SK Team

ducnm

Đại Tá
Sorri chú..dạo này anh lý bý time quá..hẹn chú dịp khác nhóe..hehe..hôm nay chuồn về sớm.
Mà chú đến thấy anh bỏ quên giầy...ko nói, làm anh mất toi 1.3 củ để mua đôi mới...haiz...đã nghèo..lại còn đen ^^
thôi em xin, bằng phân thôi. cả 3 thầy trò xếp hàng , em sẽ đánh lần lượt. heheheh. đánh vui thôi. nhưng tối đánh xong ae đy ăn nhé .ok chứ đội trưởng!

ducnm

Đại Tá
Thì đang luyện khẩu quyết của anh...mềm mại..chả mềm được nên tự kỷ...
Dưng mà không bằng thằng Ninh, hôm nay bảo "em không đủ trình đánh H8" thế lại phải đi mượn vợt....Con sardius, kêu; vợt này nhẹ hơn cả vợt của em...mịa, em quên mất không bảo cây đó bị mại đi mất vài cm rồi :))
ợ ợ thế có lúc đánh bóng bàn ko vui nữa à :p, mà chú thì tự kỷ sẵn rồi :D có gì lạ đâu hehe,

langngoi

Đại Tá
Thì đang luyện khẩu quyết của anh...mềm mại..chả mềm được nên tự kỷ...
Dưng mà không bằng thằng Ninh, hôm nay bảo "em không đủ trình đánh H8" thế lại phải đi mượn vợt....Con sardius, kêu; vợt này nhẹ hơn cả vợt của em...mịa, em quên mất không bảo cây đó bị mại đi mất vài cm rồi :))
hê hê thật hay đùa :p chú còn thừa trình mà nó lại ko đủ là sao ta? :D

langngoi

Đại Tá
Mịa, anh cứ dìm hàng em...em đánh thì dở..nhưng mà H3 => Ten, Ten => H3..đối với em là như nhau, ko mấy người được như vậy đâu..ha ha
ờ thì thằng ko biết bơi, thì vất vào chậu cũng chết đuối, vất ra hồ cũng chết đuối, vất ra sông thì mất xác, vất ra biển thì may ra sóng đánh dạt vào bờ còn xác :D nên cái gì chả như cái gì :D

ducnm

Đại Tá
Chuẩn rồi..he he..hãy chờ nha ^^ G9
ờ thì thằng ko biết bơi, thì vất vào chậu cũng chết đuối, vất ra hồ cũng chết đuối, vất ra sông thì mất xác, vất ra biển thì may ra sóng đánh dạt vào bờ còn xác :D nên cái gì chả như cái gì :D

ducnm

Đại Tá
Em đang không biết làm sao đánh hỏng cái H8 đây...trong khi vẫn còn 02 mặt nữa...táng như phá mả mà nó vẫn chẳng làm sao cả. Để luyện tập thì quá kinh tế...dưng mà kinh tế kiểu của em thì lãng phí quá..em mua 1 đống mặt dự phòng..hu hu
He toàn mặt tầu táng tẹt chả lo đâu bác ợ

langngoi

Đại Tá
Em đang không biết làm sao đánh hỏng cái H8 đây...trong khi vẫn còn 02 mặt nữa...táng như phá mả mà nó vẫn chẳng làm sao cả. Để luyện tập thì quá kinh tế...dưng mà kinh tế kiểu của em thì lãng phí quá..em mua 1 đống mặt dự phòng..hu hu
đuổi muỗi như chú mà kêu như phá mả:p. giật chiu chiu làm sao mà sau buổi tập ruồi muỗi chết đầy bàn thì may ra mới hỏng mặt được :D

Bình luận từ Facebook