Thư thách đấu anh em Đà Nẵng

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Sáng 27/3 -31/3/2015 Dũng Cửu vô Đà Nẵng với rất nhiều anh em đồng bọn miền Bắc , cầm đầu băng đảng trên là 2 trùm khét tiếng @backhand-ghost và bác @o3ma , cộng với nhiều sát thủ @Trạng .... CÁ @thanglong78 ,@archer ...và 1 kẻ huỷ diệt ...

D9 vô Đà Nẵng trước tiên thăm bác Nguyễn Bá Thanh người con đất Đà Nẵng người mà D9 rất rất đỗi ngưỡng mộ !

Sau đó đến kiếm bia anh em Đà Nẵng qua mỗi trận đấu !

Để chuẩn bị cho cuộc chiến này D9 và anh em bóng bàn tập bóng tròn thì ít nhưng bia rượu thì tập hàng ngày ^_^ vì biết trong đó anh em nhậu rất ghê ! :D

Với tâm niệm " Có thể thua trên bàn bóng nhưng không thể thua trên bàn bia" đã khẳng định chuyển đi này của D9 đến vùng đất dữ tuy lành ít dữ nhiều nhưng hứa hẹn vụ mùa bội thu " Bia +Bia" !!!

Vậy mong ae tỉnh Đà Nẵng thân thương chuẩn bị tinh thần nộp bia + nhậu với kẻ huỷ diệt bị truy đuổi, gắt gao + khét tiếng miền Bắc '' Dũng Cửu '' đây là tên mà anh em hội ham chơi gọi D9 :D Hì ! Hì !
Bác @anzippo , @thanh dai ca77 xin báo anh em chiến thư này của anh em miền Bắc gửi anh em Đà Nẵng chuẩn bị đón cơn siêu bão chém gió + ham vui đổ bộ ! :D

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Sáng 27/3 -31/3/2015 Dũng Cửu vô Đà Nẵng với rất nhiều anh em đồng bọn miền Bắc , cầm đầu băng đảng trên là 2 trùm khét tiếng @backhand-ghost và bác @obama , @Trạng .... CÁ ...

D9 vô Đà Nẵng trước tiên thăm bác Nguyễn Bá Thanh người con đất Đà Nẵng người mà D9 rất rất đỗi ngưỡng mộ !

Để chuẩn bị cho cuộc chiến này D9 và anh em bóng bàn tập bóng tròn thì ít nhưng bia rượu thì tập hàng ngày ^_^ vì biết trong đó anh em nhậu rất ghê ! :D

Vậy mong ae tỉnh Đà Nẵng thân thương chuẩn bị tinh thần nộp bia + nhậu với kẻ huỷ diệt bị truy đuổi, gắt gao + khét tiếng miền Bắc '' Dũng Cửu '' đây là tên mà anh em hội ham chơi gọi D9 :D Hì ! Hì !
Tớ ko vấn đề gì, đi chơi cho vui thôi, bia thì ko đến lượt tớ vì có tổng thống, bóng thì càng không vì có chú mày rồi.

anzippo

Đại Tá
Sáng 27/3 -31/3/2015 Dũng Cửu vô Đà Nẵng với rất nhiều anh em đồng bọn miền Bắc , cầm đầu băng đảng trên là 2 trùm khét tiếng @backhand-ghost và bác @obama , @Trạng .... CÁ @thanglong78 ...

Với tâm niệm " Có thể thua trên bàn bóng nhưng không thể thua trên bàn bia" đã khẳng định chuyển đi này D9 dc chuẩn bị rất vững về tinh thần !

Chiều nay xin tiếp D9 2 trận , trận 1 đánh tự do An Còi xin 2 bóng , trận 2 càng trái đồng banh mỗi trận 5 bia

o3ma

Đại Tá
1 pm hôm nay có 4 vị mà
Tầm 1h chiều nay thì ở ĐN có mặt 5 người thì phải.
Hoa hậu của đoàn đã vào từ tối qua bằng đường hàng không, 2 tên @Trạng .... CÁ@archer thì đi hỏa xa cũng tối qua chắc trưa nay đến, D9 thì 10h30 bay thì phải, @lamtq hình như trưa nay cũng có mặt; em, BHG, Red arc và bác Năm chèo đò có mặt tại sân bay tầm 4h30; sáng mai thêm 2 mem nữa từ SG ra. Đặc biệt có tin 1 mem tự phóng xe từ Việt trì vào ĐN vì bác này cũng mắc hội chứng sợ đi máy bay (nghe tin thì tối qua đang ở Vinh hay Hà Tĩnh gì đó). Ae bọn e bóng thì kém nhưng ham vui có thừa. :D:D:D

anzippo

Đại Tá
Vào lẻ tẻ mà bác, tất cả có cùng chuyến đâu. Có 2 tên đi theo đường "hỏa xa" là Trạng Cá và Archer (2 thằng này mắc hội chứng sợ đi máy bay).
1 pm có D9 , Cá , Chơ

backhand-ghost

Đại Tá
Tầm 1h chiều nay thì ở ĐN có mặt 5 người thì phải.
Hoa hậu của đoàn đã vào từ tối qua bằng đường hàng không, 2 tên @Trạng .... CÁ@archer thì đi hỏa xa cũng tối qua chắc trưa nay đến, D9 thì 10h30 bay thì phải, @lamtq hình như trưa nay cũng có mặt; em, BHG, Red arc và bác Năm chèo đò có mặt tại sân bay tầm 4h30; sáng mai thêm 2 mem nữa từ SG ra. Đặc biệt có tin 1 mem tự phóng xe từ Việt trì vào ĐN vì bác này cũng mắc hội chứng sợ đi máy bay (nghe tin thì tối qua đang ở Vinh hay Hà Tĩnh gì đó). Ae bọn e bóng thì kém nhưng ham vui có thừa. :D:D:D
bác đi xe mô tô vào là ai vậy anh? Hâm mộ luôn đấy ^_^

Bình luận từ Facebook