Quỹ Mở Rộng Vòng Tay

NTBB

Super Moderators
(Bài khôi phục lại - 12/2011)

Ngày 12/12/2011
Nguyên văn bởi nguyenbao
Hiện tại cháu đang là sinh viên trường ĐH Mở. Và chỉ còn mẹ là giáo viên cấp 1 nuôi cho ăn học. Mẹ cũng cung cấp cho cháu đầy đủ tiền bạc để sinh sống ở thành phố. Hiện tại cháu vừa đi học và vừa đi bán hàng buổi tối! Cháu cũng đã dành dụm được 1 khoảng tiền để mua 2 mút Yasaka Zap và Karate cũ. Tuy nhiên, thực sự mà nói để dành tiền 1 một cái cốt vợt là cả một vấn đề lớn với cháu. Được biết đến quỹ mở rộng vòng tay, cháu rất vui và kính mong quỹ có thể tặng cho cháu 1 cái cốt vợt ưng ý. Hay có cô chú nào đó có cốt vợt cũ có thể bán lại cho cháu với giá hữu nghị cũng được. Hi. Cháu xin cảm ơn!
Xin được tặng cốt vợt.
1. Họ và tên: Lê Nguyên Bảo
3. Địa chỉ trọ: 157/9 Dương Bá Trạc, P1, Q8, Tp.HCM
2. Số điện thoại: 01694270147

Bạn Bảo là SVĐH vừa học vừa tranh thủ đi bán hàng thêm sau 6 giờ chiều. Mặt hàng em bán thay đổi theo thời vụ trong năm. Hiện nay em đang bán lịch và tranh ảnh tết, thiệp Noel...

Quỹ MRVT sẽ tặng em 1 cây Topspeed. Như vậy 2 miếng Yasaka và Karate cũ mà em giành dụm "sắm" được sẽ được "chưng diện" để có thể "dạo phố" được rồi.
Chiều nay TKMN hẹn trao cho em Bảo (mã số B16) tại CLB BB F7 PN (TPHCM). Hy vọng món quà nhỏ sẽ động viên và giúp em duy trì ngọn lửa đam mê BB.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Quà cho em Bảo (N38) SVĐH Mở TPHCM đã được trao

(Bài khôi phục lại - 12/2011)

Như đã hẹn, chiều tối nay tại CLB BB F7 PN, TKMN đã trao quà cho em Bảo. Đây là hình ảnh em Bảo nhận quà:

Món quà:

Bác Mai Văn Giót đã giúp cắt mút cho em Bảo vì 2 miếng mút cũ của em quá rộng so với phông:

Chứng kiến em Bảo nhận quà của Quỹ MRVT có drhongson và nhiều ace đang sinh hoạt tại CLB. Sau khi có kiếm mới, 2 chú cháu (TKMN và Bảo) vào bàn dợt khoảng chứng 15 ph. Bảo có động tác đánh dẻo, nhưng thiếu cơ bản. Giật FH khá tốt nhưng giật BH, gò và cắt bóng thì ...chưa đạt yêu cầu - hihi !!! Phải tập thêm nhiều. Hy vọng em Bảo ưng ý với cây phông và tập luyện bóng nhanh lên tay.

Cảm ơn cháu Hưng (hungvl) đã chụp giúp mấy tấm hình này.!

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Cập nhật quà tặng

(Bài khôi phục lại - 1/2012)

Hôm qua, Thủ kho miền Nam nhận được tin nhắn của bạn Tanya ở Cần Thơ, báo tin có 1 bạn của Tanya gửi ủng hộ Quỹ MRVT 2 miếng mút. Và cũng trong ngày hôm qua, Tanya đã gửi về Quỹ theo đường bưu điện. Hy vọng sáng mai sẽ đến SG.

Thay mặt Quỹ MRVT, và nhân danh cá nhân, xin chân thành cảm ơn hảo tâm của người bạn của Tanya (NTBAD14) và Tanya !

