Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8

Huy_Arc

Binh Nhì
Ông Huy chắc hôm đó về gặp mưa nên máy ảnh bị hỏng bác à...
Hiii mấy hôm rồi dư âm SN vẫn còn a ah, hic E người cứ như trên mây:eek::eek: Giờ mới tinh tâm ngồi Up ảnh lên cho cả nhà cùng xem lại nè hiii
Gặp nhau trong cơn mưa bão Chiều Hà Nội 17/08 ( Các bác thật nhiệt tình và đáng yêu!!! ;) )

Last edited:

Huy_Arc

Binh Nhì

Một buổi tối thật vui và đầy ý nghĩ :eek::eek: Cám ơn các bác rất rất nhiều!!! hẹn gặp lại cả nhà vào sinh nhật hội viên tháng 9BiaBiaBiaBiathèm Bia

Huy_Arc

Binh Nhì
Kiện ông Huy vì k có ảnh trận T7- LLTT ( phạt 5 bia)...
Tháng này e oánh liền 5-6 trận nên giao cho kậu e phó nháy hii vụ tâm điểm 2 bác 10bia mà ko có hình thật là thiếu sót, thiếu sót.. để tháng 9 E quan tâm 2 bác nhiều hơn hehee

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nay thật là ngày đen đủi khi thua LLTT 2-3 và thua anh Tuấn chùa Hương ( mình chấp 2-0-2) cũng 2-3 dù dẫn trước đống điểm. Nộp tiền mà đau xót quá. Hehe.

vanuc

Đại Tá
Tháng này e oánh liền 5-6 trận nên giao cho kậu e phó nháy hii vụ tâm điểm 2 bác 10bia mà ko có hình thật là thiếu sót, thiếu sót.. để tháng 9 E quan tâm 2 bác nhiều hơn hehee

Bác Huy up ảnh liền tù tì thế nặng quá khó xem lắm, lúc nào rảnh up rời từng cái một cho dễ xem nhé........... Thanks

Huy_Arc

Binh Nhì
Bác Huy up ảnh liền tù tì thế nặng quá khó xem lắm, lúc nào rảnh up rời từng cái một cho dễ xem nhé........... Thanks
Thanks a! E Sẽ rút kinh nghiệm lần sau Up thế đc cái nội dung liền mạch nhưng hơi nặng -->:eek::eek:
Hôm nay thật là ngày đen đủi khi thua LLTT 2-3 và thua anh Tuấn chùa Hương ( mình chấp 2-0-2) cũng 2-3 dù dẫn trước đống điểm. Nộp tiền mà đau xót quá. Hehe.
Hehee tại hôm qua a ko đánh bàn Zlc thua là đúng rồi:cool::cool: Mà nhìn bác có dáng nộp lắm hehee sức khỏe thế thì đánh đấm jì :rolleyes: chiều đấu thì trưa đừng phá sức a nhé :rolleyes:

docmaorg

Đại Tá
Hôm qua là 1 ngày thi đấu ngon lành của docmaorg khi cho Huy đi viện với bưởi 3 roi nhanh chóng. Đánh cho ngơ ngẩn chỉ biết kêu ú ớ ko nói nên lời vì cái tội chém gió dọa nạt, còn thua Hiếu đoàn bay 3-1 đánh hơi mái ấm tình thương vì sau khi đã cho H_arc và Hien_arc ra đi có phần thấm mệt. thèm Bia

Last edited:

i_am_gulo

Trung Sỹ
Hôm qua là 1 ngày thi đấu ngon lành của docmaorg khi cho Huy mông cong đi viện với bưởi 3 rồi nhanh chóng. Đánh cho mông cong ngơ ngẩn chỉ biết kêu ú ớ ko nói nên lời vì cái tội chém gió dọa nạt, còn thua Hiếu đoàn bay 3-1 đánh hơi mái ấm tình thương vì sau khi đã cho mông cong và Hien_arc ra đi có phần thấm mệt. thèm Bia

Hôm qua anh em ZLC oánh xới nào đó anh ơi

Bình luận từ Facebook