Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

vietguider

Trung Sỹ
Hùng camvan mà thua LLTT kể cũng hơi lạ nhỉ?

LLTT là truyền nhân của bác Spy Tranh thủ anh ạ, thằng em nó vừa mới mổ cột sống xong, 6 tháng bỏ bóng bàn, dạo bóng 2 phút như luật định, chẳng qua thấy LLTT vác túi đi lại kiếm mối không có nên chiếu cố nhận kèo thôi. Lần sau họp đội kiểu gì LLTT cũng song ca cùng Ngọc Khuê bài Chuồn Chuồn Ớt

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT là truyền nhân của bác Spy Tranh thủ anh ạ, thằng em nó vừa mới mổ cột sống xong, 6 tháng bỏ bóng bàn, dạo bóng 2 phút như luật định, chẳng qua thấy LLTT vác túi đi lại kiếm mối không có nên chiếu cố nhận kèo thôi. Lần sau họp đội kiểu gì LLTT cũng song ca cùng Ngọc Khuê bài Chuồn Chuồn Ớt

Em nó khỏe như trâu,chỉ là đi 3 roi lại nghĩ vết đau tái phát thôi mà ông cứ bênh với nghĩ tới po;yme!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đại ca để lại cho em nhé, em đang đánh trái bằng Hexer, chuyển thử qua T80 xem thế nào.

Chiều rảnh qua BK anh đưa CMT và ảnh, chú lấy mặt luôn nhé. Mà chú giật trái hay thế thì đánh Ten 80 hợp đấy. Mặt nó tạo xoáy tốt, nhưng vì nó mềm nên anh k khoái. Anh thì thích cái gì cũng phải cứng thôi :)

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ơ sao lại có cả chuyện như này nữa cơ á! A vừa họp ở GPMB về thành tích a kiếm chiều qua 350k mê mà e lại dựng đứng lên thía này! Qua bị a nện cho nộp 100k mê mà nay sảng hay sao mà nghĩ a nát hàng. Ước mơ của em chỉ có giá trị với Kimtuan đỡ đẻ chứ đừng manh động kẻo sau a ko có mời nước nôi gì nữa mà giáo dục bằng tiền đấy.

Qua Trâu gác bếp ở trên núi may đấy, xuống là kiểu gì chẳng nộp theo chân Hùng cấm vận cả Ngô nướng ngay!

"Xin lỗi t.y" nhé. Phải nói là may cho a vì hôm qua k gặp e thì đúng hơn. Gặp e thì chí có mà xác định hát bài "Anh sai rồi" kèm theo là móc ví nộp bia thôi. Cuối tuần này đội e họp mặt đông đủ. Mong rằng a đủ can đảm để đến nộp bia cho đội e. Vì cứ xác định là nộp hơi bị nhiều đấy ạ =))

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Chiều rảnh qua BK anh đưa CMT và ảnh, chú lấy mặt luôn nhé. Mà chú giật trái hay thế thì đánh Ten 80 hợp đấy. Mặt nó tạo xoáy tốt, nhưng vì nó mềm nên anh k khoái. Anh thì thích cái gì cũng phải cứng thôi :)

cũng phải có cái mềm chứ anh ! cứng hoài chết người ta thì saoBia

vietguider

Trung Sỹ

Thường người ta ước ao những gì còn thiếu đại ca ạ, cốt em cứng lắm rồi :D

vietguider

Trung Sỹ
Không biết hôm qua thanh niên Giao đi về nhà nghỉ đêm hôm khuya khoắt có sao không.

Do hôm qua AE giao lưu hơi muộn, cộng với vấn đề giao thông không thuận lợi nên Giao H không về kịp Hải Dương, được tổ chức giao phó Vietguider môi giới cho Giao 1 nhà nghỉ giao kề với cty mình, sau khi giao hẹn tuần sau giao chiến thì ai về nhà nấy. Sáng nay Giao nhắn lại là buổi sáng đã giao ban xong, đang chuẩn bị về Hải Dương để giao nộp bản thân cho vợ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Xin phép chị Mai và anh em trong đội là nếu đội mình đăng ký đánh hạng D thì em xin phép được rút để đi đánh cho đội khác vì đánh D thì em chỉ được đánh đôi mà trong bóng bàn em ghét nhất là đánh đôi. Mọi người thông cảm nhé.

