Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh ơi, 2 anh T7 và anh Thắng như là Chu Du và Khổng Minh ấy, ngang tài lắm, chưa biết thế nào đâu. Mà toàn đấu trí thôi. Nếu bỏ qua chi tiết Chu Du đọc thư Khổng Minh học máu chết thì anh Tuấn số 7 - Chu Du đúng là một mãnh tướng, người khổng lồ của các trận đấu lớn! quả thật nhà vô địch CATP không phải đơn giản!

Sắp tới ngày mà ai ai cũng ghi công với lực lượng của người chịu trách nhiệm cho bình yên cuộc sống nên việc LLTT chính sách cũng là thêm phần tươi đẹp coi như quà tặng cuộc sống. Còn vô địch CAHN khác gì sao giữa bầu trời đầy sao, cũng hay đấy nhưng mà hết tháng này cho bớt hay đi thôi.

Huy_Arc

Binh Nhì
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia alo . Có ảnh sinh nhật chưa mấy bác phó nháy ơi ???
Chú thì quá hay rồi, ván đầu anh gỡ 5-5 mà lại thua lại làm anh phải phi cả vợt vào " zing". Hehe. Quả ảnh hôm qua đâu sao k post đi Huy. Còn ông LLTT thì anh ăn lúc nào chả được, dễ như đút túi. Đường bóng vớ vỉu, thua anh mấy trận liền rồi. Anh nghĩ từ nay chắc k dám gặp anh nữa đâu:cool:
Hiii hôm qua vui quá nhậu quá đà nên người hơi oải cho em khất mai up lên các bác nhé, chúc cả nhà ngày cuối tuần vui vẻ

pilot power

Trung Sỹ
Cám ơn anh chị em đã không ngại mưa gió đến mừng sinh nhật hội viên ZLC&Fs tháng 8. Chúc ace có ngày chủ nhật vui vẻ bên người thân.

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Hôm qua mưa bão mà tinh thần bóng bàn của a ae vẫn cao quá...ngồi ngẫm lại mới thấy cái sức mạnh và niềm vui mà bóng bàn mang lại...cảm ơn bóng bàn!cảm ơn tất cả a e trong diễn đàn ngày hôm qua chúng ta đã cháy hết mình trong màn mưa lạnh!!!!!!!!!!!
Nhân tiện a Hieudoanbay đã nói đến sn tháng 9 thì a e cho tí thông tin về vụ HÀ NỘI-HẢI PHÒNG-QUẢNG BÌNH nhé!

Drhongson

Đại Tá
Các bác thường xuyên tổ chức sinh nhật thế này , thật quá hay.
phải chi cái zụ này phổ biến thành <<thông lệ>> , lan nhanh sang các hội khác nữa thì tuyệt vời .

Chúc mừng sinh nhật các bác tháng 8,
đón chờ sinh nhật tháng 9 và các tháng tiếp ...tiếp theo ...

Huy_Arc

Binh Nhì
Các bác thường xuyên tổ chức sinh nhật thế này , thật quá hay.
phải chi cái zụ này phổ biến thành <<thông lệ>> , lan nhanh sang các hội khác nữa thì tuyệt vời .
Chúc mừng sinh nhật các bác tháng 8,
đón chờ sinh nhật tháng 9 và các tháng tiếp ...tiếp theo ...
Thanks bác Drhongson:eek:!!! ACE hội mỗi người một công việc lại ở mỗi nơi khác nhau HN, HP... nên việc hàng thác tổ chức SN hội viên 1 lần cũng vui:eek::eek: lấy lý do để mọi người thu xếp thời gian gặp nhau thăm hỏi sức khỏe công việc.. và qua trọng là nhìn thấy mặt nhau đểBiaBiaBiaBiathèm Bia cùng nói lời chúc mừng Happy Birthday to You!!! Nếu có dịp ra HN mời bác bớt chút thời gian đánh bóng cùng ACE hội ZLC&Fs cho vui xong BiaBiaBiaBiathèm Bia hiiii " Bóng bàn giúp chúng ta gần nhau hơn "