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Ngày 4/1/2012
Đúng như TKMN dự đoán, sáng nay quà của NTBAD14 đã đến tay TKMN. Đó là 1 miếng T64 và 1 miếng Donic Coppa Jo Gold đã qua sử dụng nhưng vẫn còn "chiến" được. Cảm ơn NTBAD14, cảm ơn Tanya đã gửi giùm quà về Quỹ !

Đây là hình ảnh món quà:

Miếng T64 bị co nhỏ và hơi bị bể rìa, sẽ được "vá" lại để đủ dán vào cốt. Khi nào xong, TKMN sẽ post lại hình cho bà con xem.

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Ngày 04/1/2012
Nguyên văn bởi mebb0101
Dạ chào Chú Út!ở clb Bến Tre có 1 a rất nghèo,xài cốt mazunov nát bét và 2 miếng mút cùi nổi gai,rách te tua và k còn bám nhưng đánh r tốt.con mới tặng a ấy miếng Donic F1 hơi nhỏ nhưng còn ngon.giờ còn 1 mặt màu đỏ a ấy k có.nhà a ấy ở dưới huyện Giồng Trôm nên hàng ngày phải đi nhờ xe lên Thị Xã đánh bb.hôm nào làm có tiền đổ xăng mới đi honda cùi.mỗi tháng đóng 100k mà lâu lâu a ấy k có tiền thì mấy a e chơi chung đóng dùm!Nhờ Chú Út và a e giúp đỡ dùm a ấy dùng mặt đỏ bên phải cần bám và nảy nhiều càng tốt.13/1 này a ấy đi đánh giải Trà Vinh mở rộng với con nên nhờ Chú giúp sớm dùm để a ấy kịp làm quen.Xin Chú Út gửi về địa chỉ 47c Đại Lộ Đồng Khởi phường Phú Khương tp Bến Tre.con sẽ gửi cho a ấy!con xin chân thành cảm ơn!
Chú sẽ tìm một miếng như anh bạn của cháu cần và sẽ gửi nhanh nhất có thể. Cháu đừng nói trước với anh ấy nhé!

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Cập nhật quà tặng

Ngày 11/01/2012
Vừa rồi, TKMN nhận được món quà của songlam, là miếng mút Palior Blist'z đã qua sử dụng nhưng còn khá tốt. Thay mặt Quỹ MRVT và nhân danh cá nhân, xin chân thành cảm ơn hảo tâm của songlam ! Hy vọng sẽ còn nhận được những nghĩa cử cao đẹp từ anh !

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Nguyên văn bởi NHAN KB
Nhân dịp chuẩn bị đón xuân , là một thành viên trong diễn đàn rộng mở tình bè bạn , lời đầu tiên xin gửi tới toàn thể các Bác, các Anh các Chị và các cháu một lời chúc tốt đẹp nhất , và thứ hai đã đọc rất nhiều bài , rất cảm động trước những tấm lòng ở mọi miền TQ và cả Hải ngoại đã đóng góp cho phong trào BB thông qua những nghĩa cử cao đẹp : ủng hộ cho quĩ MRVT những vật dụng bóng bàn, và qua Quĩ đã đem đến những niềm vui nhất định cho mọi người. Dự định, ấp ủ thì đã lâu nhưng bây giờ tôi mới thực hiện phần nhỏ nhoi của mình.
Tôi xin gửi tặng quĩ MRVT một số hiện vật BB như sau :
- 01 mặt Yasaka MakV đỏ ( của bản thân đã dùng)
- 01 mặt Yasaka MakV đen. ( của bản thân đã dùng)
- 01 mặt Dawei đỏ ( mới lấy của một cháu ở HN - 120k không dùng nữa)
- 01 mặt gai phản xoáy 755 ( lấy của Bạn Đức Hà Giang - nhưng cũng không dùng chút nào)
Những dụng cụ trên , tôi xin gửi về cho anh Út , và nhờ anh Út có điều kiện chụp , đưa hình lên để ai có nhu cầu tiện đăng ký ( Tôi không còn máy ảnh). Địa chỉ của anh Út thì tôi đã biết . Và xin kèm thêm 100k ( tôi để trong hàng ) nhằm mục đích góp vào quĩ để khi chuyển cho Bạn nào đó thì hỗ trợ phần Phí chuyển phát.
Phần chuyển phát tôi sẽ thực hiện nhanh nhât là chiều mai ( T6 - 13/1) và chậm nhất là Sáng Thứ 7 ( 14/1) - vì sáng mai công việc quá bận.
Nhân dịp này chúc anh Út - Bạn của tôi , cùng toàn thể gia đình cũng như Anh em trong đón xuân vui vẻ , tràn đầy hạnh phúc. Xin gửi tới anh và Quĩ,lời chào Thể thao trân trọng

