhưng chắc là khó khăn vì phòng trào Duy Tiên yếu lắm

malong_dung

Đại Tá
Đúng rồi em là Kiều ĐH Luật( quê Nem Định) trước đi đánh giải Bộ Tư pháp có gặp bác Quang và bác Hùng, em có ông bạn tên Hậu cùng quê giờ cũng làm Sở Tư pháp cũng biết cọc cạch BB.

Hình như Hậu làm ở Trung tâm trợ giúp pháp lý, nhưng kô chơi bóng bàn mấy. Bạn đang đánh cho đội D Pluzzs phải không ? Có dịp mời bạn về Hà nam giao lưu ?

malong_dung

Đại Tá
Để cuôí tuần này ra CLB Hoà Mạc hỏi thử xem, nếu thành lập đội thì về tham gia tý cho vui, nhưng chắc là khó khăn vì phòng trào Duy Tiên yếu lắm

Duy Tiên yếu mới cần người như ông phát động chứ, tôi đánh cho Phủ Lý rồi chứ không sẽ về Duy Tiên ngay, thấy buốn cho quê Duy Tiên quá, năm ngoái đã không có rồi, liên lạc với ông Tuấn nguyên xem sao ?

Sobat

Trung Uý
Hình như Hậu làm ở Trung tâm trợ giúp pháp lý, nhưng kô chơi bóng bàn mấy. Bạn đang đánh cho đội D Pluzzs phải không ? Có dịp mời bạn về Hà nam giao lưu ?
Đúng Hậu Trợ giúp pháp lý, Em đang đánh cho Đội Cổ Nhuế - Hoàng hôm nào lên HN mời bác vào giao lưu, quê vợ em cũng ở Bạch Thượng Duy Tiên.

malong_dung

Đại Tá
Đúng Hậu Trợ giúp pháp lý, Em đang đánh cho Đội Cổ Nhuế - Hoàng hôm nào lên HN mời bác vào giao lưu, quê vợ em cũng ở Bạch Thượng Duy Tiên.[/QUOTE

Mình cũng quê ở Đồng Văn - Duy Tiên, cạnh Bạch Thượng, có dịp gặp gỡ giao lưu nhé, cho mình số dth của bạn, số của mình dưới chữ ký

hieupq

Binh Nhất
Thỉnh thoảng tôi hay về Phủ lý thăm người nhà, chủ thớt cho hỏi TP phủ lý có những sới nào có thể cho anh em tập nhờ. Thanks.

malong_dung

Đại Tá
Thỉnh thoảng tôi hay về Phủ lý thăm người nhà, chủ thớt cho hỏi TP phủ lý có những sới nào có thể cho anh em tập nhờ. Thanks.

Có nhiều sới lắm: Cung thiếu nhi, Bắc Sơn... nhưng CLB TP là nơi có nhiều cao thủ nhất, bác về cứ alo cho e, dthoại dưới chữ ký

Sobat

Trung Uý
Đây là Thầy Hiếu Trường Đại học Văn Hóa, lâu lắm không thấy đăng đàn hay mời AE giao lưu, năm nay có đánh Đội nào K? Phương đi đâu mà lâu nay không thấy có ý kiến gì?

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Đúng Hậu Trợ giúp pháp lý, Em đang đánh cho Đội Cổ Nhuế - Hoàng hôm nào lên HN mời bác vào giao lưu, quê vợ em cũng ở Bạch Thượng Duy Tiên.[/QUOTE

Mình cũng quê ở Đồng Văn - Duy Tiên, cạnh Bạch Thượng, có dịp gặp gỡ giao lưu nhé, cho mình số dth của bạn, số của mình dưới chữ ký

năm nay a Dũng về đánh cho Duy Tiên đi để các đội dễ thở chút ;););)

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Đúng Hậu Trợ giúp pháp lý, Em đang đánh cho Đội Cổ Nhuế - Hoàng hôm nào lên HN mời bác vào giao lưu, quê vợ em cũng ở Bạch Thượng Duy Tiên.

đội cổ nhuế năm nay bác Kiều cầm quân đánh bách chiến bách thắng gê wa .thỉnh thoảng phải thả tí cho các đội phấn đấu chứ a ;);););)

Sobat

Trung Uý
đội cổ nhuế năm nay bác Kiều cầm quân đánh bách chiến bách thắng gê wa .thỉnh thoảng phải thả tí cho các đội phấn đấu chứ a ;);););)
Toàn may mắn thôi 5-4, sự mong manh giữa chiến thắng và thất bại, Đội của chú năm nay cũng tưng bừng đấy chứ, hôm nào bảo Trung Say dẫn quân vào 2 Đội là tý.

malong_dung

Đại Tá

chính thức đại hội thi đấu 3 ngày : mùng 2,3,4 tháng 7 (thứ 3,4,5) nhé, chú về được kô vậy?

Drhongson

Đại Tá
Chào mừng Topic Hà Nam
Mới mở 2 tiếng , 2 trang kín dòng .
Đúng là hảo thủ quá đông
Có người kêu gọi thỏa lòng anh em .

Bình luận từ Facebook