Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

vietguider

Trung Sỹ
Vietguider nói giề zay! Đây là 2 ae đang huấn luyện nhau để kết hợp đôi cho hợp...., trong đánh đôi phải có người khỏe - người k khỏe lắm , người chủ công - người thủ, người cương - người nhu. Chứ 2 càng...thì khó lắm. Ae mới kết hợp đôi đâu được vài lần---> nhưng thấy cũng ok --> đấu pháp chưa hợp lý tí thui nhưng chỉnh được. Có điều anh Tuấn nhà ta "cương" quá .... quả này khó đỡ lắm --> Vietguider muốn xem hay thử sức thì nói ngay ?????
Đánh Đôi muốn hợp phải gặp Giao, nhưng cứ kiểm tra đôi đấy trc khi đem vào giải nhỉ, toàn hot man với hot woman thì cứ gác đôi phọt phẹt này hai phát 20 bia, nhẹ nhàng mình đẩy xe hàng

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đánh Đôi muốn hợp phải gặp Giao, nhưng cứ kiểm tra đôi đấy trc khi đem vào giải nhỉ, toàn hot man với hot woman thì cứ gác đôi phọt phẹt này hai phát 20 bia, nhẹ nhàng mình đẩy xe hàng

Đôi vào vô địch gặp e với c Mai là nát bét hàng hết. Mà e mới phát hiện ra c Mai đánh đôi hơi bị hay. Gần đây đôi DuyAnh(namhaithany) đội 9x và Lâm tân mai đã ra đi với đôi Trâu và chị Mai 3-1 mà không hiểu chuyện gì xảy ra :))

vietguider

Trung Sỹ
Đôi vào vô địch gặp e với c Mai là nát bét hàng hết. Mà e mới phát hiện ra c Mai đánh đôi hơi bị hay. Gần đây đôi DuyAnh(namhaithany) đội 9x và Lâm tân mai đã ra đi với đôi Trâu và chị Mai 3-1 mà không hiểu chuyện gì xảy ra :))

Ẹc chú Sửu vừa phải thôi, dọa nhiều a Tuấn ko dám đăng đàn.

đôi phôi nướng và anh tuấn chấp em và anh việt 2 bóng là mình có chuyện để nói đấy, mà kèo của em với anh tuấn xin mọi người cho ý kiến nhé

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hic...hic... A ác quá đi. 4 quả đã là quá sức của e rồi. A bảo e chấp thế thì e làm gì có hy vọng mà đánh. ^^!
Hi, thui giằng co mãi, anh nhận lời 4 quả của Dũng (a cửa dưới nhưng vẫn cứ liều) Chủ nhật mấy giờ em xuống HN hở em?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hi, thui giằng co mãi, anh nhận lời 4 quả của Dũng (a cửa dưới nhưng vẫn cứ liều) Chủ nhật mấy giờ em xuống HN hở em?

E đang bị ốm rồi đây. Mấy hôm đi đánh bóng về dầm mưa. Giờ đang bị sốt. Nằm bệt rồi. K biết chủ nhật có kịp bình phục k nữa. Chán quá :(

kmfirecat

Thượng Sỹ
E đang bị ốm rồi đây. Mấy hôm đi đánh bóng về dầm mưa. Giờ đang bị sốt. Nằm bệt rồi. K biết chủ nhật có kịp bình phục k nữa. Chán quá :(
oh vô cùng tiếc thương cho sức khỏe của Trâu, mang tiếng là Trâu mà lại ốm đau thế này, chán quá. ^^. Chúc Trâu mau khỏi ốm xuống HN nôp bia nhé!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
A Thắng ủn nhảy vào đây em cho nát hàng ngay chứ cứ alo loa thùng à????????