Tối nay mải mấy việc (cũng là của Quỹ MRVT), NTBB không vào diễn đàn. Giờ vừa vào thì đọc được bài của cháu Văn và bác Nhân. Thật là không biết phải nói gì... Bóng bàn đã cho NTBB quen được nhiều người, già có, trẻ có, và ai cũng tốt quá !

@ Bác Nhân: Em xin thay mặt Quỹ MRVT chân thành cảm ơn hảo tâm của bác. Món quà của bác sẽ lại đến với ai đó cũng đam mê BB như anh em mình nhưng có hoàn cảnh khó khăn, sẽ mang lại cho họ niềm vui được tiếp tục chơi BB. Khi nào nhận được quà của bác, em sẽ làm như bác dặn ạ. Bác cứ yên tâm, công khai và rõ ràng đó là cách mà Quỹ đã và sẽ thực hiện để ngày càng hoạt động tốt hơn, đáp lại niềm tin của ace thành viên diễn đàn, nhất là các nhà hảo tâm luôn nghĩ đến và san sẻ đối với cộng đồng; và đem lại đôi chút niềm vui cho những ace, các cháu yêu BB mà kinh tế eo hẹp.
Em cảm ơn những lời chúc của bác ! Cũng sắp đến tết rồi, em chúc bác và gia đình luôn dồi dào sức khỏe, và đón xuân vui vẻ, sang năm mới gặp nhiều niềm vui !

@ Cháu Văn (damme103): Chú rất vui và cả cảm động trước việc cháu đã tặng lại cây vợt và 1 miếng mút mà Quỹ MRVT đã tặng cháu cho một bạn khác. Các cháu đã biết "nhường cơm sẻ áo" cho nhau khi cùng hoàn cảnh khó khăn như thế là rất tốt. Chú đồng ý sẽ thay mặt Quỹ tặng cháu miếng mút đỏ mà cháu xin. Nếu sau tết, tiền "lì xì" không đủ sắm cốt vợt thì cứ mạnh dạn đề xuất, Quỹ sẽ tìm cách giúp cháu.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Thương quá !!!

Ngày 13/01/2012

Tối hôm qua, lúc khoảng 18h hơn, TKMN đang chơi BB tại CLB F7 PN thì thằng cháu (A) đến. A mang bịch rìa mút mà hồi trưa A đã tiện đường ghé qua cô Hà Nguyen'sport để lấy giúp chú. Nhưng điều đáng nói là thằng cháu đã dắt bộ cái xe máy từ ngã tư Nguyễn Oanh và Phan Văn Trị ờ Gò vấp lên tận F7 Phú Nhuận, vì xe bị hỏng và (chắc là) .... không đủ tiền sửa !! Quãng đường ấy chắc ai ở SG thì đều biết, đến đi xe máy còn thấy xa và ngại vì giờ đó rất hay kẹt xe, huống gì đắt bộ - vậy mà ...!!!

