SK Team

backhand-ghost

Đại Tá
hình như trong danh sách các thành viên của đội SKDD có chỗ đánh máy nhầm thì phải.
Cụ thể là năm sinh của @tabletennis là 1967, sao lại đánh nhầm thành 1976 thế vậy ta?
Cụ ông mặt mũi cũ như thế mà lại sinh năm 1976 là sao, bác @Zynzyn cũng vậy trông cũng tầm tầm tuổi như bác "bóng bàn" sao lại là 1977?
Lạ thật, làm ăn cẩu thả vậy, các "cụ" mắng cho thì sao???
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Zynzyn

Banned
hình như trong danh sách các thành viên của đội SKDD có chỗ đánh máy nhầm thì phải.
Cụ thể là năm sinh của @tabletennis là 1967, sao lại đánh nhầm thành 1976 thế vậy ta?
Cụ ông mặt mũi cũ như thế mà lại sinh năm 1976 là sao, bác @Zynzyn cũng vậy trông cũng tầm tầm tuổi như bác "bóng bàn" sao lại là 1977?
Hehe bọn trẻ bây giờ cẩu thả lắm, thôi để như vậy cho nó trẻ

ducnm

Đại Tá
Để tạo điều kiện cho các cháu còn về sớm. các chú nhớ đến lúc 3h kém 10 PM nhé.
Khởi động xong là đánh luôn....ai đến muộn thì next luôn
===
Thứ 7 tuần này (06/06/2014) Chúng ta tiếp năng khiếu HN trên sân nhà. Ae cố gắng rành kết quả tốt nhất nhé ^^! thời gian có mặt sẽ thông báo sau.
@tabletennis
@CaptainJack
@langngoi
@Ninhntv
@Zynzyn
@@ThuanPV
====

tabletennis

Thượng Tá
Thế thì gọi cụ đi có sao đâu.

ThuanPV

Trung Sỹ
Để tạo điều kiện cho các cháu còn về sớm. các chú nhớ đến lúc 3h kém 10 PM nhé.
Khởi động xong là đánh luôn....ai đến muộn thì next luôn
===

Oi giời, tao phải đi làm thứ 7, 3h đến thì sớm quá! Thôi thì aem cứ đánh trước vây. Nhớ thi đấu 1 bàn thôi đấy nhé!

ducnm

Đại Tá
Hi All
Minh da hen doi ban dung' 16h chieu ngay mai, T7 ngay 13/06/2015 co mat tai:
115 Quán Thánh Ba Đình
==
Moi nguoi nho den dung h nhe
@tabletennis
@CaptainJack
@langngoi
@Ninhntv
@Zynzyn
@ThuanPV

langngoi

Đại Tá
Không, tớ ở Nguyễn Sơn, Long Biên nhưng cũng lang thang đến đây rồi. Mà uống bia ở đây mang mồi vào thoải mái nha, mồi ở đây đơn sơ lắm.
ợ, lượt về bọn em có trận với đội DNT bên Long biên, cũng chửa bít nó chỗ nào, chứ Nguyễn Sơn thì em biết

Bình luận từ Facebook