Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8

Huy_Arc

Binh Nhì
Sorry cả nhà, em có việc đột xuất nên chiều nay không tham gia cùng với mọi người được.:(
Chúc mọi người vui vẻ, dù ngoài trời có mưa bão thì sức nóng tại nhà thi đấu Bách Khoa vẫn không hề giảm...
Chúc mừng sinh nhật Tài "thichlayeu", Dũng D9, trưởng ban ăn chơi Huy_Arc và ông chủ xới BK Châu Giang.BiaBiaBia
Hẹn mọi người vào dịp sau...
Thanks a! Cảm nhận của em rât chi là vui giù thời tiết Hà Nội mưa to gió lớn cây đổ sập tất cả http://dantri.com.vn/c20/s20-631244/cay-do-la-liet-giao-thong-hon-loan-sau-mua-lon-o-thu-do.htm nhưng ace ZLc&FS vẫn đến đông đủ để chung vui cùng thành viên sinh nhật tháng 8:eek::eek:BiaBiaBia thật vui và cám ơn các bác rất nhiều, chúc những người tôi yêu ngủ ngon hiiiiii:eek::eek:

Huy_Arc

Binh Nhì
Sorry cả nhà, em có việc đột xuất nên chiều nay không tham gia cùng với mọi người được.:(
Chúc mọi người vui vẻ, dù ngoài trời có mưa bão thì sức nóng tại nhà thi đấu Bách Khoa vẫn không hề giảm...
Chúc mừng sinh nhật Tài "thichlayeu", Dũng D9, trưởng ban ăn chơi Huy_Arc và ông chủ xới BK Châu Giang.BiaBiaBia
Hẹn mọi người vào dịp sau...
Thanks a! Cảm nhận của em rât chi là vui giù thời tiết Hà Nội mưa to gió lớn cây đổ sập tất cả http://dantri.com.vn/c20/s20-631244/cay-do-la-liet-giao-thong-hon-loan-sau-mua-lon-o-thu-do.htm nhưng ace ZLc&FS vẫn đến đông đủ để chung vui cùng thành viên sinh nhật tháng 8:eek::eek:BiaBiaBia thật vui và cám ơn các bác rất nhiều, chúc những người tôi yêu ngủ ngon hiiiiii

Huy_Arc

Binh Nhì
QUOTE=tranthelong;36832]Sorry cả nhà, em có việc đột xuất nên chiều nay không tham gia cùng với mọi người được.:(
Hẹn mọi người vào dịp sau...[/QUOTE]
Thanks a! Cảm nhận của em rât chi là vui giù thời tiết Hà Nội mưa to gió lớn cây đổ sập tất cả http://dantri.com.vn/c20/s20-631244/cay-do-la-liet-giao-thong-hon-loan-sau-mua-lon-o-thu-do.htm nhưng ace ZLc&FS vẫn đến đông đủ để chung vui cùng thành viên sinh nhật tháng 8:eek::eek:BiaBiaBia thật vui và cám ơn các bác rất nhiều, chúc những người tôi yêu ngủ ngon hiiiiii

a Tủn

Binh Nhì
Dám thách đấu với đương kim vô địch CATP Hà Nội nên hôm nay LLTT bị TS7 oánh cho nát hàng với tỷ số 1-3, ợ 10 Bia + 50K tiền rửa xe mà lòng đầy chua xót. Cám ơn LLTT nhé:cool:

hôm nay trông bác khá mỏi mệt nhưng vẫn đánh rất hay, em mắc mưa đến muộn nên không xem trận bác với anh Thắng. Sau đó tận mắt chứng kiến anh Thắng chén anh Dũng Cửu cũng rất hấp dẫn, vậy mà không nghĩ trước đó về nhì với bác, thật khó đoán. Chúc bác duy trì phong độ lâu dài và gặt hái nhiều huy chương trong ngành công an nhé!

a Tủn

Binh Nhì
Trời chuẩn bị mưa to, gió bão, không biết có phải đi thuyền đến chảo h2o BK ko, hiiiii

hôm nay chú đánh hay đấy, sinh nhật tháng 9 này nếu rảnh thì góp mặt nhé, anh nghĩ anh em trong hội ZLC còn nhiều người chưa thử cơ bóng của chú, nên lần sau anh sắp xếp đối tượng cho, anh em ZLC vẫn rất cần được cọ xát với những rơ đánh hiện đại như chú, còn anh mà đánh thì chỉ tổ làm anh em loạn tay, vì bóng anh là bóng nông thôn, nên không thích hợp giao lưu nhiều. Buổi chiều chú có thể ra BK tập chung bàn với nhóm anh, anh nghĩ anh em ZLC cũng cần thay đổi khẩu vị và anh tiến cử chú làm món khai vị đấy. CỐ gắng tập luyện năm sau nếu thích có thể đánh D diễn đàn cho ZLC. Chúc em thành công!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Dám thách đấu với đương kim vô địch CATP Hà Nội nên hôm nay LLTT bị TS7 oánh cho nát hàng với tỷ số 1-3, ợ 10 Bia + 50K tiền rửa xe mà lòng đầy chua xót. Cám ơn LLTT nhé:cool:

Đội bạn lùi xe làm buổi sinh nhật giảm khẩu phần bia của ae hội bớt vui đi.Cũng là chính sách bởi nhìn thấy con xe của bác thủy chiến mấy ngày nên gỡ cốp rồi đưa bác dội qua con xe cho sạch sẽ chứ như ngày thường coi như oánh cho bác nát hàng, vợ ch đại gia to còi thế chứ thách kẹo dám đứng cửa bác mà độ.