A nói "hôm nay chú đi xe đạp hay xe máy?" để nhờ chú đẩy về (vì xe mới sửa bộ chia lửa cách đây ko lâu, đang trong thời gian bảo hành - đó là theo A nói, còn TKMN thì đoán chắc là ...A kẹt ...). Vì nghĩ đoạn đường xa như thế mà đẩy nhau thì vừa khó đi, vừa "làm mồi" cho mấy "anh hùng núp" nên TKMN bảo A nên ra tiệm sửa rồi hãy về, và hỏi được 1 tỉệm sửa xe quen gần đó để cháu ra sửa. Cẩn thận, TKMN hỏi "cháu còn tiền ko?" thì A nói "còn ạ, chắc hơn 2 trăm là đủ chú ạ". TKMN móc bóp đưa cho A mấy trăm chẵn - khổ cái là chưa kịp rút ATM, nên ko có nhiều - và bảo cháu cứ cầm lấy kẻo thiếu, ko dùng đến thì trả lại chú, có sao đâu . A lúc đầu từ chối nhưng rồi cũng nhận và ra về ngay dù đã lấy vợt ra tính làm vài séc (vì TKMN thấy lúc đó đã gần 7h tối, sợ cháu sửa xe xong thì về muộn, nên "bắt" nó về).

Và tới khoảng gần 9h tối, TKMN nhắn tin hỏi xem A sửa xe thế nào và về đến nhà chưa thì nhận được tin nhắn lại: "Cháu ra mà cửa hàng sửa xe nghỉ, cháu dắt về luôn, mới về được 10ph, sáng mai cháu mang ra tiệm cũ sửa" (!!!)...Trời đất !!! Nghĩ mà thương thằng cháu quá, chắc về đến nhà thì áo nó phải ướt đẫm mồ hôi...

Hôm nay thì "thằng cháu" sẽ về quê ăn tết...

Mình kể chuyện này, có thể với ai đó là chuyện "tầm phào", nhưng nếu một bạn yêu BB nào đó hoàn cảnh khó khăn, và sau này được Quỹ MRVT tặng mút ghép thì đừng quên là các bạn đang cầm trên tay cái "vũ khí thô sơ" được "chế tác" từ các vật liệu mà trong đó chứa đựng nhiều tình cảm và cả trách nhiệm của nhiều thành viên trong ngôi nhà BB của chúng ta, như cô Hà và cháu A đây...

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Quà của bác NHANKB đã được nhập kho miền Nam

Sáng nay TKMN đã nhận được quà của bác NHANKB gửi từ Hải Phòng. Dưới đây là hình ảnh chi tiết về món quà của bác Nhân:

1. Miếng YASAKA MarkV đen:

2. Miếng YASAKA MarkV đỏ:

3. Miếng Dawei Quattro Inspirit đỏ:

4. Miếng Gai dài FRIENDSHIP 755 đen:

(Kèm theo còn có 100k, bác Nhân ủng hộ để Quỹ có kinh phí hoạt động).

3 miếng mút, bác Nhân dán nhiều lần, keo dày kinh khủng !!! Nhưng TKMN sẽ "làm tươi" lại, trước khi gửi cho ai được Quỹ tặng.

Xin chân thành cảm ơn bác Nhân ạ !!!

Attachments

40.1 KB · Đọc: 13
Last edited:

NTBB

Super Moderators
"Tin buồn" !!!

Tối hôm qua về làm "vệ sinh" mấy miếng mút của bác NHANKB ủng hộ Quỹ. Nhưng chỉ "giải quyết được 1 em MarkV đen (em gai thì ko phải làm gì vì bác Nhân mới dán, keo còn mỏng), còn em MarkV đỏ thì ...potay.com vì lớp keo cũ quá dày và cứng ngắc, dùng cả bàn ủi mà không suy chuyển. Đau buồn nhất là em Dawei inspirit , chắc do chất lượng keo dán giữa lớp topsheet và lớp spong ko được tốt (mút tàu giá trung bình hay bị hiện tượng này), hoặc do em đã bị bầm dập sau các cuộc chinh phạt của chủ nhân, nên sau một hồi hì hục hòng đánh bật lớp keo lì lợm, thì "thân" em ra thế này đây:

đành phải "đưa tiễn" em về nơi an nghỉ cuối cùng !!!

