SK Team

langngoi

Đại Tá
hi chân lườn đang múa cho vui, ko khớp nhạc, giật quả bóng lực bị dồn vào vai, dẫn đến vai nhấc tẩn mà nhấc vai, nếu chơi cường độ cao dễ chấn thương bả vai đới. Dạng kiểu là cố gò vào form, chú nên thoải mái thả lỏng ra :) đừng sợ thằng quay phim.

Ninhntv

Trung Sỹ
lúc mình quay. cả hai huynh đệ đều tâm lý không giật được. đến nỗi tuẫn cháo phải đỡ cho học trò. mày quay bọn nó không giật được.hihi. chiều nay làm trận nhé đội trưởng

Ninhntv

Trung Sỹ
thôi em xin, bằng phân thôi. cả 3 thầy trò xếp hàng , em sẽ đánh lần lượt. heheheh. đánh vui thôi. nhưng tối đánh xong ae đy ăn nhé .ok chứ đội trưởng!

Ninhntv

Trung Sỹ
hihi!. Với đà khổ luyện thế này, năm nữa là trình độ sẽ tiến bộ vượt bậc. trở thành chủ lực của team sk. không cần phải hơn thua với em làm gỳ.hehe

langngoi

Đại Tá
hihi!. Với đà khổ luyện thế này, năm nữa là trình độ sẽ tiến bộ vượt bậc. trở thành chủ lực của team sk. không cần phải hơn thua với em làm gỳ.hehe
chuẩn tẩn bóng quen, mình đang kém, rồi tự nhiên ăn, đánh giá điều gì, có khi chỉ là quen bóng thôi :D

ducnm

Đại Tá
Đâu có...có ai hơn thua gì với chú đâu...^^

ducnm

Đại Tá
Hôm nào...a không nhớ...hôm trước chú mượn vợt sư phụ, anh nể cái vợt đó nên anh thua thôi..có j mà méo :d
Dù đánh vui nhưng tối đội trưởng thi đấu quyết tâm vào nhé, chứ không như hôm trước ra quán nước mấy thầy trò mặt thì cứ buồn rười rượi, cười thì cứ méo xệch.hehehe

Bình luận từ Facebook