SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Một phần lớn là vì tiền :D, nhưng phần không nhỏ là lích kích, không phải là mang đi lích kích, mà bỏ ra, bỏ vào, ... lau lau quét quét, nếu mồ hôi mà hôi tí nữa thì ngon biết bao :p:p:p:p:p

langngoi

Đại Tá
Một phần lớn là vì tiền :D, nhưng phần không nhỏ là lích kích, không phải là mang đi lích kích, mà bỏ ra, bỏ vào, ... lau lau quét quét, nếu mồ hôi mà hôi tí nữa thì ngon biết bao :p:p:p:p:p
hehe trách ai h, bố mẹ sinh ra vốn nó thế :) ko thích mang theo thì cứ đổ nước lọc ra mà lau tạm bác ợ.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh không uống nước trắng không được, vì nó làm mình cảm thấy bị chóng mặt, cứ phải nước chè pha đường mang đi, vì chơi mấy thằng nước kia vào, về nhà không ăn nổi cơm luôn, đầy lắm

langngoi

Đại Tá
Thử nghiệm lần cuối, dùng hẳn NT thử luôn, không ổn là vứt 200k qua cửa sổ luôn :p
he he mua hộp xịt bọt nittaku rồi à? xịt vô em NT mà ko phục hồi nhân phẩm cho em nó được thì, vất NT chứ. Hộp xịt còn đó, sau dùng cho các em mặt Cuồng Phong sau này. Sao lại bẩu vất qua cửa sổ nhẩy?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
he he mua hộp xịt bọt nittaku rồi à? xịt vô em NT mà ko phục hồi nhân phẩm cho em nó được thì, vất NT chứ. Hộp xịt còn đó, sau dùng cho các em mặt Cuồng Phong sau này. Sao lại bẩu vất qua cửa sổ nhẩy?
Đã sử dụng cả Tường An và nước rửa bát, nước rửa bát đã phát huy tác dụng, Tường An thì chưa đánh nên chưa biết, hy vọng chiều nay được thử nghiệm

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ko chơi tàu thì đánh vis làm gì :p thế khi nào ông ấy chán mình phải mượn lại vậy :D
Thích đánh thì bảo nó, đêm qua hai thằng ngồi chém gió, nó mang đồ ra, nhưng đang thử lại mấy thằng kia nên tạm thời chưa lấy lại VIS. Nó ném cho anh tồn kho để thử nốt

dathoang

Thượng Tá
Thích đánh thì bảo nó, đêm qua hai thằng ngồi chém gió, nó mang đồ ra, nhưng đang thử lại mấy thằng kia nên tạm thời chưa lấy lại VIS. Nó ném cho anh tồn kho để thử nốt
vis là dễ chỉnh nhất, a thích đánh phong cách gì chả được...cứ cả thèm chóng chán thôi

langngoi

Đại Tá
Đã sử dụng cả Tường An và nước rửa bát, nước rửa bát đã phát huy tác dụng, Tường An thì chưa đánh nên chưa biết, hy vọng chiều nay được thử nghiệm
Có dính hay ko dính thì với a cũng chỉ 1 đòn thôi :p
con vis a đưa a Phúc bán hay là chơi đấy ?
Hì bác nên nghe @dathoang góp ý đi, nói chung lực bác có, nhưng chả dám đánh hết tay, rồi lại còn sợ mặt nảy v.v

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hì bác nên nghe @dathoang góp ý đi, nói chung lực bác có, nhưng chả dám đánh hết tay, rồi lại còn sợ mặt nảy v.v
Nói chung là còn yếu, vẫn đang hoàn thiện thôi, thành ra động đến cái gì cũng phải sửa.

Kiểu như cái nhà, to, đẹp, nhưng móng yếu, lại chắp vá, nên động đến cái gì cũng phải đập, nhưng muốn đập thì phải từ từ, chứ không ra đường luôn. Sẽ cố gắng

Bình luận từ Facebook