SK Team

langngoi

Đại Tá
Nói chung là còn yếu, vẫn đang hoàn thiện thôi, thành ra động đến cái gì cũng phải sửa.

Kiểu như cái nhà, to, đẹp, nhưng móng yếu, lại chắp vá, nên động đến cái gì cũng phải đập, nhưng muốn đập thì phải từ từ, chứ không ra đường luôn. Sẽ cố gắng
hehe xây móng thì bác tạm quên kết quả đánh đấm trước mắt đi. Đừng áp lực tỷ số nữa, như em oánh em chả để tâm tỷ số đang là nhiêu cả :D cứ đánh những gì mình muốn, mình tập thế thôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hê hê, thế thì chuyên nghiệp rồi, anh cứ hơi lai tí nghiệp dư, trừ khi hơn hẳn họ rồi thì ko care, chứ cứ ngang ngang hoặc kém tí là hay tìm jeu khắc chế, riêng cho mỗi người mỗi jeu

langngoi

Đại Tá
Hê hê, thế thì chuyên nghiệp rồi, anh cứ hơi lai tí nghiệp dư, trừ khi hơn hẳn họ rồi thì ko care, chứ cứ ngang ngang hoặc kém tí là hay tìm jeu khắc chế, riêng cho mỗi người mỗi jeu
hehe vừa muốn tập cho có cái móng, lại vừa muốn oánh có kết quả ngay? có ai có giải pháp ko vô giúp mr Cá lên Thần phát nào?

langngoi

Đại Tá
Cứ đánh bia là ok hết. Vào bàn nhiều là được. Tuổi này định tập cơ bản đến 45 tuổi à?
hì quan điểm bác khác :D, em có đánh bia với ai đâu, bác tham gia với em cái đó vô nghĩa. Em chỉ sợ ko có dk, nếu có em tập cơ bản đến già :D.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em thì không có ý định tập tới già, chơi đến bao giờ hết đam mê thì thôi, còn bao giờ hết thì khó mà nói được, ngày mai, tuần sau, chục năm nữa, đến lúc chết, có trời mới biết, nên cái gì cứ đam mê thì làm, làm theo đam mê, không gò bó, không khiên cưỡng, còn thấy vui thì còn làm, kể cả công việc cũng thế thôi.

thời buổi sống gấp, người ta toàn sống cho đủ, theo trào lưu, em sống cho em, nên cái gì em thích mà làm được thì em làm, đời vui mà
hì quan điểm bác khác :D, em có đánh bia với ai đâu, bác tham gia với em cái đó vô nghĩa. Em chỉ sợ ko có dk, nếu có em tập cơ bản đến già :D.
Cứ đánh bia là ok hết. Vào bàn nhiều là được. Tuổi này định tập cơ bản đến 45 tuổi à?

langngoi

Đại Tá
Quá đơn giản, Cứ gặp cơ dưới là có cảm giác mình là Thần thôi a ơi, ko bao giờ gặp thằng hơn mình là có cảm giác mình là bố của thiên hạ ngay :D
ợ ợ ca này khó đẻ, bg a e mình toàn dạng ngồi trên nắp wc thế mà còn xui con người ta nhìn xuống thì say hello với ..... à? thằng cha này đểu wa bác @Trạng .... CÁ

backhand-ghost

Đại Tá
mợ, văn em 2 điểm tốt nghiệp, gặp văn ko mặc đồ của bố này, vẫn ngất như thường. @backhand-ghost văn tuyệt đối đâu roài vào chia cho hắn này ít đồ mặc này!
thằng Cá này bác đừng tưởng nó đần, nó có triết lý sống riêng của nó đấy. Nó rất "mộc" nhưng cũng là người có tâm hồn, tưởng nó mặc kệ nhưng nó cũng là người biết nghĩ, tưởng nó ngu ngu nhưng nó cũng biết đúng sai, tưởng nó không hiểu bóng bàn nhưng nó cũng tường yếu mạnh.... Cũng được.

langngoi

Đại Tá
thằng Cá này bác đừng tưởng nó đần, nó có triết lý sống riêng của nó đấy. Nó rất "mộc" nhưng cũng là người có tâm hồn, tưởng nó mặc kệ nhưng nó cũng là người biết nghĩ, tưởng nó ngu ngu nhưng nó cũng biết đúng sai, tưởng nó không hiểu bóng bàn nhưng nó cũng biết mạnh yếu...Cũng được.
ợ ợ, đọc xong ko biết là @Trạng .... CÁ đang bị ăn chửi, hay đang được khen đây, chỉ thấy là cụ Cá như quả bóng bị BhG tâng lên đặt xuống liên tục ....

backhand-ghost

Đại Tá
ợ ợ, đọc xong ko biết là @Trạng .... CÁ đang bị ăn chửi, hay đang được khen đây, chỉ thấy là cụ Cá như quả bóng bị BhG tâng lên đặt xuống liên tục ....
em đang vẽ con cá thôi mà bác, chứ em nói xiên xỏ nó làm gì, tính em có gì thì em nói thẳng chứ vòng vo làm gì, nhất là với con Cá. Trước em nện nó suốt, tưởng nó bực em, nhưng nó cầu thị lắm, em nện là im re ngồi nghe (vì nó biết em nói đúng mà, he2)
Nó tuy có chút hơi lạ lạ, dơ dở nhưng con người nó được, OK.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
em đang vẽ con cá thôi mà bác, chứ em nói xiên xỏ nó làm gì, tính em có gì thì em nói thẳng chứ vòng vo làm gì, nhất là với con Cá. Trước em nện nó suốt, tưởng nó bực em, nhưng nó cầu thị lắm, em nện là im re ngồi nghe (vì nó biết em nói đúng mà, he2)
Nó tuy có chút hơi lạ lạ, dơ dở nhưng con người nó được, OK.

Mày nói những cái mày biết hơn, tao dốt hơn thì tao nghe, biết là mình dốt thì sẽ hết dốt :p

Mày thử nói ra ngoài cái bóng bàn đi, cuộc sống rộng mà, thiên ngoại hữu thiên ;)

Bình luận từ Facebook