Do hôm qua AE giao lưu hơi muộn, cộng với vấn đề giao thông không thuận lợi nên Giao H không về kịp Hải Dương, được tổ chức giao phó Vietguider môi giới cho Giao 1 nhà nghỉ giao kề với cty mình, sau khi giao hẹn tuần sau giao chiến thì ai về nhà nấy. Sáng nay Giao nhắn lại là buổi sáng đã giao ban xong, đang chuẩn bị về Hải Dương để giao nộp bản thân cho vợ.

hôm qua vui qua nên quên cả đường về , thịt tete rất ngon , nhưng em là em kết nhất cái sừng tê giác cho nên chủ nhật tới nhất định em sẽ nhổ luôn cái sừng đó ra , cả đội chuẩn bị uống rượu sừng tê giác nhé

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Cả đội mình ơi! A Tuấn 7 nhà chúng ta vẫn quyết định tham gia đánh D nhé dù thế nào đi nữa. Đây là quyết định cuối cùng nhé. (E xin thay mặt A Tuấn nói với cả nhà nhé). Cả nhà mình không phải ý kiến j nữa đâu.

vietguider

Trung Sỹ
Thế này cuối tuần ae quay vòng nện AT7 cho lên bờ xuống ruộng thôi. Em tiên phong lĩnh ấn phang anh bằng chính cái mặt vợt anh ko dùng được.

Vạn sự khởi đầu nan, nhưng mọi việc cũng đã ổn, hi vọng với sự gương mẫu đầu tầu của các AC thì tập thể chúng ta luôn vững mạnh, luôn hướng đến mục tiêu chung, hết lòng vì đội.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cả đội mình ơi! A Tuấn 7 nhà chúng ta vẫn quyết định tham gia đánh D nhé dù thế nào đi nữa. Đây là quyết định cuối cùng nhé. (E xin thay mặt A Tuấn nói với cả nhà nhé). Cả nhà mình không phải ý kiến j nữa đâu.

Thì ở lại vì tập thể, vì anh em quý mến và vì phong trào chung chứ đánh đôi là mình ghét nhất :(

oldamultat

Trung Sỹ
Tinh thần ae đội cao quá.Chúc đội mùa giải toàn tâm toàn ý.

Sau giai này kỹ năng đánh đôi của Tuấn tăng vù vù, khéo hết giải lại nghiện đánh đôi ý. Vui quá vì cả đội luôn sát cánh cùng nhau. Tuấn gánh vác cho đội cả 2 trận đôi 1 vòng đấu nhé. Đôi nam nữ Tuấn và Têgiacvaisung luyện dần đi là vừa, đôi này đánh chắc hợp lắm đây. Tuấn chọn đồng đội luyện đôi nam nữa nhé. Mấy đội kia ae B, C xuống đánh đôi D ác phết như Tú đội Thôn Hoàng, Hà đội 9x, Tùng đội Thanh Xuân...

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Sau giai này kỹ năng đánh đôi của Tuấn tăng vù vù, khéo hết giải lại nghiện đánh đôi ý. Vui quá vì cả đội luôn sát cánh cùng nhau. Tuấn gánh vác cho đội cả 2 trận đôi 1 vòng đấu nhé. Đôi nam nữ Tuấn và Têgiacvaisung luyện dần đi là vừa, đôi này đánh chắc hợp lắm đây. Tuấn chọn đồng đội luyện đôi nam nữa nhé. Mấy đội kia ae B, C xuống đánh đôi D ác phết như Tú đội Thôn Hoàng, Hà đội 9x, Tùng đội Thanh Xuân...

Đôi này thì đánh cho nát hàng ợ bia ngay chứ nước nôi gì....Bia

Bình luận từ Facebook