Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Giao đánh ngang mà thua Thắng ủn 2-3 thì anh em mình đánh ngang là đẹp. Vui vẻ nhận lời thôi.

trước khi đánh với anh thắng anh ấy hỏi đánh bia nhé nhưng em không nhận lời chỉ đánh giao lưu thôi nên anh ấy mới cho tỉ số đẹp , như vậy không thể nói là ngang ngửa được , mọi người đều nhận định anh tuấn gác em 2 3 2 đấy

Biển 34

Trung Sỹ
Hai bác nhận kèo rồi thì mau mau ấn định địa điểm với thời gian để ae đi cổ vũ, nhân tiện lẩu chùa với bia chùa luôn :eek:

Hai bác nhận kèo rồi thì mau mau ấn định địa điểm với thời gian để ae đi cổ vũ, nhân tiện lẩu chùa với bia chùa luôn :eek:

theo chú thì anh nhận anh tuấn mấy trái đây,vẫn trên hn a , hnao về hd alo cho anh nhé, mấy hôm nay ra cung thiếu nhi bị đánh nát hết cả hàng ra đây

vietguider

Trung Sỹ
Anh Tuấn trên Giao 2 quả, không phải bàn cãi. Anh Tuấn trên em 4 quả thì bà con ai cũng biết, nên em góp thêm trận 20 vại nữa chứ chẳng lẽ ăn lẩu không.

Anh Tuấn trên Giao 2 quả, không phải bàn cãi. Anh Tuấn trên em 4 quả thì bà con ai cũng biết, nên em góp thêm trận 20 vại nữa chứ chẳng lẽ ăn lẩu không.
um cũng được mặc dù em có phần hơi đuối một tí ,như vậy là đã có nhà tài trợ 20 bia rồi , em cũng nhận kèo này chỉ chờ anh tuấn nữa thôi

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Đấy...đấy... E biết ngay mà. Thấy bảo cuối tuần e xuống cái là lại bận ngay. Đang định húc cho c tê giác gãy sừng mà lại lùi xe nhanh thế :D

Chưa j đã.... Chị đánh động tí xem phản ứng thía nào, nghe có vẻ mạnh đới!!! Cuối tuần này mọi ng cứ vui vẻ trước đi, e sẽ cố gắng hết sức để có mặt, nhưng sẽ hơi muộn. Hihi. (Nếu sớm thì chiến và chén vài trận của a Tuấn 7- thịt ngon lém, của Trâu FA và của Mặc kệ tôi với em) (Nếu a Thắng ủn họp cùng đội thì e cho đi luôn cả rổ cho trọn vẹn - vì e đang chăn a này mừ... KEkekeeeerrrr)

kmfirecat

Thượng Sỹ
OK a. Mà lần trước k tính đâu. Lần sau chỉ 3 quả thôi. A Nam đen Cổ Nhuế Hoàng chấp a có 4 mà a lại đi bảo e chấp 4. Hôm đấy may thế nào e thắng thôi. Lần sau 3 viên thôi a nhé :D
Hic, sao lại thế em chẳng hiểu gì luật cả, thắng thì phải chấp lên, thua thì bớt. Em chấp anh 4 thắng rùi thì phải chấp anh 5 chứ. Mà trong đội Sư Tử Dũng đánh thế nào hở em?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hic, sao lại thế em chẳng hiểu gì luật cả, thắng thì phải chấp lên, thua thì bớt. Em chấp anh 4 thắng rùi thì phải chấp anh 5 chứ. Mà trong đội Sư Tử Dũng đánh thế nào hở em?

E thì phọt phẹt nhất đội rồi a ạ. Cuối tuần này đội e họp rồi giao lưu có gì a qua chơi. E sẽ xếp cho a nhiều trận hơi bị hay đấy ạ. Hi

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hic, anh em trong đội sư tử cho mình tham gia vụ này mới nhé. Mình với Trâu_CôĐộc làm một trận thùng bia HN, Trâu chấp mình 5 bóng. ^^. Mình cửa dưới nhưng vẫn nhận. quan trọng là được giao lưu. hehe

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Thú chơi hay mà tao nhã đấy. Anh đang tập giật liên tục vào 1 điểm. Trời lạnh là phải đưa than vào lò ngay :))

