Thư thách đấu anh em Đà Nẵng

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Đây là hình ảnh lúc 14h chiều 2 anh em @VR46 + @Red Arc ủng hộ D9 tậu 1 cây Q + 1 cây Z chuẩn bị đến chảo lửa quân khu 5 với ý đ ồ tàn sát nơi này

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bác trưởng đoàn + hội trưởng Treiber kiêm phó đoàn có lẽ hậu cần + thi đấu + quản lý quá nhiều anh em chém gió thành thần nên mệt + giữ sức ngủ như chưa từng được ngủ chuẩn bị cho cuộc chiến không khoan nhượng tại chảo lửa quân khu 5 nghe dân tình đồn hôm nay rất đông cổ động viên cho bác An còi + rất nhiều quân sư giỏi nhất tỉnh Đà Nẵng , hội trưởng @backhand-ghost sẽ có trận đấu với bác An còi chiều nay và D9 vs bác @anzippo trận lượt về !

Last edited:

anzippo

Đại Tá
View attachment 43333

Đây là hình ảnh lúc 14h chiều 2 anh em @VR46 + @Red Arc ủng hộ D9 tậu 1 cây Q + 1 cây Z chuẩn bị đến chảo lửa quân khu 5 với ý đ ồ tàn sát nơi này
Hôm qua thấy đội Bắc Nam toàn hàng khủng , an Còi thức cả đêm làm một cây để chiều nay đem lên doạ chơi

hungtv2002

Đại Tá
View attachment 43311

Trận đấu lượt đi bác An Còi thất thủ trươc D9 với tỷ số 3/0 sáng nay Thầy Thuỵ Đà Nẵng gọi thêm cố vấn hạng A Bảo cầu vồng đến cố vấn cho trận lượt về hôm nay gặp D9 ^_^
Thầy Thuỵ rất giỏi về chỉ đạo nên trận chiều nay thực sự khá khó khăn vì bác Ancoi đang chuẩn bị tinh thần , khí tài cho cuộc quyết đấu trên sân nhà ^_^
@tibhar_vn sáng nhất bàn...

anzippo

Đại Tá
Chiều hôm nay đội chủ nhà dưới sự chỉ đao của Thầy Thuỵ và Hungirac nhưng An Còi chỉ kiếm được 1 ván mà thôi đúng là " vội vã trở về vội vã ra đi " tônhr kết chiều hôm nay đội khách thắng 20-12 hu hu hu , sau đây là một số hình ảnh
tăng 2 hát cho nhay nghe

thaythuydn

Đại Tá
Tại restaurant Phố Xưa tôi được hầu chuyện với chị Tibhar .Việt Nam Chị kinh doanh không chỉ bóng bàn mà còn trong tennis và cầu lông nữa Chị thừa nhận là tư vấn bóng bàn là phức tạp nhất Phải có trình độ như Dũng 9 mới được Ngoài bóng bàn chị còn đam mê nhiếp ảnh nữa Tôi có giới thiệu vài thắng cảnh ở gần Đà Nẵng để chị tác nghiệp Tôi có hỏi chị về gai thì chị nhắc đến bác Thanh Trà người mà chị gọi là nhà khoa học của một Clb Hà nội Tôi khuyên chị nên nhập nhiều Tibhar Grass D-Tecs ox miếng gai mà TT Anh B đánh giá là toàn diện nhất Nhân tiện tôi cũng nhờ chị order giùm sách về kỹ thuật bóng bàn của Samsonov cố vấn kỹ thuật của hảng Tibhar Chị cũng cho biết là Samsonov vừa đạt giải vô địch tại Quatar open 2015 với giải thưởng khủng khó tin 220 ngàn usd.ở tuổi 39 tuổi gần với huyền thoại Waldner
Cám ơn các bạn Hà nội và Sài gòn đã đến thăm anh em Đà Nẵng trong ngày vui lớn Đà nẵng nối vòng tay lớn Sài gòn có Red Arc Archer (người tham gia dịch Pingskills ) Nam chèo đò Chỉ còn thiếu Dr Hồng Sơn
Sài gòn đã gửi Nắng tặng anh em Hà nội
"Anh ở trong này chưa thấy mùa đông
Nắng vẫn đỏ mận hồng đào cuối vụ
Trời Sài gòn xanh cao quyến rũ
Muốn gởi ra em một chút Nắng vàng"(Phạm Tuyên)
Anh Dũng 9 vì gốc là cựu thành viên của đội tuyển Hải Dương sau Sơn lợn 5 năm Đi kèm theo đó là sự nghiên cứu nên anh có thể tư vấn cốt mặt vợt toàn hảo cho anh em trên mạng Anh có giới thiệu cho tôi cốt vợt 2 tốc độ dùng cho gai phản xoáy BH là KTS Sieg Anh Dũng 9 sẽ lên thắp hương thần tượng ông Nguyễn bá Thanh và sau đó ngoài buổi giao lưu bóng bàn anh sẽ ra bờ biển Mỹ Khê để nhìn Sóng vổ bờ xa Anh và các bạn Hà nội rất thích biển
Thay mặt anh em Đà Nẵng mình tặng anh em Hà nội và Sài gòn cái gì đây hè
Có lẻ Đà Nẵng sẽ gởi SÓNG ra Hà nội và gởi MÂY vào Sài gòn
"Anh ở trong này chưa thấy mùa đông ..."
Và gởi gì cho chị Thơm đại diện Tibhar đây người đẹp duy nhất trong đoàn
Thôi mình mượn hai câu thơ của Hoàng phủ Ngọc Tường để tặng chị
"Gởi thêm một ít SƯƠNG MÙ
Vào trong đôi mắt hồ thu của người "
Mấy hôm nay miền Trung mưa lũ lớn nhất trong 50 năm nay Mưa nhiều như muốn giũ khách ở lại Đà Nẵng
"Vũ vô kiềm tỏa năng lưu khách
Sắc bất ba đào dị nịch nhân "
(Mưa không có then khoá mà vẫn giử được khách
Sắc đẹp của phụ nữ/Tibhar Việt Nam! không phải là sóng nỗi nhưng dể nhận chìm người )
Cám ơn tất cả các bạn và hẹn hai năm sau

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
"Tôi lẫn trốn vì biết mình không thể
Mây của Trời rồi gió sẽ mang đi "
Theo đánh giá sơ bộ thì ngoài Dũng 9 và cú revers của backhand ghost thì các bạn khác cũng 5-5 với mình thôi
Có thể diễn dịch lại cho hợp bối cảnh
BIA của trời rồi Dũng 9 sẽ mang đi Hehehe

Bình luận từ Facebook