Thư thách đấu anh em Đà Nẵng

iso9000

Thượng Tá
Tổng cộng 30 trận x 5 bia = 150 bia , D 9 , lamtq và năm chèo đò toàn thắng trạng cá không có đường về huỳnh thắng 2 thua 2 , chung cuộc chủ nhà Đà Nẵng bị phơi áo trên sân nhà thua 10-20, bây giờ đoàn về ks nghỉ , sáng mai uống cà phê An Còi sau đó đi tắm biển ăn hải sản chiều tiếp tục BB
Bàn bóng lượt đi đã có kết quả, nhưng trên bàn bia không biết tình hình thế nào bác @o3ma @anzippo . Mà chả thấy cái ảnh với kết quả chiến đấu của chủ tịch hội treiber nhà mình đâu nhỉ @Dũng Cửu SHOP .

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Anh em sáng nay đến clb đào tạo vdv chuyên nghiệp của Đà Nẵng khởi động cho buổi chiều quyết đấu kiếm bia ^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Trận đấu lượt đi bác An Còi thất thủ trươc D9 với tỷ số 3/0 sáng nay Thầy Thuỵ Đà Nẵng gọi thêm cố vấn hạng A Bảo cầu vồng đến cố vấn cho trận lượt về hôm nay gặp D9 ^_^
Thầy Thuỵ rất giỏi về chỉ đạo nên trận chiều nay thực sự khá khó khăn vì bác Ancoi đang chuẩn bị tinh thần , khí tài cho cuộc quyết đấu trên sân nhà ^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bàn bóng lượt đi đã có kết quả, nhưng trên bàn bia không biết tình hình thế nào bác @o3ma @anzippo . Mà chả thấy cái ảnh với kết quả chiến đấu của chủ tịch hội treiber nhà mình đâu nhỉ @Dũng Cửu SHOP .
Trên bàn bia không ai chịu nổi D9 chỉ chịu dc tăng 1 , tăng 2 + 3 anh em sợ quá về hết ^_^

tosiosHD

Đại Tá
View attachment 43311

Trận đấu lượt đi bác An Còi thất thủ trươc D9 với tỷ số 3/0 sáng nay Thầy Thuỵ Đà Nẵng gọi thêm cố vấn hạng A Bảo cầu vồng đến cố vấn cho trận lượt về hôm nay gặp D9 ^_^
Thầy Thuỵ rất giỏi về chỉ đạo nên trận chiều nay thực sự khá khó khăn vì bác Ancoi đang chuẩn bị tinh thần , khí tài cho cuộc quyết đấu trên sân nhà ^_^
+ Bình thường D9 hay mặc áo vàng cơ mà. Sao lần đi giao lưu này lại hay mặc áo hồng, áo đỏ thế nhỉ? Nghi ngờ quá. Hic hic!!!

tosiosHD

Đại Tá
Hì hì vào Đây đất biển em phải thay đổi phong thuỷ cho khác bác ợ ^_^
Đúng rồi. Theo em bác nên có 5 màu áo ứng với màu của các mệnh Kim, Mộc, Thủy, Hỏa, Thổ. Sau đó, xem đối thủ mặc áo màu gì thì bác sẽ mặc áo màu khác để tương khắc với màu của đối thủ. Còn riêng với TibharVN, khi đi chơi, xem em ấy mặc màu gì thì mình chọn màu sao cho tương sinh với màu áo của em ấy.
Như vậy là đợt Nam tiến này của bác sẽ thành công rực rỡ!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Bác hội trưởng Treiber 10h sáng mới ló mặt ra sân ^_^ kêu hôm qua oánh nhiều quá chân tay rã rời ^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Chiều nay Thầy Thuỵ và Thầy Hùng irac sẽ có mặt, chiều nay đội chủ nhà sẽ cầm phần thắng cho nên đội nhà đã chuẩn bị trước 2 con gà rang muối mời đội khách ( anh Songhan tài trợ )
2 hlv với tài thao lược như Morinho thế này chiều nay D9 chơi trận lượt về đúng là lành ít dữ nhiều ^_^

Bình luận từ Facebook