@ Bác Nhân thông cảm! Em đã rất cẩn thận khi thao tác lột keo, và tìm nhiều cách, nhưng đành thất bại ! Dù sao em vẫn phải 1 lần nữa cảm ơn bác đã quan tâm và ủng hộ Quỹ !

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Nguyên văn bởi MaiXuanViet
Chào chú Út. Cháu hiện đang ở quê, trong mấy ngày về quê cháu có gặp một em nam 12 tuổi, cháu

hết hồn khi nhìn thấy cây vợt mà trường của em ấy "tặng" để em ấy đánh giải hồi năm ngoái, em ấy
đã cầm kiếm đó chinh chiến được 2 mua giải hội khỏe Phù Đổng rồi. Đó là một cây CSDS chất lượng
siêu...ẹ! có 2 mặt là đen và...vàng vì bên FH đã bị tróc luôn miếng topsheet, chỉ còn spong. Cháu nghĩ
để một cây CSDS bay mất topsheet thì người không đam mê bóng bàn khó mà đủ "nội công" để làm
việc ấy. Nhìn em ấy đánh cây vợt đó cháu thấy tội lắm, cháu hiện giờ còn một miếng 729-2 màu đen
định tặng em ấy, không biết quỹ MRVT có thể giúp đỡ em ấy một mặt đỏ và một cốt nữa cho đủ một
cây kiếm mới không. Mong quỹ giúp đỡ em ấy, vì đó là một tiềm năng bóng bàn nhí hiếm hoi của tỉnh
Ninh Thuận quê cháu!!!!!
Dù sao thì em ấy cũng là...mầm non bóng bàn, nên nếu quỹ MRVT có thể giúp đỡ thì cháu chỉ xin mút
và cốt thường thường thôi (từ CSDS trở lên.hihi). Những vũ khí tốt để dành cho những người chơi giỏi
sẽ hiệu quả hơn ạ.
Em ấy tên Nguyễn Thành Khải. học sinh lớp 7 trường THCS Lê Đình Chinh, tp Phan Rang Tháp Chàm tỉnh Ninh Thuận.
Địa chỉ nhà của em ấy là 84/17 Nguyễn Thị Minh Khai, khu phố 3, phường Mỹ Bình, TP Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận.
Mong quỹ có thể giúp đỡ! Thay mặt em ấy cháu xin chân thành cảm ơn!
Thực ra thì maixuanviet đã trao đổi qua đt với TKMN chuyện này từ cách đây 2 hôm. Tuy nhiên để cẩn thận, TKMN đã nhờ MXV hỏi kỹ tên tuổi và địa chỉ của em ấy cho đúng thủ tục.

Thiết nghĩ hoàn cảnh và năng khiếu như em Khải mà MXV giới thiệu thì rất đáng để Quỹ hỗ trợ. Hiện tại, Quỹ đang không ở thời kỳ dồi dào hàng hóa, tuy nhiên TKMN đã có phương án để giúp em Khải theo đề nghị của MXV. TKMN sẽ cho em Khải cây cốt có tem "bướm" hẳn hoi (của riêng cá nhân được 1 người em cho) - nhưng chắc là hàng chợ - tuy nhiên so với cốt ĐS thì có lẽ khá hơn. Quỹ sẽ hỗ trợ 1 miếng mút MarkV đen (bác NHANKB mới ủng hộ) và 1 miếng mút ghép Baracuda đỏ.

TKMN nhờ MXV dán và cắt mút cho em Khải nha ! Để kịp có quà cho em Khải trước tết, chiều nay TKMN sẽ gửi ngay.

