Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8

Huy_Arc

Binh Nhì
Vẫn BK mà em ơi, thỉnh thoảng lượn đi giao lưu tí thôi.
heee Bác 1 năm ăn E ko quá 2 trận đánh vui mà đã dội bom:cool::cool::cool: haaaa pótay nếu đánh bia hoặc nước kết quả ???? có bao giờ bác được đâu heheee " bỏ con tép để chờ bắt con tôm to" đó a:cool::cool::eek:
@i_am_gulo rảnh thi thoảng qua Bk giao lưu cùng ae nhé

docmaorg

Đại Tá
heee Bác 1 năm ăn E ko quá 2 trận đánh vui mà đã dội bom:cool::cool::cool: haaaa pótay nếu đánh bia hoặc nước kết quả ???? có bao giờ bác được đâu heheee " bỏ con tép để chờ bắt con tôm to" đó a:cool::cool::eek:
@i_am_gulo rảnh thi thoảng qua Bk giao lưu cùng ae nhé
Thế này trận sinh nhật tháng 9 phải cho vào siêu tâm điểm thôi ko thể khác được, với quả mông cong gặp lối đánh ko cho giật là đi ngay.Bia

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thế này trận sinh nhật tháng 9 phải cho vào siêu tâm điểm thôi ko thể khác được, với quả mông cong gặp lối đánh ko cho giật là đi ngay.Bia

Hay đó bác Phan. Theo em trận này cho vào siêu siêu tâm điểm là hợp lý chứ chú Huy bảo toàn nhường bác nghe A Kay quá. Hehe.

Huy_Arc

Binh Nhì
Hay đó bác Phan. Theo em trận này cho vào siêu siêu tâm điểm là hợp lý chứ chú Huy bảo toàn nhường bác nghe A Kay quá. Hehe.
Vui đây heee! Em thì ít gây chiến :eek: nhưng có lời mời là nhận ngay :eek::eek: Thường bác hay lùi xe còn em chưa biết lùi là gì heheee:eek: đã hẹn hiếm khi sai vậy tâm điểm 20 bia bác Phan nhé nếu cần em gác bác 0.2.0 Oki man!!!?

crayzy_pingpong

Binh Nhì
cảm ơn các phó nháy nhé!Ảnh đẹp thật các a e nhỉ???
Hội ta hiện lên lung linh ra phết!Nhất là Bác Hội trưởng thì khuôn mặt nhìn ngây thơ còn Hội Phó thì có quả kính cute quá.......................

tuấn số 7

Thiếu Uý
Vui đây heee! Em thì ít gây chiến :eek: nhưng có lời mời là nhận ngay :eek::eek: Thường bác hay lùi xe còn em chưa biết lùi là gì heheee:eek: đã hẹn hiếm khi sai vậy tâm điểm 20 bia bác Phan nhé nếu cần em gác bác 0.2.0 Oki man!!!?

Vụ này theo bác hội trưởng có cần cốp k nhể???

docmaorg

Đại Tá

Kinh rồi đây tình hình là phải chấp thêm đi 3-4 quả chứ 020 ít quá Huy ơi, đánh đấm thế thì ai dám chơi.

Last edited:

Huy_Arc

Binh Nhì
Vụ này theo bác hội trưởng có cần cốp k nhể???
Chiêu 'chọc gậy bánh xe' các cụ bảo ko tốt:cool::cool: nhưng với trường hợp này lại hay heeee kẻo ko đến ngày có người nhắn "A bận việc đột xuất ko đến đc ae ơi hoặc ốm bất ngờ ............" heeeeeeeee BiaBiaBiaBiaBia

docmaorg

Đại Tá
cảm ơn các phó nháy nhé!Ảnh đẹp thật các a e nhỉ???
Hội ta hiện lên lung linh ra phết!Nhất là Bác Hội trưởng thì khuôn mặt nhìn ngây thơ còn Hội Phó thì có quả kính cute quá.......................

Chiều lại ra tập luyện nhé, ko chịu tập luyện cứ đi la cà là cho ăn đòn đó.

docmaorg

Đại Tá
Chiêu 'chọc gậy bánh xe' các cụ bảo ko tốt:cool::cool: nhưng với trường hợp này lại hay heeee kẻo ko đến ngày có người nhắn "A bận việc đột xuất ko đến đc ae ơi hoặc ốm bất ngờ ............" heeeeeeeee BiaBiaBiaBiaBia
Hehehehehe kinh đây đi đấu đá bị thua nhiều nên tìm người gỡ đây, yêu cầu không được hăng quá đến lúc vào trận máu tăng, xông lên não thì chết Bia. Hôm nay ra thế nào lại ăn tiếp 3 bát. Llàm sao mà bật nhẩy được ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Last edited:

i_am_gulo

Trung Sỹ
Em cứ tưởng đội nhà mềnh hay tụ tập ở Đại Long xới, heee. Lịch tập luyện của đội ZLC dư lào để thi thoảng em còn ra lót dép ngồi hóng nàothèm Bia

Bình luận từ Facebook