i_am_gulo

Trung Sỹ
hôm nay chú đánh hay đấy, sinh nhật tháng 9 này nếu rảnh thì góp mặt nhé, anh nghĩ anh em trong hội ZLC còn nhiều người chưa thử cơ bóng của chú, nên lần sau anh sắp xếp đối tượng cho, anh em ZLC vẫn rất cần được cọ xát với những rơ đánh hiện đại như chú, còn anh mà đánh thì chỉ tổ làm anh em loạn tay, vì bóng anh là bóng nông thôn, nên không thích hợp giao lưu nhiều. Buổi chiều chú có thể ra BK tập chung bàn với nhóm anh, anh nghĩ anh em ZLC cũng cần thay đổi khẩu vị và anh tiến cử chú làm món khai vị đấy. CỐ gắng tập luyện năm sau nếu thích có thể đánh D diễn đàn cho ZLC. Chúc em thành công!
Thanks ông anh ná,Cơ em thì nhan nhản, hehe, hiện đại có khi thành hại điện anh ạ. Em làm món khai vị thì ngon rồi, vinh dự kinh, quả này thì cứ gọi là lành ít dữ nhiều, hội ZLC nhìn qua toàn cơ hổ báothèm Bia. Bóng nông thôn mới phải giao lưu, hehe, thành thị thì thiếu gì:rolleyes:. Cố gắng tuần lên BK ít nhất một lần để nạp mạng kkkk. Hôm qua buổi giao lưu rất vui, cảm ơn tất cả mọi ng ạ, see u

docmaorg

Đại Tá
em nát hàng bác à, chú Huy có quả giật cong mông kinh quá
Quả mông cong này thỉnh thoảng cứ phải mái ấm tình thương chứ ko lại kêu chán bóng với lại đổi cốt vợt mệt lắm. Ko lại phải đi bó bột hàng chứ nát hàng còn may

Huy_Arc

Binh Nhì
Quả mông cong này thỉnh thoảng cứ phải mái ấm tình thương chứ ko lại kêu chán bóng với lại đổi cốt vợt mệt lắm. Ko lại phải đi bó bột hàng chứ nát hàng còn may
Heeee Giọng văn này chắc vướng mắc cái gì đây :eek::eek: Mà cũng phải 1 thầy 1 trò tuần 3 buổi luyện "đều như vắt chanh" thế mà để Ku em thích ăn thì ăn thi thoảng để cho trận chính sách vậy ko được rồi heeeee xem lại giáo trình đi a ơi:cool::cool::cool::cool:

Huy_Arc

Binh Nhì
Bác nào sinh nhật tháng chín thì lập topic mới đê! Tháng chín mùa thu có nhiều trận hay đây!
Tháng 9 có 2 hội viên đấy A, Tú phủi 26/09 và Quảng_Arc 05/09 Hôm SN hội viên tháng 8, 2 đồng chí này có alo vì lý do đột xuất ko ra đc:eek::cool: chắc đưa bồ đi đẻ heeeeeee