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Quà cho em Khải, lớp 7 trường THCS Lê Đình Chinh, TP Phan Rang Tháp Chàm, T. Ninh Thuận đã được gửi đi.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Nguyên văn bởi drhongson
em thấy những món quà của QUỸ MRVT rất ý nghĩa với nhiều người ,,,
vừa là vũ khí chiến đấu vừa là 1 kỷ niệm đẹp với cả người tặng lẫn người nhận.
Nên em thấy có lẽ anh ÚT nên đặt làm 1 cái mộc với biểu tượng hoặc dòng chữ
<<DIỄN ĐÀN BÓNG BÀN ORG THÂN TẶNG >> để đóng dấu vào các mút , vợt gởi tặng...
Và nếu có thể thì thêm 1 cái bằng , có đóng cái mộc << DIỄN ĐÀN BÓNG BÀN ORG TRI ÂN >>
gởi người tặng vợt , mút ...
cho hắn tăng thêm mấy phần ý nghĩa ,,,, ( hổng biết là sáng kiến hay tối kiến cho thêm phần rối rắm đây ,,, hì)
Cảm ơn drhongson đã có sáng kiến hay !
Trước tới giờ, thỉnh thoảng nhớ ra, (và kịp nhớ trước khi đóng gói) thì TKMN ghi vài chữ đề tặng trên cốt vợt.
Có lẽ cũng nên làm như drhongson gợi ý - vì ý nghĩa của việc tặng và nhận này vượt ra ngoài yếu tố vật chất.

NTBB

Super Moderators
(Bài khôi phục lại - 2/2012)

Nguyên văn bởi Cuongphong_Nitaku
Hôm qua tớ xin được của 1 bác già ở CLB 18CH 1 cay vợt cũ,sẽ gửi vào kho để NTBB chuyển cho bạn nào cần nhé.Hình em nó đây:

Em xin thay mặt Quỹ và nhân danh cá nhân, xin chân thành cảm ơn bác Hà ! Và qua bác đến bác gì đó đã cho cây vợt !

Nhân đây, em cũng rất mong bác Hà trong quá trình chơi bóng ở các xới, qua các mối quan hệ quen biết rộng của bác, bác giúp tuyên truyền về Quỹ MRVT để Quỹ có thể được tiếp nhận ngày càng nhiều hơn tấm lòng thơm thảo của các chú bác anh chị em chơi BB, ủng hộ những vũ khí mà mình không còn nhu cầu xài, hoặc góp những vũ khí mới tuỳ hảo tâm để giúp đỡ các trường hợp khó khăn.

Một lần nữa xin được cảm ơn bác, và chúc bác cùng gia đình một năm mới dồi dào sức khỏe, gặp nhiều may mắn !!!

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Cập nhật quà tặng

Mới tức thì đây, TKMN nhận được một cuộc điện thoại của một bác mà TKMN chưa từng quen biết (bác tên là T, năm nay đã U60) ở Phú Giáo, Bình Dương. Bác thông báo đã gửi về địa chỉ cơ quan của TKMN để ủng hộ một số mút cho Quỹ MRVT.

TKMN thật sự bất ngờ và xúc động, vì bác T tuy đã có tuổi nhưng - qua 1 vài câu trao đổi là đủ biết - bác rất mê BB, và hơn thế, dù bác không tham gia diễn đàn nhưng rất hay vào xem bài và đã biết đến hoạt động của Quỹ MRVT, và bác nhiệt tình ủng hộ, gửi tặng mút.

Xin thay mặt Quỹ MRVT và nhân danh cá nhân, TKMN gửi tới bác T lời cảm ơn chân thành ! Nhân dịp đầu năm mới, xin được chúc bác và gia đình sức khỏe, hạnh phúc, và bác có nhiều niềm vui với BB !!! Hy vọng còn nhận được sự quan tâm ủng hộ nhiệt tình của bác để cùng nhau xây dựng và phát triển phong trào BB.

Khi nào nhận được quà của bác T, TKMN sẽ post hình lên báo cáo cho bà con cùng chung vui.

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Nguyên văn bởi nguyenbao
Ok. Hi. Được zậy thì cảm ơn em nhiều. Hi. Mà quan trọng là cái phong. Đang chờ tin chú Út. Hi.
Hiện Quỹ còn 1 phông Butterfly Champion F-2 đã qua sử dụng, có dán mút nhưng mút đã cũ lắm rồi. Chú sẽ lột mút và gửi phông ra cho cháu nhé, thêm 2 miếng mút nào còn kha khá chút, nhờ cháu dán và trao cho em trai đó.