Hướng giật của A Tuấn 7 hơi lệch sang phải quá. A phải năng động hơn đi, giật mạnh, liên tục 2-3 quả vào các điểm khác nhau chứ giật vào 1 điểm k thôi k ăn thua. Mới lại a chịu khó di chuyển tí, thay đổi tư thế tí, e và a vồ + va hơi ác đới. E nghĩ e và a bước đầu cơ bản đánh đôi thế là ổn rồi. Chốt vẫn là ở a đó!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hic, anh em trong đội sư tử cho mình tham gia vụ này mới nhé. Mình với Trâu_CôĐộc làm một trận thùng bia HN, Trâu chấp mình 5 bóng. ^^. Mình cửa dưới nhưng vẫn nhận. quan trọng là được giao lưu. hehe

Ác...ác... A ép người quá đáng thế nhỉ? 3 viên thôi. A Nam đen chấp a có 4. mà a ấy chấp e ít cũng phải 2. Đáng lẽ e chỉ chấp a 2 mới đúng ấy :D

kmfirecat

Thượng Sỹ
Ác...ác... A ép người quá đáng thế nhỉ? 3 viên thôi. A Nam đen chấp a có 4. mà a ấy chấp e ít cũng phải 2. Đáng lẽ e chỉ chấp a 2 mới đúng ấy :D
Bóng bàn k có tính chất bắc cầu, mà anh với anh Nam đánh vui như tập thui, chứ thực ra anh Nam cho anh 6 bóng anh cũng chẳng có cửa thắng. Nếu lần trước anh mà thắng Dũng thì lần này anh nhận 3 quả thui nhưng do thua phải 5 chứ. Anh thắng thì lại xuống thua thì lại lên. ok k em ơi!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bóng bàn k có tính chất bắc cầu, mà anh với anh Nam đánh vui như tập thui, chứ thực ra anh Nam cho anh 6 bóng anh cũng chẳng có cửa thắng. Nếu lần trước anh mà thắng Dũng thì lần này anh nhận 3 quả thui nhưng do thua phải 5 chứ. Anh thắng thì lại xuống thua thì lại lên. ok k em ơi!
E nghe a TrungPY kể rồi. hic. 6 gì mà 6 chứ. Nhưng mà k sao. 1 ket bia HN. E vẫn đánh với a 4 quả. Thắng hay thua thì tất cả ae cùng uống mà a :) Nhưng khả năng e bị a vùi dập là rất lớn. Ok a nhé!!! :))

kmfirecat

Thượng Sỹ
E nghe a TrungPY kể rồi. hic. 6 gì mà 6 chứ. Nhưng mà k sao. 1 ket bia HN. E vẫn đánh với a 4 quả. Thắng hay thua thì tất cả ae cùng uống mà a :) Nhưng khả năng e bị a vùi dập là rất lớn. Ok a nhé!!! :))
Ok thui nhận lời 5-4-5 vậy. hihi

vietguider

Trung Sỹ
Tình hình là tuần này Phôi nướng mà ko đi thì thất thoát mất nồi lẩu nữa nhỉ, có khi Giao tái đấu Thắng Ủn đi, 3 bi đi trước là đẹp.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Tình hình là tuần này Phôi nướng mà ko đi thì thất thoát mất nồi lẩu nữa nhỉ, có khi Giao tái đấu Thắng Ủn đi, 3 bi đi trước là đẹp.

Cuối tuần này để e kiếm thùng bia của a thắng Ủn cho cả đội uống cùng lẩu của a giao vs a TS7 :D

vietguider

Trung Sỹ
Hướng giật của A Tuấn 7 hơi lệch sang phải quá. A phải năng động hơn đi, giật mạnh, liên tục 2-3 quả vào các điểm khác nhau chứ giật vào 1 điểm k thôi k ăn thua. Mới lại a chịu khó di chuyển tí, thay đổi tư thế tí, e và a vồ + va hơi ác đới. E nghĩ e và a bước đầu cơ bản đánh đôi thế là ổn rồi. Chốt vẫn là ở a đó!!!!

Hóa ra 2 ac mang tiếng luyện đánh đôi nhưng thực ra là chơi xe đụng à

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Hóa ra 2 ac mang tiếng luyện đánh đôi nhưng thực ra là chơi xe đụng à

Vietguider nói giề zay! Đây là 2 ae đang huấn luyện nhau để kết hợp đôi cho hợp...., trong đánh đôi phải có người khỏe - người k khỏe lắm , người chủ công - người thủ, người cương - người nhu. Chứ 2 càng...thì khó lắm. Ae mới kết hợp đôi đâu được vài lần---> nhưng thấy cũng ok --> đấu pháp chưa hợp lý tí thui nhưng chỉnh được. Có điều anh Tuấn nhà ta "cương" quá .... quả này khó đỡ lắm --> Vietguider muốn xem hay thử sức thì nói ngay ?????

Bình luận từ Facebook