Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Trau_CoDoc

Trung Uý
Cả nhà ui! Thứ 7+CN tuần này e có việc bận rồi. K tham ja cùng đội được nhé! Mong mọi ng thông cảm.

Đấy...đấy... E biết ngay mà. Thấy bảo cuối tuần e xuống cái là lại bận ngay. Đang định húc cho c tê giác gãy sừng mà lại lùi xe nhanh thế :D

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cả nhà ui! Thứ 7+CN tuần này e có việc bận rồi. K tham ja cùng đội được nhé! Mong mọi ng thông cảm.

Tê giác qua ăn anh kinh đấy. Nhìn gương LLTT chưa? Anh cố thua để được đánh D nên toàn đi mượn vợt để đánh. Biết ko níu kéo được nên đành dùng dúng vũ khí của mình và người nộp lại là anh....... LLTT.

vietguider

Trung Sỹ
Trải qua các kỳ đại hội nóng bỏng, chúng ta đã chốt được đội hình ra quân năm đầu, với tên đội LYON tham gia hạng D HN Premiership 2013
1. Dương Thị Hồng Mai - Đội trưởng - Trọng Tài - 0944646580
2. Nguyễn Huy Tuấn - Đội phó - 0913215668
3. Nhữ Hiền Lương
4. Hàn Ngọc Giao
5. Vũ Trung Dũng
6. Nguyễn Mạnh Hùng
7. Ngô Tiến Trung
8. Phạm Vũ Huy Hiệp
9. Vũ Ngọc Thuấn

Các cổ động viên trong biên chế:
- Luongsonland
- Admin
- Tonic - PV
- Thanh Tùng

Và hàng nghìn cổ động viên khác đang luôn hướng theo mỗi bước đi của đội.
Sân nhà: Bách Khoa, Bế Văn Đàn.

Chúc cả đội một mùa giải trọn vẹn niềm vui!
Khâm thử.

KT Đội trưởng
Vietguider

Biển 34

Trung Sỹ
E xin gửi tới anh chị trong đội video này như thay lời muốn nói :)
[video=youtube;T-ureiEitDA]http://www.youtube.com/watch?v=T-ureiEitDA[/video]

kmfirecat

Thượng Sỹ
Đấy...đấy... E biết ngay mà. Thấy bảo cuối tuần e xuống cái là lại bận ngay. Đang định húc cho c tê giác gãy sừng mà lại lùi xe nhanh thế :D
Trâu ơi tuần này xuống HN điện cho anh nhé, rùi anh em đi giao lưu. A lần trước Trâu cho 4 quả thua, lần này Trâu cho anh 5 quả đánh thùng bia nhé. ok?

vietguider

Trung Sỹ
Vừa qua chỗ cửa hàng Thắng Ủn thấy có cái này trên mặt bàn, chụp về cho bà con xem, nhưng đội mình chắc phải kiếm cái nào đẹp hơn thế :D

oldamultat

Trung Sỹ
C Mai xem hôm nào bố trí trận giao lưu đội C và đội NPS 2 nhé.Đội E toàn nhân lực phọt phẹt thôi ..Có gì C liên lạc với E nhé.E Hạnh.

Nhất trí cả 2 tay em ơi. Cuối tuần này đội giao lưu với đội Bế Văn Đàn rồi, cuối tuần sau 2 đội mình giao lưu nhé. Đội e nhân lực phọt phẹt lắm à hay hơi phọt phẹt thôi? Không sao, vì đội bên này cũng toàn ú ớ bị LLTT ăn dỗ suốt ý mà.

Biển 34

Trung Sỹ
Vừa qua chỗ cửa hàng Thắng Ủn thấy có cái này trên mặt bàn, chụp về cho bà con xem, nhưng đội mình chắc phải kiếm cái nào đẹp hơn thế :D

Áo như này là quá tuyệt rồi a ạ.
E chỉ góp ý là ko để chữ "by sutunam", nếu muốn quảng cáo hình ảnh thì có thể thay bằng logo công ty ở tay.:)

hoangminhhau

Trung Uý
Nhất trí cả 2 tay em ơi. Cuối tuần này đội giao lưu với đội Bế Văn Đàn rồi, cuối tuần sau 2 đội mình giao lưu nhé. Đội e nhân lực phọt phẹt lắm à hay hơi phọt phẹt thôi? Không sao, vì đội bên này cũng toàn ú ớ bị LLTT ăn dỗ suốt ý mà.

mai đội m có ai sh ở Bế Văn Đàn ko chị Mai, e định qua giao lưu nhưng sợ ko có ai...

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trâu ơi tuần này xuống HN điện cho anh nhé, rùi anh em đi giao lưu. A lần trước Trâu cho 4 quả thua, lần này Trâu cho anh 5 quả đánh thùng bia nhé. ok?

OK a. Mà lần trước k tính đâu. Lần sau chỉ 3 quả thôi. A Nam đen Cổ Nhuế Hoàng chấp a có 4 mà a lại đi bảo e chấp 4. Hôm đấy may thế nào e thắng thôi. Lần sau 3 viên thôi a nhé :D

Trau_CoDoc

Trung Uý

Cái này đẹp rồi a ạ. Nhưng chữ by sutunam nếu để lên trên logo cách cổ áo xuống khoảng 10-15cm thì còn đẹp nữa. E nghĩ thế. hi

vietguider

Trung Sỹ
Áo như này là quá tuyệt rồi a ạ.
E chỉ góp ý là ko để chữ "by sutunam", nếu muốn quảng cáo hình ảnh thì có thể thay bằng logo công ty ở tay.:)
Đây là anh sốt ruột lấy tạm 1 kiểu bên design họ đang làm dở, mai ngày kia sẽ có mấy lựa chọn khác ổn hơn. Nhưng để logo ở tay cũng hay nhỉ. Thanks em. Nhưng sao anh alo đthoai cho e ko dc, giấy tờ chưa nộp nhé

Biển 34

Trung Sỹ
Đây là anh sốt ruột lấy tạm 1 kiểu bên design họ đang làm dở, mai ngày kia sẽ có mấy lựa chọn khác ổn hơn. Nhưng để logo ở tay cũng hay nhỉ. Thanks em. Nhưng sao anh alo đthoai cho e ko dc, giấy tờ chưa nộp nhé

E vẫn dùng số cũ mà a.
Mai a có ra BVĐ k e gửi :)

nhân dịp chào mừng đội lyon tham gia lần đầu tiên hn pri em xin phép có nhã ý mời anh tuán số 7 một trận giao lưu và phần thưởng cho người thắng cuộc là một nồi lẩu trị giá 500k được không ạ , kèo cột thế nào nhờ cả nhà ra hộ nhé .mong anh tuấn và mọi người đừng hiểu lầm em nha em chỉ là muốn giao lưu và cùng mọi người họp báo trên bànbia thôi chứ không có ý gì cả

tuấn số 7

Thiếu Uý
nhân dịp chào mừng đội lyon tham gia lần đầu tiên hn pri em xin phép có nhã ý mời anh tuán số 7 một trận giao lưu và phần thưởng cho người thắng cuộc là một nồi lẩu trị giá 500k được không ạ , kèo cột thế nào nhờ cả nhà ra hộ nhé .mong anh tuấn và mọi người đừng hiểu lầm em nha em chỉ là muốn giao lưu và cùng mọi người họp báo trên bànbia thôi chứ không có ý gì cả

Giao đánh ngang mà thua Thắng ủn 2-3 thì anh em mình đánh ngang là đẹp. Vui vẻ nhận lời thôi.

Bình luận từ Facebook