Qua lại vừa bị a nện cho đi 50k mê mà vẫn loa đài à,11-0 thì nộp đi chứ còn gì nữa. May cho bạn e nhanh trí trốn chứ ko a nện cho đi cả chuyến ngay!

oldamultat

Trung Sỹ

Em ốm thì phải nghỉ ngơi cho khỏe hẳn mới đi nhé. Để tuần sau xuống họp đi. Tuần này đừng xuống nữa nhé.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Khổ thân. Ốm còn nằm nhà đỡ bị nộp,chứ nghĩ xuống đây gặp a có khi sốt cao dẫn tới co giật cũng nên!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Em ốm thì phải nghỉ ngơi cho khỏe hẳn mới đi nhé. Để tuần sau xuống họp đi. Tuần này đừng xuống nữa nhé.
Hic...híc... E cũng mong CN khỏe để xuống họp cùng đội. chả mấy khi mọi người tập trung đông đủ như vậy mà c. Xuống lấy bia a LLTT cho cả đội uống nữa :D
Mình thấy cả 2 kèo này đều cân. Tuấn và Lương vào trả lời em nó đi chứ.
Cái này a Ts7 với c tê giác vào nhận kèo đi chứ. A Ts7 vs a Giao +2 là đẹp rồi đấy. Hi
Khổ thân. Ốm còn nằm nhà đỡ bị nộp,chứ nghĩ xuống đây gặp a có khi sốt cao dẫn tới co giật cũng nên!
Hic. Thấy e ốm cái là bắc loa đài ngay đc. E mà khỏi cuối tuần này khác oánh cho anh nát hàng ngay chứ đến lúc móc ví nộp bia lại bảo thằng em ác :))

tình hình là em thèm món lẩu gà lắm rồi cho nên em chấp nhận giao lưu với anh tuấn một trân bằng bóng trên tinh thần đoàn kết , học hoi , người thắng thì vui vẻ còn người không thắng thì vẻ vui . còn nếu 2 kèo em va anh tuấn , đôi lương tuấn và đôi thuấn giao không diễn ra được thì đôi em và anh thuấn có nhã ý mời đôi chị mai và châu làm một trận 20pia

oldamultat

Trung Sỹ
tình hình là em thèm món lẩu gà lắm rồi cho nên em chấp nhận giao lưu với anh tuấn một trân bằng bóng trên tinh thần đoàn kết , học hoi , người thắng thì vui vẻ còn người không thắng thì vẻ vui . còn nếu 2 kèo em va anh tuấn , đôi lương tuấn và đôi thuấn giao không diễn ra được thì đôi em và anh thuấn có nhã ý mời đôi chị mai và châu làm một trận 20pia

Kèo này hay đây, kiểu này cho mình nộp ý mà. Không sao, Trâu đâu rồi vào nhận kèo đi. Chị là chị nhận ngay đấy Trâu ạ.

tegiacmotsung

Trung Sỹ

Cả nhà ui. Chủ nhật tuần này: A Thắng ủn có kế hoạch đi Hải Dương rồi, k giao lưu cùng đội đc. A Tuấn đang có việc bận k biết có đi đc k (việc riêng). E thì phải về quê chồng hội làng Bình Đà- Thanh Oai- Hà Nội. Vậy nên nhà mình cứ tiến hành giao lưu với nhau vui vẻ nhé.

Last edited:

oldamultat

Trung Sỹ
Cả nhà ui. Chủ nhật tuần này: A Thắng ủn có kế hoạch đi Hải Dương rồi, k giao lưu cùng đội đc. A Tuấn đang có việc bận k thể đi đc rồi (việc riêng). E thì phải về quê chồng hội làng Bình Đà- Thanh Oai- Hà Nội. Vậy nên nhà mình cứ tiến hành giao lưu với nhau vui vẻ nhé.

Thảo nào Giao bảo anh Thắng ủn đi Hải Dương giao lưu. Chủ nhật này mọi người vẫn ra tập nhé. Tuy nhiên, tất cả cáp kèo để tuần sau cả đi cho đông vui, quà của chị cũng bóc tem tuần sau nhé.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Thảo nào Giao bảo anh Thắng ủn đi Hải Dương giao lưu. Chủ nhật này mọi người vẫn ra tập nhé. Tuy nhiên, tất cả cáp kèo để tuần sau cả đi cho đông vui, quà của chị cũng bóc tem tuần sau nhé.

Đồng ý với chị Mai, quà của chị tuần tới bóc tem cho đông đủ. Tuần tới ngày dài, tháng rộng. Chứ tuần này ai cũng có lịch và việc riêng cả rồi. Hihi. Cả nhà cứ tập tành và giao lưu vui vẻ nhé.

quà gì đấy chị mai , tuần này mình ra bách khoa nhé , ở bế văn đàn mở cửa muộn lắm

Bình luận từ Facebook