Topic bóng bàn Hà Nam

MaLong_nd

Trung Uý
Có khi bác đổi thành "Dũng - Bia chùa" đi chỉ toàn thắng thôi không thấy thua. Bác cho em vào phần in đậm chưa. Ngại nhờ anh em nộp hộ nên chuyển cho tiện thông cảm anh nhé!

Anh phan đợt này tập đều không thế a???............................................!

malong_dung

Đại Tá
Anh Dũng đợt này hay quá nhỉ, nếu cho cầm bia về thì chắc phải xây thêm hầm chứa rồi nhỉ hehehe, em đợt này bận quá lâu lắm không về nhà nên cũng chẳng qua ha nam chơi được, hôm nào em về kiểm tra tay nghề anh Dũng nhé

A vẫn lìu tìu thế mà, có lên được bóng nào đâu, được cái tình hình làm ăn bia bọt cũng khấm khá. Chú về đây kiểm tra đi, cứ biếu a 3 4 3 là ổn đấy, 27.10 có giải Hà nam chú lên chơi nhé, hôm nọ Đông công an gọi điện cho A bảo tham gia giải, a bảo thôi đấy

MaLong_nd

Trung Uý
Dũng-nd à! đợt này có thêm đòn rồi chắc cải thiện được thành tích một chút! mà hôm nào chú về kiểm tra cả anh luôn đi!

Ok anh có khi tuần sau em về tuần này em bận quá, đợt này tập luyện tích cực chuẩn bị đánh giải cho tót anh ạ mục tiêu phải trong top 10 chứ anh??????

MaLong_nd

Trung Uý
A vẫn lìu tìu thế mà, có lên được bóng nào đâu, được cái tình hình làm ăn bia bọt cũng khấm khá. Chú về đây kiểm tra đi, cứ biếu a 3 4 3 là ổn đấy, 27.10 có giải Hà nam chú lên chơi nhé, hôm nọ Đông công an gọi điện cho A bảo tham gia giải, a bảo thôi đấy

Vâng chủ nhật không biết em có ở chơi được không vì em còn dang đánh diễn đàn nếu được thì em sẽ lên chơi cổ vũ cho mấy anh thôi, đợt này em cũng đang tập căng nhưng chỉ 3 quả thôi là anh em căng thẳng rùi hehehe

kientuong-bat

Trung Tá
Ok anh có khi tuần sau em về tuần này em bận quá, đợt này tập luyện tích cực chuẩn bị đánh giải cho tót anh ạ mục tiêu phải trong top 10 chứ anh??????

Không dám đứng top 10 cố gắng sau anh Dũng 1 bậc thôi! Hôm trước anh Dũng kiếm bia anh +2 lần này về đánh ngang luôn. kaka.

MaLong_nd

Trung Uý
Không dám đứng top 10 cố gắng sau anh Dũng 1 bậc thôi! Hôm trước anh Dũng kiếm bia anh +2 lần này về đánh ngang luôn. kaka.

Anh Dũng có đỡ được quả bạt thần sầu của anh không??? hay là anh không dám bạt mà để thua, dơ đánh của anh mà muốn ăn được cơ trên thì anh phải đánh nhiều lên, liều ăn nhiều

kientuong-bat

Trung Tá
Anh Dũng có đỡ được quả bạt thần sầu của anh không??? hay là anh không dám bạt mà để thua, dơ đánh của anh mà muốn ăn được cơ trên thì anh phải đánh nhiều lên, liều ăn nhiều

Anh Dũng không đỡ được chỉ đứng nhìn ớ , ớ, nhưng anh bị hỏng nhiều. Thỉnh thoảng bị choảng lại không đỡ được.

kientuong-bat

Trung Tá
em đang luyện chiêu đối bạt đấy đợt này anh mà cùng bảng với em là em thi triển chiêu đối bạt cẩn thận ko thua đấy nhé hehe

Nhượng học cắt và phát nhiều vào thì tránh được sấm sét. Chứ không thì đừng cởi trần đánh bóng là bị đóng dấu đấy! kaka.

malong_dung

Đại Tá
Mã Long Dũng - Minh từ sơn (+4) kết quả 2-3
Mã Long Dũng-Quý kim Bảng: 3-1
Nguyễn Nguyên-Long thầy giáo kết quả 3-2...
Bình Bong-Nhượng hải hậu: 2-3

Trận đánh với Minh mà trọng tài là Nhượng thì malong_dung đã ăn rồi, a Nguyên gai yếu vía bị Minh to mồm cãi bằng được. Thôi đành rắc thính vậy, chứ lần sau nó kô dám đánh thì chết. May mà gỡ gạc được trận với Quý KB, nó cứ đòi chấp 2, được cái mình cũng đỡ được giao bóng của nó nên mới thắng, hjhj

Bình luận từ Facebook