Huy_Arc

Binh Nhì
Cập nhật kết quả các trận đấu Sinh nhật thành viên hội ZLC Friends tháng 8
1/ Tài Thichlayeu(+202) - Tuấn s7: 1-3
2/ Tài Thichlayeu - Việt trọc XM: 0-3
3/ Huy_Arc(+4) - Tuấn s7: 3-1
4/ D9 - Quân YB: 2-3
5/ Huy_Arc(+3) - LLTT: 0-3
6/ Huy_Arc - A.Dũng Mini: 1-3
7/ LLTT - Hoà Pilot(+4): 3-1
8/ Hoà Pilot(+2) - Choctietlon: 3-0
9/ Dương CN - Hoangtdsi: 3-0
10/ Hieudoanbay919 - Hiển_arc: 2-3
11/ Chí crayzy_pingpong - Tài Thichlayeu: 3-2
12/ Tuấn s7 - Thành SV(+2): 3-1
13/ Việt trọc XM - LLTT: 3-1
14/ Chí crayzy_pingpong - Hoangtdsi: 3-2
15/ Huy_Arc(+2) - Choctietlon: 2-3
16/ Linh gia vị - Trịnh Hiếu BK(+2): 3-0
17/ Việt trọc XM - Hoà Pilot(+3): 3-1
18/ Tài Thichlayeu - A.Dũng Mini: 3-2
19/ Dương CN - Huy_Arc: 3-0
20/ Dương CN - Hoà Pilot: 3-0
21/ Dương CN(+5) - Giang YB: 1-3
22/ Dương CN - Hieudoanbay919: 3-0
23/ Đắc Rôbốt - Hieudoanbay919(+3): 1-3
24/ D9 - Việt trọc XM(+2): 2-3
25/ Hoangtdsi - Hiển_Arc: 3-1
26/ Hiển_arc - Hoà Pilot: 3-2
27/ Hiển_arc - Chí crayzy_pingpong: 2-3
28/ LLTT- Tuấn s7: 1-3
29/ Chí crayzy_pingpong - Choctietlon: 3-2
30/ Hieudoanbay919 - A.Dũng Mini: 3-2
31/ A.Tủn - Việt trọc XM: 3-2
32/ Chí crayzy_pingpong - Hoà Pilot: 3-2
33/ Hieudoanbay919(+2) - Choctietlon: 2-3
34/ LLTT(+3) - D9: 3-2
35/ Kỳ Anh - Hiếu con BK: 0-3 (Trận tâm điểm của 2 e nhỏ là con A.Hòa Pilot và con A.Châu Giang diễn ra rất vui và đẹp mắt hiiii :eek::eek::eek: )

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nhìn danh sách thấy mình thua mỗi chú Huy. Chú Huy hay đấy. Dương cô nương có vẻ húng lìu và ông D9 thì đúng là " sinh nhật" tháng 8 này. Hehe.

choctietlon

Super Moderators
Có mấy trận nhầm tỷ số rồi Huy ơi.

Hoà pilot (+2) vs Hải chọc: 3-0: ko phải 3-1 đâu. hic hic... Hải chọc là niềm vinh dự của anh Hoà đấy, ko thắng ai chỉ thắng mỗi 1 trận hoành tráng này thôi.ka ka ka

Hiếu đoàn bay (+2) vs Hải chọc: 2-3: trận chiến của những quả lắc kinh điển đấy

Bia Bia Bia Bia Bia

Huy_Arc

Binh Nhì
Có mấy trận nhầm tỷ số rồi Huy ơi.

Hoà pilot (+2) vs Hải chọc: 3-0: ko phải 3-1 đâu. hic hic... Hải chọc là niềm vinh dự của anh Hoà đấy, ko thắng ai chỉ thắng mỗi 1 trận hoành tráng này thôi.ka ka ka

Hiếu đoàn bay (+2) vs Hải chọc: 2-3: trận chiến của những quả lắc kinh điển đấy

Bia Bia Bia Bia Bia
Heee "cố tình nhầm" vì "ghét" quả giao bóng của bác heee ai bảo thịt em:eek::eek:BiaBiaBiaBia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mầm non tương lai với phong cách chỉnh chu rắt chuyên nghiệp cũng tham dự sinh nhật hội

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nay qua Bách Khoa mà k gặp anh em nào hội ZLC làm mình phải vào thịt Trúc Ỉn kèo hòa và mình ăn 3-1, kiếm chai nước thơm. Hehe. ăn được Hư Trúc thật là may!!! Oánh trên bàn của hội ZLC son thật

tuấn số 7

Thiếu Uý
LLTT sau khi thua T7 mấy trận liền cùng tỷ số 1-3, hôm nay thấy Hư Trúc cũng nát 1-3 trước T7. Từ nay có khi cứ thấy T7 là LLTT xin lùi xe. Dám thách đấu đương kim vô địch à:cool:

Bình luận từ Facebook