SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tóm cái gấu quần thì đường nó sẽ thế này ạ, thưa Lãnh đạo

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@backhand-ghost
Theo gmap nó báo thì khi Lãnh đạo đi qua chỗ này thì nhớ xi nhan để vòng ngược lại một tí, vì Đường Hoàng Đạo Thành nó hiện đang ở phía tay trái, tức đường bên kia đối với lãnh đạo

Chiều mai cụ lớn nhỏ thứ nhất nhà em theo lịch phải đi học nên em phải cắp tráp đi hầu, chứ không em cũng kê mông đi cùng làm Cán bộ đường lối cho Lãnh đạo.

Thế nhé, ngon quá rồi còn gì

backhand-ghost

Đại Tá
Nó đi Yaris cụp đít nên đi tốt, chứ nó mà đi Lamboghini thì chắc không vào được :p
chưa chắc đã mượn được xe của gấu nhà, mai hình như nó đi đám cưới thì phải. Đi taxi cho nó lành, mình vô sản ko có phương tiện đi lại, cư chơi món giao thông công cộng. Đưa địa chị này, hướng dẫn này, thằng taxi nó tìm được thì cho nó thêm 5k tiền tip, hehe.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đội trưởng lại núp vô chiến hào thế à? hôm nay có @backhand-ghost HT chai lơ vi hành qua mà
Hé hé, các chú lính tráng có súng AK, đại liên, súng cối, đội trưởng là lãnh đạo, có mỗi khẩu súng lục, hô XUNG PHONG rồi xông lên nó bắn vỡ gáo, lấy gì mà bắn lại, nên hô XUNG PHONG rồi phải xuống hầm chỉ huy chỉ đạo đánh GIÁP LÁ CÀ chứ :p:p:p:p:p:p:p

backhand-ghost

Đại Tá
Hehe hôm qua đc mục kick sở thị @backhand-ghost , mọi người bảo trái nó hay, ớ tưởng cũng hay nhưng mà là hay thật.
Đến đoạn giải khát thì thôi rồi, tiếc cho thằng @ducnm nếu đi sẽ bị búng tai mấy phát cả thầy lẫn trò :)
hôm qua mệt kinh đi được, thời tiết này tốt nhất là nghỉ ko chơi nữa, chịu ko nổi. đánh mấy ván mà người ướt đẫm.

backhand-ghost

Đại Tá
hờ em làm qué gì có cần mà thả thính :p bác khéo đùa :D. bóng của @backhand-ghost dặt dẹo khó chịu lắm :D
thở còn ko nổi, nóng há cả mồm ra, ko chơi kiểu dặt dẹo thì ngất xỉu mất. Hôm nào tối muộn, mát trời em xuống chơi kiểu chính quy nhé. Sức em cũng vừa phải, đội bác mỗi người một trận thì cố một chút cũng ko vấn đề gì ^\^
Bác tụ tập đầy đủ quân lực đi nha, trong tuần này ngày nào cũng được, 19h em có mặt, đánh nhanh đến 20h30 rồi đi uống :D

Bình luận từ Facebook