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Cập nhật kw và hình ảnh hw đi Huy ơi! Dù mưa bão nhưng anh em đến khá đông đủ tạo nên buổi giao lưu ấm cúng! Cảm ơn cả nhà!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Đội bạn lùi xe làm buổi sinh nhật giảm khẩu phần bia của ae hội bớt vui đi.Cũng là chính sách bởi nhìn thấy con xe của bác thủy chiến mấy ngày nên gỡ cốp rồi đưa bác dội qua con xe cho sạch sẽ chứ như ngày thường coi như oánh cho bác nát hàng, vợ ch đại gia to còi thế chứ thách kẹo dám đứng cửa bác mà độ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cứ thua là Chính sách, nghe hay đấy!!!!!!!!!! Nhưng dù sao chiến thắng vẫn vui. Haha.

docmaorg

Đại Tá
Hôm qua đón vợ con trên ngoại vừa về thấy ae đông vui, sướng thế, khoái nhất là thấy cậu LLTT lại kêu chính sách là biết kết quả rồi, chính vì vậy T7 cũng có vẻ quen quen với câu chính sách, Chuc mừng nhà vô địch CAHN. Mong sớm có hình ảnh ae hôm qua.

Huy_Arc

Binh Nhì
Cứ thua là Chính sách, nghe hay đấy!!!!!!!!!! Nhưng dù sao chiến thắng vẫn vui. Haha.
Hic tối qua ae ngồi xem bão đến 3h mới về heeeee vui ơi là vui! A Tuấn hay đấy sec 1 oánh để thằm dò đối phương đến Sec 2,3,4 cho bác LLTT đi nhanh như điện:eek: đương kim vô địch bb C.An Hà Nội có khác :D:eek: tiếc là gặp Huy+4 lại đi heeeee

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hic tối qua ae ngồi xem bão đến 3h mới về heeeee vui ơi là vui! A Tuấn hay đấy sec 1 oánh để thằm dò đối phương đến Sec 2,3,4 cho bác LLTT đi nhanh như điện:eek: đương kim vô địch bb C.An Hà Nội có khác :D:eek: tiếc là gặp Huy+4 lại đi heeeee

Chú thì quá hay rồi, ván đầu anh gỡ 5-5 mà lại thua lại làm anh phải phi cả vợt vào " zing". Hehe. Quả ảnh hôm qua đâu sao k post đi Huy. Còn ông LLTT thì anh ăn lúc nào chả được, dễ như đút túi. Đường bóng vớ vỉu, thua anh mấy trận liền rồi. Anh nghĩ từ nay chắc k dám gặp anh nữa đâu:cool:

docmaorg

Đại Tá
Chú thì quá hay rồi, ván đầu anh gỡ 5-5 mà lại thua lại làm anh phải phi cả vợt vào " zing". Hehe. Quả ảnh hôm qua đâu sao k post đi Huy. Còn ông LLTT thì anh ăn lúc nào chả được, dễ như đút túi. Đường bóng vớ vỉu, thua anh mấy trận liền rồi. Anh nghĩ từ nay chắc k dám gặp anh nữa đâu:cool:

Hóa ra LLTT trở vể giá trị bản thân lâu rồi cơ à, T7 ngon nhừ.

docmaorg

Đại Tá

Kinh nhỉ hôm qua T7+4 mà thua Huy chứng tỏ dạo này bóng Huy lên đó hôm nào gặp a đi Huy ơi.

a Tủn

Binh Nhì
Hóa ra LLTT trở vể giá trị bản thân lâu rồi cơ à, T7 ngon nhừ.

Anh ơi, 2 anh T7 và anh Thắng như là Chu Du và Khổng Minh ấy, ngang tài lắm, chưa biết thế nào đâu. Mà toàn đấu trí thôi. Nếu bỏ qua chi tiết Chu Du đọc thư Khổng Minh học máu chết thì anh Tuấn số 7 - Chu Du đúng là một mãnh tướng, người khổng lồ của các trận đấu lớn! quả thật nhà vô địch CATP không phải đơn giản!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh ơi, 2 anh T7 và anh Thắng như là Chu Du và Khổng Minh ấy, ngang tài lắm, chưa biết thế nào đâu. Mà toàn đấu trí thôi. Nếu bỏ qua chi tiết Chu Du đọc thư Khổng Minh học máu chết thì anh Tuấn số 7 - Chu Du đúng là một mãnh tướng, người khổng lồ của các trận đấu lớn! quả thật nhà vô địch CATP không phải đơn giản!

ĐÚng đó Tuấn. Hehe. Nhưng được cái LLTT rất đáng yêu, thua anh xong k dám ngồi cạnh anh nữa:cool:

Bình luận từ Facebook