À, mà cháu xem lại địa chỉ của cháu có gì thiếu chính xác không? ("6B Trần Anh Tôn, Đức Thắng, Phan Thiết, Bình Thuận" : Có lẽ là 6B Trần Anh - Tôn Đức Thắng - Phan Thiết - Bình Thuận chứ ?). Cháu ghi lại chính xác nhé.

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Ngày 2/2/2012
Chiều nay, TKMN đã nhận được món quà mà bác T ở Bình Dương gửi tặng Quỹ MRVT. Quà gồm 07 miếng mút đã qua sử dụng :
- 1 miếng Donic Coppa X1 đỏ
- 1 miếng Buterfly Flextra đen
- 1 miếng Joola X-plode đỏ
- 1 miếng Yasaka Mark V đen
- 1 miếng Donic Sonex JP đen
- 1 miếng Yasaka ZAP đen
- 1 miếng ... đỏ (không còn nhận được tên)
Các miếng này tuy đã cũ (chất lượng còn khoảng <70%) nhưng vẫn có thể dùng tốt cho những người mới làm quen với BB.

Đã chụp hình nhưng upanh.com đang trục trặc, không up được, nên khất bà con, sẽ post ảnh sau. Chi tiết được cập nhật ở trang 1 topic này.

TKMN xin chân thành cảm ơn hảo tâm và nhiệt tình của bác T !

---------------------------------------
3/2/2012: Cập nhật hình ảnh:

Last edited:

NTBB

Super Moderators
(Bài khôi phục lại - 3/2012)

Hình ảnh cây cốt Mazunov OFF+ mà bác QN xin đổi cây Donic cán cong

Như vậy tại thời điểm này, trong kho miền Nam của Quỹ còn 2 cây phông: cây này và cây Hallmrk Combine. Xin thông báo cho ace biết. (Mút sẽ kiểm lại và thông báo sau).

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Mút ghép chất lượng cao đây!

Hiện nay trong Kho Miền Nam đang có mút ghép. Vậy các bạn HSSV nghèo xa nhà, hoặc các ace lao động có thu nhập hạn hẹp, các bác hưu trí, nếu khó khăn tiền bạc để sắm mút mới thì có thể đề xuất, Quỹ MRVT sẽ tặng mút ghép cho các bạn, các ace, các bác xài tạm "đỡ ghiền".

Nhân tiện TKMN cũng xin tiếp tục kêu gọi ace khác khi thay mút mới thì ủng hộ cho Quỹ mút cũ và rìa mút cắt ra; hoặc thấy ai thay mút thì xin giùm Quỹ các rìa mút, gom nhiều nhiều rồi gửi về kho miền Nam để sản xuất mút ghép tặng các trường hợp khó khăn. Lưu ý : nhờ ace xếp thẳng các rìa mút giùm để dễ ghép. Xin chân thành cảm ơn!

son_bongban

Binh Nhì
Hôm nay (3/2/2012), TKMN nhận được 1 hộp to rìa mút các loại do thủ trưởng Vitas' shop 57 Nguyễn Tuân HN gửi tặng. Xin chân thành cảm ơn Vitas' Shop.

Chào anh! Tôi ở nhatrang là Tín Đồ của Bóng Bàn hơn 20 năm nay rồi! Hôm nay tình cờ lên mạng vào DĐ biết được Quỹ Mở Rộng Vòng Tay của anh hay lắm! Tôi ở Nhatrang chuyên ghép tất cả các loại mút vợt! Nay biết anh kêu gọi anh em BBàn đóng góp công sức nên tôi có ý thế này! Anh hãy chuyển Mút rìa cho tôi, tôi sẽ ghép sau 2 ngày gởi vô cho anh, anh xem cho các anh chị em nào thiếu kinh tế nhưng đam mê BBàn dùng! Vì mút ghép rất tốt! Hy vọng nhận dc sự hồi âm của anh! số đt của tôi là 0167 566 4146. Mình tên Sơn

Bình luận từ Facebook